• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB7.0 Việt Hóa

0938399557

Posted via Mobile Device đâu có anh,em thấy trung quốc còn có font để vọc thì ucweb còn có chữ trung quốc hiển thị chứ ô vuông khó xài lắm
Posted via Mobile Device

vậy bạn cài cái font routerman đi rồi cài font vào nó sẽ hỗ trợ tiếng TQ liền hà

nghanh_pc

Chép 2file.rsc của bản Beta1 vào Beta2 cài thêm 300 thì trình menu bị thay đổi. Thành menu của Beta1 mất tiêu ah. Lại hay bị treo máy nữa

Nynk_102

Chép 2file.rsc của bản Beta1 vào Beta2 cài thêm 300 thì trình menu bị thay đổi. Thành menu của Beta1 mất tiêu ah. Lại hay bị treo máy nữa
Menu đâu có quan trọng đâu bác, đằng nào cũng ko hỉu gì. Đợi bản v.hóa rùi cài lại. Còn chuyện treo máy thì e ko bị, dùng suốt ngày nhưng ko sao cả.
Posted via Mobile Device

nghanh_pc

Menu của Beta2 nhìu món hơn. Nhưng phải công nhận tốc độ load tuyệt vời hơn hẳn so với Beta 1

Nynk_102

Menu của Beta2 nhìu món hơn. Nhưng phải công nhận tốc độ load tuyệt vời hơn hẳn so với Beta 1
E vừa test thử bản beta2 eng 26proxy, Menu có thêm mục help nữa, nhưng e thấy nhìu lỗi quá nên remove rùi, đang dùng lại beta2 chjna +patch 300+vh :d
Posted via Mobile Device

nghanh_pc

E vừa test thử bản beta2 eng 26proxy, Menu có thêm mục help nữa, nhưng e thấy nhìu lỗi quá nên remove rùi, đang dùng lại beta2 chjna +patch 300+vh :d
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile DeviceBạn up Beta2 eng lên mình tést với nhé. Thank

chieuviet

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Bạn cho mình xin file rsc cua beta2 eng dc ko.26proxy ay

Nynk_102

Posted via Mobile Device
Bạn cho mình xin file rsc cua beta2 eng dc ko.26proxy ay
Ui sorry bác nhé, e cài vào test xong rùi remove , tiện tay xóa lun file cài đặt trong Xploer lun rùi, lúc đấy ko nghĩ ra là giữ lại file đó. Bác qua bên pm ứng dụng down về hộ e nhé
Posted via Mobile Device

0938399557

Có bạn nào biết cách down tập tin về mà ko bị khống chế dung lượng ko chỉ cho mình với.PM này chỉ cho phép down về có 10M à.Thank trước nha

trielectric

Khi muốn down 1 phần mềm về máy bạn di chuyển thanh sáng đến click here start download bạn bấm Menu chọn Tool ấn #4( thông tin trang ) xuất hiện 2 link , link thứ nhất là tải phần mềm về . Link thứ hai là tải nguyên trang. Vậy bạn chọn link 1 bằng cách di chuyển vệt sáng đến link 1 xong. Ấn nút chọn trái chọn copy xong tiếp tục ấn chọn trái chọn Open xong. Ấn nt chọn fải chọn past ấn Ok thế là xong chúc thành công !

trung11a8pdp

Có bạn nào biết cách giải pass đuôi nén “rar” bằng điện thoại đc ko mình dùng x-plore ko đc jiúp mình với
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Có bạn nào biết cách giải pass đuôi nén “rar” bằng điện thoại đc ko mình dùng x-plore ko đc jiúp mình với
Posted via Mobile Device

Dung phan nen FreeUnrar ban nhe. trong phan Chu y/ Tim nhanh cac phan mem viet hoa co ban tieng viet rui do.
Posted via Samsung Star S5233

0938399557

sao có cả tiếng tàu vậy bạn ơi :(
Posted via Mobile Device

chỉ Vh được 1 phần thôi bạn chứ ko hết được.chắc bạn đang dùng font hỗ trợ tiếng trung nên mới hiển thị tiếng trung nếu ko nó hiện toàn ô vuông ko à

tiephien1

cho mình hỏi là khi mình đánh địa chỉ của 1 trang web mà nó hơi dài chút thì con trỏ sẽ tự động xuống dòng dưới nhưng thanh địa chỉ thì vẫn hiển thị ở dòng trên làm cho mình không thể nhìn thấy những chữ ở dòng dưới. khiến cho không biết rằng ở dòng dưới đang có những chữ gì, không biết mình có gõ đúng tên trang web hay không.
có bạn nào biết thì giúp mình với. thank!

DinhTuan

mình dùng n76 cài nó bảo chứng chỉ bị lôi ko biết làm sao cài đc
Posted via Mobile Device
may cua ban da duoc hack chua vay?

cho mình hỏi là khi mình đánh địa chỉ của 1 trang web mà nó hơi dài chút thì con trỏ sẽ tự động xuống dòng dưới nhưng thanh địa chỉ thì vẫn hiển thị ở dòng trên làm cho mình không thể nhìn thấy những chữ ở dòng dưới. khiến cho không biết rằng ở dòng dưới đang có những chữ gì, không biết mình có gõ đúng tên trang web hay không.
có bạn nào biết thì giúp mình với. thank!
Posted via Mobile Device
dia chi web gi ma dai ghe vay ban.neu co tren may san thi copy,paste cho tien

tiephien1

Posted via Mobile Device
may cua ban da duoc hack chua vay?

Posted via Mobile Device
dia chi web gi ma dai ghe vay ban.neu co tren may san thi copy,paste cho tien

đâu có gì mà dài bạn. chỉ hơn 15 kí tự là dã đị rồi còn đâu.