• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB7.0 Việt Hóa

ACV007

Uh thi minh cũng gỡ rồi ma sao sau khi cài laị 6.7 thây cứ chạy mãi chạy mãi.chẳng nạp dc trang đâù tiên như mọ lần thôi mình lam laị vâỵ

Có thể đó là do mạng, bạn truy cập bằng GPRS hay wifi. Vì mình nếu mà truy cập bằng GPRS khi thì vào được khi thì cứ chạy mãi, còn truy cập bằng wifi thì chạy phà phà.:-??

chieuviet

mình dùng gprs.va mình đã gỡ theo pm uninstaller nhung cài lại 6:7 cua rinhvh vẫn ko ok.đó còn chưa nói bản vh vào cài đặt tải về toàn bị bắn ra.

hunterviet

Well-Known Member
mình dùng gprs.va mình đã gỡ theo pm uninstaller nhung cài lại 6:7 cua rinhvh vẫn ko ok.đó còn chưa nói bản vh vào cài đặt tải về toàn bị bắn ra.

format cho nhanh bạn à, còn nếu ko thì còn cách up lại fw hoặc tiện up fw mới lun (nếu còn là fw cũ)

chieuviet

format cho nhanh bạn à, còn nếu ko thì còn cách up lại fw hoặc tiện up fw mới lun (nếu còn là fw cũ)
Posted via Mobile Device
Uh cảm ơn bạn.mình nghĩ bệnh con máy của mình chưa tới mưc up fw đâu.mà cuả mình la mới nhất rồi.e63 fw 200 ma.thôi dung 7.0 vậy chờ có bản mơí sưả đc trang đầu cho hết ô vuông.

ACV007

Lúc đầu trước khi xài bản 7.0 thì bạn xài 6.7 vào có bị lỗi không, nếu không thì bạn reset lại đi. mà bạn cài máy gì vậy. GPRS của mobifone hay bị treo lắm.

chieuviet

Mình dùng e63.mang viettel.trước dùng rất ổn.chỉ có lỗi load bị trắng màn hình hay load đc một nưả.ngoài ra ko tải dc trên mediafire.hihi mâý lỗi này cũng nhiều người bị lắm

ACV007

Bản 7.0 là duyệt nhanh nhất so với các bản trước, và cũng chính vì quá nhanh nên không duyệt được những trang như mediafire. UCWEB là một trình duyệt web dạng nén nên mới có thể giúp truy cập một cách nhanh chóng. Nhưng nén quá cũng là cái bất lợi. Không biết có cách nào để khắc phục không.

khoa123

Posted via Mobile Device chán mấy pác gê,chỉ kần cài thêm patch của pản english là vào đc mediafire ah

ACV007

Posted via Mobile Device chán mấy pác gê,chỉ kần cài thêm patch của pản english là vào đc mediafire ah

Vì mình đã cài rồi nhưng vẫn không vào được, để mình xem lại xem sao.

donghothapcanh

Giup em voi! Em da cai ban vh 7.0 va file 300 sau do em format lai may thi chi cai duoc ban vh nhung khong cai duoc file 300.
may bao la 'unable to instant'.
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Giup em voi! Em da cai ban vh 7.0 va file 300 sau do em format lai may thi chi cai duoc ban vh nhung khong cai duoc file 300.
may bao la 'unable to instant'.
Posted via Mobile Device

Bạn đợi một lúc sau cài đặt lại sau, bạn vào chạy uc rồi ra cài lại, nếu ko được khởi động lại máy rồi cài lại xem

hunterviet

Well-Known Member
Bay gio thi duoc roi. Em cai ban vh mo len cho no chay an roi cai file 300 thi ok.
Posted via Mobile Device

Vậy những ai ko cài được file 300 của Ucweb thì nên để chạy ẩn Ucweb rồi cài 300 vào. Bạn chú ý viết tiếng việt có dấu nhé