• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0 Việt hóa by LQT!

NGUYENTRANDUNG

Ngán. Installing faild...Xài sim mobile lần nào cũng báo thế. Lát muợn tạm sim khác vậy. Ừm. Bản dịch của mình từ gốc China có thể do tải từ trang ruan38 bị trục trặc hay build date cũ rồi. Nếu bạn nào thích dùng bản dịch của mình thì chép rsc sang bản của Rohan hay bản China nào khác cũng được, tiện tay chép cả folder SysPage luôn. Nếu có yêu cầu mình sửa lại trong 5ph nhận hàng:D

Thangnd31082

Ngán. Installing faild...Xài sim mobile lần nào cũng báo thế. Lát muợn tạm sim khác vậy. Ừm. Bản dịch của mình từ gốc China có thể do tải từ trang ruan38 bị trục trặc hay build date cũ rồi. Nếu bạn nào thích dùng bản dịch của mình thì chép rsc sang bản của Rohan hay bản China nào khác cũng được, tiện tay chép cả folder SysPage luôn. Nếu có yêu cầu mình sửa lại trong 5ph nhận hàng:D

Anh em nào đặt hàng thì nhào vô đi !
Về vấn đề này mình thấy cái gọi là bản EN fix kia vẫn chỉ là Sever China thôi !

Việc tải được hay không tải được tại 2 host lớn là 4share và mediafire thì có lẽ cũng tùy từng máy thôi ! Nhưng nếu hunterviet bảo tải được thì mình tin là tải được , anh em thử chỉnh sửa cấu hình xem sao nhé !

P/S : hunterviet dùng con 6600 nồi đồng cối đá _tính năng ít hơn N70 ME rất nhiều mà còn nhào vô được thì tin là các anh em khác cũng có thể thử !=D>

DreamLand

Anh em nào đặt hàng thì nhào vô đi !
Về vấn đề này mình thấy cái gọi là bản EN fix kia vẫn chỉ là Sever China thôi !
Việc tải được hay không tải được tại 2 host lớn là 4share và mediafire thì có lẽ cũng tùy từng máy thôi ! Nhưng nếu hunterviet bảo tải được thì mình tin là tải được , anh em thử chỉnh sửa cấu hình xem sao nhé !
P/S : hunterviet dùng con 6600 nồi đồng cối đá _tính năng ít hơn N70 ME rất nhiều mà còn nhào vô được thì tin là các anh em khác cũng có thể thử !=D>
em xin đính chính tí nha anh thangnd, là dreamland nói có thể vào hai web 4shared và Mediafire bằng ucweb7.0 china sever và dreamland xài N70-1
^^ Còn việc tùy theo loại máy mới vào được thì nhờ mọi người test xem sao.
Posted via Mobile Device

Copekeomut

Em cũng k0 thể nào vào đc 4share, mediafile. Lạ thật đấy. Em nghĩ do ucweb thui. Vì 6.3 em vào good muh. 7.0 thì k0 đc. Nên các anh thử giúp pọn em vấn đề này nhé!

Thangnd31082

em xin đính chính tí nha anh thangnd, là dreamland nói có thể vào hai web 4shared và Mediafire bằng ucweb7.0 china sever và dreamland xài N70-1
^^ Còn việc tùy theo loại máy mới vào được thì nhờ mọi người test xem sao.
Posted via Mobile Device

Chắc anh lẫn cẫn rồi nên nhầm nhọt, có gì bỏ qua nhé:-/:)) !
Em cũng k0 thể nào vào đc 4share, mediafile. Lạ thật đấy. Em nghĩ do ucweb thui. Vì 6.3 em vào good muh. 7.0 thì k0 đc. Nên các anh thử giúp pọn em vấn đề này nhé!

6.3 Sever EN thì chẳng nói làm gì rồi ! Bạn thử lại các bản Sever China xem nhé !

Thangnd31082

Đã hoàn thiện hơn một bước Việt hóa PM này nhưng vẫn chưa chỉnh sửa được trang đầu ! Đêm nay rỗi sẽ Pót lên cho anh em dùng bản hoàn thiện hơn nhé ! Cả bản Fix tích hợp mình cũng sẽ lựa bộ Fonts China chuẩn để kết hợp , Cảm ơn anh chị em đã quan tâm !

Ngày 13/09/2009
Đã pót bản hoàn thiện hơn chút xíu ( Trang đầu phần tìm kiếm của Google đã sửa chữ chìm bên trong từ tiếng Trung thành Tiếng Việt ( từ Tìm ...) , Dòng nhập URL cũng vậy, ngoài ra không có gì thay đổi anh em nào nhã hứng thì quay lại bài #1 tải về nhé !

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Đã hoàn thiện hơn một bước Việt hóa PM này nhưng vẫn chưa chỉnh sửa được trang đầu ! Đêm nay rỗi sẽ Pót lên cho anh em dùng bản hoàn thiện hơn nhé ! Cả bản Fix tích hợp mình cũng sẽ lựa bộ Fonts China chuẩn để kết hợp , Cảm ơn anh chị em đã quan tâm !

Ngày 13/09/2009
Đã pót bản hoàn thiện hơn chút xíu ( Trang đầu phần tìm kiếm của Google đã sửa chữ chìm bên trong từ tiếng Trung thành Tiếng Việt ( từ Tìm ...) , Dòng nhập URL cũng vậy, ngoài ra không có gì thay đổi anh em nào nhã hứng thì quay lại bài #1 tải về nhé !

Báo cáo đã test và ổn rồi anh ạ
Từ nay yên em yên phận xài UCWeb6.3 và 7.0 thui

hcmphuc

E cài cho N95, máy báo là "UCWEB . . . .không hỗ trợ"
không biết là lỗi gì?

manhtu

chiều tối nay 2 bản ucweb 6.3 và 7.0 đã có thể auto login, các bạn test xem sao nhé
Posted via Mobile Device

DreamLand

chiều tối nay 2 bản ucweb 6.3 và 7.0 đã có thể auto login, các bạn test xem sao nhé
Posted via Mobile Device
Ðã test và đúng như lời anh manhtu nói ! Các bạn để ý xem nhé!
Còn nữa UCWEB cập nhật ngày 13/9 của anh Thắng vào được 4shared nha !
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

phuonggm

mình đã xóa cả 2 bản đi. Cài 6.3 và 7.0 cập nhật ngày 13.9 nhưng vẫn ko auto login. Xin giúp đỡ
Posted via Mobile Device

vokhanhyen

các bạn thông cảm đi !!! phiên bản 7.0 này nó thế !! không thể tự động lưu tài khoản đăng nhập !!! VKY đặt ra 3 vấn đề !! 1 là do phông chữ không đúng hệ latinh,thứ 2 do có thể chưa chỉnh trong phần cài đặt,thứ 3 có thể phiên bản 7.0 này quá hoàn hảo=))

,

manhtu

hiện tại mình đang dùng 7.0 đây, vẫn auto login vào pdav, gsm mà
Posted via Mobile Device

langtu13493

mình thì bản 7.0 auto login nhưng bản 6.3 thì vẫn phải đăng nhập mặc dù vừa 4mat máy và cài lại vì 1 số vấn đề