• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0 Việt hóa by LQT!

phuonggm

Báo cáo các pro. E cài 7.0 fix ngày 13 ở #1.kết quả là. Ko auto login. Bản 6.3 auto login ầm ầm. Các bác giúp e. Các bác dùng bản 7.0 nào. Up lên em down vs
Posted via Mobile Device

hacdongphong

Báo cáo các pro. E cài 7.0 fix ngày 13 ở #1.kết quả là. Ko auto login. Bản 6.3 auto login ầm ầm. Các bác giúp e. Các bác dùng bản 7.0 nào. Up lên em down vs
Posted via Mobile Device
Nếu bạn chưa auto login đc để mai mình up bản mình đã fix thêm nữa nó là sever en nên nó có thể dow các ứng dụng o 4share.8 giờ sáng mai mình sẽ up vì giờ đang onl mobile. Chiều nay định up nhưng trubic bao fix đc ôì nên thôi. Mình đã test những bản mấy pro up ở trên mà chả bản nào dow dc ở 4share với mediafire cả

Chỉnh sửa cuối:

phuonggm

Báo cáo là từ hum qua đến bi h , e vào mediafire download thì ko đc ( ucweb 6.3 ), ý em ở đây là ko fảj là ko vào đc web mediafire, mà là file cần download thì toàn gần 1mb, click download thì down dc 26kb là hết. Down về ko làm j đc. Vẫn link download đấy em down = opera mini, kết quả là down và dùng ok
Posted via Mobile Device

hacdongphong

Nếu bạn chưa auto login đc để mai mình up bản mình đã fix thêm nữa nó là sever en nên nó có thể dow các ứng dụng o 4share.8 giờ sáng mai mình sẽ up vì giờ đang onl mobile. Chiều nay định up nhưng trubic bao fix đc ôì nên thôi. Mình đã test những bản mấy pro up ở trên mà chả bản nào dow dc ở 4share với mediafire cả
Sr vì có việc đột xuất nên sáng nay chưa thể up cho các bạn đc. Để chiều mình up vậy

hacdongphong

Báo cáo là từ hum qua đến bi h , e vào mediafire download thì ko đc ( ucweb 6.3 ), ý em ở đây là ko fảj là ko vào đc web mediafire, mà là file cần download thì toàn gần 1mb, click download thì down dc 26kb là hết. Down về ko làm j đc. Vẫn link download đấy em down = opera mini, kết quả là down và dùng ok
Posted via Mobile Device
Ucweb chưa bao giờ dow đc ở mediafire đâu bạn ơi. Chỉ dow đc ở 4share thôi.Thế bản 7.0 bạn fix đc auto login chưa. Máy mình cài mỗi bản 7.0 do mình fix vẫn auto bt. Nếu chưa đc thì để chiều mình up lên cho

NGUYENTRANDUNG

Giang hồ đồn rằng đã có Ucweb 7.0.Beta 2 rồi, tạm thời chỉ cho v3. Thời gian ngắn nhất sẽ có cho v2;)

Chỉnh sửa cuối:

phuonggm

báo cáo em down bản fix ở #1 và kết quả là ko dùng riêng đc 7.0.mình fải cài cả 6.3 và 7.0 thì mới xài đc 7.0.hjx. Mình vẫn ko auto login. 6.3 of mình nếu vào pdaviet = bookmark thì kết qua là ko auto login
Posted via Mobile Device

hacdongphong

báo cáo em down bản fix ở #1 và kết quả là ko dùng riêng đc 7.0.mình fải cài cả 6.3 và 7.0 thì mới xài đc 7.0.hjx. Mình vẫn ko auto login. 6.3 of mình nếu vào pdaviet = bookmark thì kết qua là ko auto login
Posted via Mobile Device
Thôi đc để mình chạy ra wán net up cho bạn vây. Sáng nay máy tính bị hỏng nên ko up đb
bản fix của bạn đây
http://pdaviet.net/showthread.php?t=68612
vào dùng thử rồi cho ý kiến nhé

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Help.Ko auto login.N72.Huhu
Posted via Mobile Device

