• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB các phiên bản tiếng anh + Patch server (trg 21).

donghothapcanh

bạn ạ,file ucweb mình đính kèm(tức là file gốc để anh MinhThang việt hoá) là 7.00,tức là sau khi cài file vh xong,vẫn phải cài lại file 300.
Cam on ban. Minh da hieu roi. Hi vong la se som co ban 7.00 full de anh em SymPViet vh 1 lan cho de.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
bạn ạ,file ucweb mình đính kèm(tức là file gốc để anh MinhThang việt hoá) là 7.00,tức là sau khi cài file vh xong,vẫn phải cài lại file 300.
Cam on ban. Minh da hieu roi. Hi vong la se som co ban 7.00 full de anh em SymPViet vh hoa 1 lan cho de.
Posted via Mobile Device

File 300 cũng là dạng file Patch thôi mà Vh cũng chỉ là 1 fie Ucweb thôi.:D

vincentgreen54

bạn ấy hỏi sao bản vhoá là 7.0(00),ý em là cài patch server vào là thành 7.0(32),với lại nhiều bạn nghĩ cài bản eng rồi,sau chỉ cài file của anh là đc,nhưng thực tế là vận phải cài lại 300

donghothapcanh

Anh em nao biet cach cai dat cac thong so trong phan cai dat chung de co chat luong va toc do tot nhat thi chi cho minh voi nha
Posted via Mobile Device

hiep277

thank's

phải công nhận bản Uc 7.0 này duyệt web và download tuyệt vời chức năng hiển thị cũng không chê vào đâu được nhưng vì bản việt hóa bac thắng đưa chưa fulll lên trong trang còn lắm ô vuông nhìn hơi tức mắt...Mong rằng các bác nhanh làm và post bản full cho anh em dùng ...

MinhThang

Manager
Anh em nao biet cach cai dat cac thong so trong phan cai dat chung de co chat luong va toc do tot nhat thi chi cho minh voi nha
Posted via Mobile Device

Pm Việt hóa mà không biết à bạn, vào phần cài đặt nâng cao chọn Tăng tốc Web, Nén Wap chọn là Bật.

vincentgreen54

phải công nhận bản Uc 7.0 này duyệt web và download tuyệt vời chức năng hiển thị cũng không chê vào đâu được nhưng vì bản việt hóa bac thắng đưa chưa fulll lên trong trang còn lắm ô vuông nhìn hơi tức mắt...Mong rằng các bác nhanh làm và post bản full cho anh em dùng ...
chắc là ko thể có bản vh full đâu bạn à

Posted via Mobile Device

0986212555

mình dùng e 63 lướt web thì tùy từng lúc . lúc bị lúc không bị

E63 của bạn xịn hơn của mình rùi, các bản ucweb trước ko bị lỗn này bao giờ nhưng bản này bị là thường xuyên khi vào những trang như tinhte chẳng hạn!

MinhThang

Manager
E63 của bạn xịn hơn của mình rùi, các bản ucweb trước ko bị lỗn này bao giờ nhưng bản này bị là thường xuyên khi vào những trang như tinhte chẳng hạn!

Đúng là trang tinhte mình có lúc vào được lúc vào không được.

dkh_0211

giờ em vẫn dùng bản 6.3en cho con n82 của em, hehe, rất ít lỗi kiểu như trắng trang, load k hết. vào web cũng nhanh lắm, em down tại trang chủ ucweb luôn.đợi khi nào có bản 7. en của ucweb rồi dùng sau cug chưa muộn :) (vì em ghét trong đt của em có tiếng trung lắm)

binhseu

Posted via Mobile Device hinh nhu ban nay van con loi. Vd bat bang ky tu bang fim *, chon enter thi ko dc.

chieuviet

Lỗi ko tải hêt hay tải dc nưả co sưả đc ko mọi ngươì nhỉ.chán thât khi nó cứ đc nưả là teò.

0986212555

Lỗi ko tải hêt hay tải dc nưả co sưả đc ko mọi ngươì nhỉ.chán thât khi nó cứ đc nưả là teò.

Lỗi như bạn rất nhiều người bị đó, bản beta mà, nhưng dùng nó để down thì cứ chạy ầm ầm. Đợc bản chính thức chắc sẽ hết mấy lỗi đó thôi.

taiphong

mình tải 2 file UC và 300 gì đó ở trên bằng chính điện thoại đã cài ƯCEB bản 7 nhưng down không hết, toàn báo còn 0s mà không down hết được

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Cái đó là do đường truyền chứ bn. Mình dùng vẫn down tằng tằng mà. ko hề có chuyện down dừng nửa chừng 1 cách thường xuyên như bn nói

chieuviet

Mình nghĩ cũng có thể do đường truyền vì trước đây mình dùng 6.7 cũng vây.nhưng tại sao nhiều người cùng bị như thế nhỉ.đường truyên khác nhau chứ