• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB7.0 Việt Hóa

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicesao mình sài ucweb vào gmail không down duoc file dính kèm nhi ?

Muốn ổn định dùng bản 6.7 sever ENG hẳn hoi cho ổn định đi bạn, lại có trang đầu là vh của anh rinhvn đó. Search đi nhé mình vẫn đang dùng bản vh sever Eng của ảnh đó

bennychen

bạn làm ơn cho mình link down luôn được không? Mình tìm cả buổi rồi mà không thấy :-(

bennychen

bạn ơi, sao mình cài bản 6.7 vào nhưng đợi mãi mà không kết nối được, mình đã khởi động lại máy nhưng vẫn vậy, có phải là do mình đã cài bản 7.0 ko bạn???

Nynk_102

bạn ơi, sao mình cài bản 6.7 vào nhưng đợi mãi mà không kết nối được, mình đã khởi động lại máy nhưng vẫn vậy, có phải là do mình đã cài bản 7.0 ko bạn???
Ko phải đâu bạn, máy mình khởi động ctrình lần đầu cũng lâu lắm á, 3g đó. Bạn hủy đi rùi vào chạy lun, chỉnh lại điểm truy cập là lần sau vào nó load độ 1phút là ok thui.
Posted via Mobile Device

khoa123

Ko phải đâu bạn, máy mình khởi động ctrình lần đầu cũng lâu lắm á, 3g đó. Bạn hủy đi rùi vào chạy lun, chỉnh lại điểm truy cập là lần sau vào nó load độ 1phút là ok thui.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device pác đang ỡ đâu mờ fết 3G thế

Nynk_102

Posted via Mobile Device pác đang ỡ đâu mờ fết 3G thế
Tình hình là đã có Beta 2 mod Koj up bên mục PMUD rùi, chép 2 file Rsc của bản này ra , cài bản Beta 2 vào rùi đè 2 file Rsc đã chép ra lúc trước vào !/resouce/app là có tiếng việt xài.
@E ở Libi ah. Trên profile của e có ghi rõ mà.
Posted via Mobile Device

khoa123

Tình hình là đã có Beta 2 mod Koj up bên mục PMUD rùi, chép 2 file Rsc của bản này ra , cài bản Beta 2 vào rùi đè 2 file Rsc đã chép ra lúc trước vào !/resouce/app là có tiếng việt xài.
@E ở Libi ah. Trên profile của e có ghi rõ mà.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device a cho em xin 2 file .rsc tv mà anh nói của pản 7.0 này cho em nhé,đang cần gấp,tks

khoa123

đây nhé, dùng mobie nên upfile vất vả quá.
Posted via Mobile Device và kết quả là:chép đc 100 ok:D,mừng. Lúc vào :hiện chữ 'đang thjết lập mạng' pị out ra hahá :(( nhưg dù sao củng tKs a

Nynk_102

Posted via Mobile Device và kết quả là:chép đc 100 ok:D,mừng. Lúc vào :hiện chữ 'đang thjết lập mạng' pị out ra hahá :(( nhưg dù sao củng tKs a
Vụ này thì 6220 của e làm phát ăn ngay mừ. Pác thử lại coi nha, e chắc chắn là lướt ok mà. Đang lên PV bằng bản beta2 tv này mà
Posted via Mobile Device

hiep277

Em cung vay dung nokia 5320 cai nhu vay.. Nhung cu vao phan mem cai la out ra ngay ko biet loi o dau.. Ma co bac nao xung phong viet hoa luon cho Anh em dung chu doi ban chinh thuc biet den bao gio...
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Em cung vay dung nokia 5320 cai nhu vay.. Nhung cu vao phan mem cai la out ra ngay ko biet loi o dau.. Ma co bac nao xung phong viet hoa luon cho Anh em dung chu doi ban chinh thuc biet den bao gio...
Posted via Mobile Device
Quên , chỉ thiếu cho các bác, nhớ down file 300 đính kèm ở topic kia về nhé, cài bản beta2 vào, mở nó lên , bấm nút chọn phải để hủy cài đặt đi, cứ để thế đừng thoát nhá, cài file 300 down bên kia vào. Bi giờ nếu Ucw đang mở thì thoát đi, chép đè 2 file.rsc e up trên kia vào và thưởng thức tiếng việt nào. Why wait ?Get it !!!
Posted via Mobile Device

khoa123

Quên , chỉ thiếu cho các bác, nhớ down file 300 đính kèm ở topic kia về nhé, cài bản beta2 vào, mở nó lên , bấm nút chọn phải để hủy cài đặt đi, cứ để thế đừng thoát nhá, cài file 300 down bên kia vào. Bi giờ nếu Ucw đang mở thì thoát đi, chép đè 2 file.rsc e up trên kia vào và thưởng thức tiếng việt nào. Why wait ?Get it !!!
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device Test đc rùi pác ạ,hiển thị tv tốt

0938399557

Sao mình thấy các ô vuông giờ nó hiện toàn chữ TQ ko vậy bạn?hay do mình đang xài cái font viet-trung

khoa123

Sao mình thấy các ô vuông giờ nó hiện toàn chữ TQ ko vậy bạn?hay do mình đang xài cái font viet-trung
Posted via Mobile Device dạ đúng ùi đó anh,em thì đang gét gần chết mấy kái ô vuông đó

0938399557

Posted via Mobile Device dạ đúng ùi đó anh,em thì đang gét gần chết mấy kái ô vuông đó
Posted via Mobile Device

theo mình thấy ô vuông với tiếng TQ thì đâu có # gì nhau.Nếu được tiếng việt thì hay quá

khoa123

Posted via Mobile Device
theo mình thấy ô vuông với tiếng TQ thì đâu có # gì nhau.Nếu được tiếng việt thì hay quá
Posted via Mobile Device đâu có anh,em thấy trung quốc còn có font để vọc thì ucweb còn có chữ trung quốc hiển thị chứ ô vuông khó xài lắm