• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ Việt Hoá] CorePlayer UIQ3 v1.3.0 Full CongVoi

CongVoi

Super V.I.P
[UIQ Việt Hoá] CorePlayer UIQ3 v1.3.0 Full CongVoi

Bản 1.30 này còn HOT hơn cả bản 1.25.Vì thế hôm nay mình VH luôn tặng các bạn sài.
Cách sử dụng:
1.Xoá bản tiếng anh trong máy đi
2.Cài bản này vào.Ấn Tools/Preferences/Select Page/Language kéo xuống chọn Việt Nam nhìn hình dưới!!!.Chọn xong thoát ra vào lại mới hiện tiếng Việt nhé

Tải Về

Chỉnh sửa cuối:

thientai_kt

Thật tuyệt vời. Mới ra bản 1.30 có mấy ngày mã đã có Việt hóa. Cám ơn Congvoi nhiều nhé. à bạn xem thế nào Việt hóa cả x-plore luôn nhé. Nhiều người yêu cầu lắm

huynhminhhung

em đã mua bản 1.25 . và cũng đang dùng bản VH 1.25 .
nay cài bản 1.30 VH vào có dùng kkk của bản 1.25 mà mình đã mua có được không bác Công ? mình là thành viên số 1 ủng hộ VIÊT HÓA

CongVoi

Super V.I.P
em đã mua bản 1.25 . và cũng đang dùng bản VH 1.25 .
nay cài bản 1.30 VH vào có dùng kkk của bản 1.25 mà mình đã mua có được không bác Công ? mình là thành viên số 1 ủng hộ VIÊT HÓA

Ủa có bản Full miễn phí rồi mà bạn.Việc gì phải mua cho tốn chứ :-/

anhmatphales

mình thấy cái coreplayer này xem phim mạnh hơn nhiều so với powermovie . những phim mà powermovie ko xem đc thì core chơi đc tuốt , thật là một phần mềm tuyệt hảo , giờ lại có bản vh này mình có thể sử dụng đc hết chức năng của nó . cám ơn CONGVOI nhiều

nguyenvulinh

cám ơn bác công nhiều.cái bản 1.3 này hay hơn bản 1.25.âm thanh ấm và chắc hơn.vui quá.hehe

thaiminh40

Mình copy cái file zip của 1.25 vào 1.30 nó vẫn hỗ trợ TV. Cái này có khác với bản 1.25 không ?

Caohieu88

Mình copy cái file zip của 1.25 vào 1.30 nó vẫn hỗ trợ TV. Cái này có khác với bản 1.25 không ?

@ Thaiminh: Mình nghĩ về nội dung thì tương đương nhưng cũng ko nên copy như vậy, ý của bạn là chỉ cần copy đè file ngôn ngữ Rsc của bản cũ thôi đúng ko? Sau khi bạn chép thì có thể vào phần About sẽ hiện 1.25 đó!
@hung88300: Dùng tốt bạn nhé, PM chung cho UIQ 3.0 mà!

CongVoi

Super V.I.P
Nó fix khá nhiều lỗi đấy bạn.Bản 1.30 này mình dịch chuẩn hơn 1.25 đấy.Không nên chép đè cái file lang đấy làm gì
@ Thaiminh: Mình nghĩ về nội dung thì tương đương nhưng cũng ko nên copy như vậy, ý của bạn là chỉ cần copy đè file ngôn ngữ Rsc của bản cũ thôi đúng ko? Sau khi bạn chép thì có thể vào phần About sẽ hiện 1.25 đó!
@hung88300: Dùng tốt bạn nhé, PM chung cho UIQ 3.0 mà!

Ở đây ko VH đc bằng file RSC đâu e.Phải bằng file txt mới đc đó :D

Caohieu88

Nó fix khá nhiều lỗi đấy bạn.Bản 1.30 này mình dịch chuẩn hơn 1.25 đấy.Không nên chép đè cái file lang đấy làm gì

Ở đây ko VH đc bằng file RSC đâu e.Phải bằng file txt mới đc đó :D

Em xin lỗi, em chưa thử nên đoán mò vậy!! :((

thaiminh40

Mình thử copy từ lúc mới ra bản 1.30 luôn khi tìm cách nhập kkk 1.25 cho nó mà không được.thấy nó vẫn hỗ trợ nên khi vừa có bản full là mình dùng luôn :))

1victory1

bạn oi!sao mình cài thì đang chạy install thì nó tự động văng ra ngoài ko có cài được,có bạn nào biết tại sao ko chỉ cho mình với,hay bạn có bản nào cài được thì up lên cho minh với,cám ơn nhiều!