Chờ bản beta 2 cho v2 đi em chắc sẽ khắc phục được lỗi đó ( có thể lỗi này do một bộ phận của UC không tương thích với một dòng máy nhất định nào đó thôi vì anh dùng vẫn Auto login ầm ầm )

Khi nào có beta2 v2 PM lại cho mình , mình sẽ xử lý nó ngay !:p

Thangnd31082

---> Có vấn đề trong cài đặt rồi , cài lại , khởi động lại, OS7 có nhiều khi dùng bị treo do thiếu RAM ( mình mở nhiều PM hoặc dùng Fonts chữ ngốn ram nhiều quá )

leminhhai111

mình cài bản của hacdongphong thì ok nhưng ko auto login???
Vấn đề anh em có auto login kg mà kg ai nói rõ hết, là mình có đ.nhập diển đàn thông qua cái booknaks này kg. mình nói kg biết có đúng kg nữa hầu như đ.nhập thông qua cái booknks này kg bao giờ auto login nếu vậy anh em thử d.n bẳng cách nhập địa chỉ thử thí dụ pda d.chỉ pdaviet.net/forumdisplay.php? f= 11 thử bảo đảm với anh em lúc nào nó cũng auto login

Thangnd31082

mình cài bản của hacdongphong thì ok nhưng ko auto login???

Bản của hacdongphong chẳng qua là một bản Fix lỗi auto login của tác giả cho anh em còn phần Việt hóa tác giả cũng nói rất rõ là của LQT mà bạn lại không tự login được thì mình cũng hơi khó hiểu ??? Nhưng vô đuộc book mark là tốt rồi ! Chờ 7.0 beta2 bạn nhé !
Vấn đề anh em có auto login kg mà kg ai nói rõ hết, là mình có đ.nhập diển đàn thông qua cái booknaks này kg. mình nói kg biết có đúng kg nữa hầu như đ.nhập thông qua cái booknks này kg bao giờ auto login nếu vậy anh em thử d.n bẳng cách nhập địa chỉ thử thí dụ pda d.chỉ pdaviet.net/forumdisplay.php? f= 11 thử bảo đảm với anh em lúc nào nó cũng auto login

Bookmark là cái chi chi ---> Nó chỉ là một cái dữ liệu nhập từ tệp .txt không hơn không kém---> Không nên đổ lỗi cho nó , việc nhập đại chỉ bằng tay hay thông qua Book marks cũng thế thôi, chỉ có điều ngẫu nhiên khi bạn sử dụng chế độ nhập bằng tay nó có tác dụng thôi !

chemi1209

Tình hình là con 6beo cài xong, vào wed dc lần đầu, thoát ra vào lần thứ 2 là ko vào đc! Nháy vào incon là out luôn!

DreamLand

quay về 6.3 sever EN là ok! ! ! He he he
Posted via Mobile Device

Trường hợp không tự động đăng nhập chỉ xảy ra với thiểu số người
Nếu xét khách quan thì là do lỗi sever UC
giờ ổn định rồi nè!!!
Xài 2 bản UC7 và Uc6.3 ENG đến ngày 13-9-2009 Đều tự động đăng nhập
còn trước đó thì không !
Vấn đề của các bạn muốn fix nhưng hok nổi
Tóm lại,dù các bạn xóa cái bookmark hay gì thì cũng vậy...
Dùng bản fix của hacdongphong mà hok được nữa thì chỉ có nước quay về đó thôi!

DreamLand

Tình hình là con 6beo cài xong, vào wed dc lần đầu, thoát ra vào lần thứ 2 là ko vào đc! Nháy vào incon là out luôn!
Bạn đã cài font đa ngôn ngữ chưa,nếu chưa cài thì qua topic font của anh Doquangsu tìm bộ font phù hợp cho điện thoại của bạn nha!

thuonghonda68

Bản 7.0 của ai cũng dùng ok nhung ko auto login được khổ lắm mỗi lần vào diễn đàn? ? ? Hiện giờ đang sài 6.3 các pro nẽn fix lại để ae auto login chúc thành công
Posted via Mobile Device