• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ Việt Hoá] CorePlayer UIQ3 v1.3.0 Full CongVoi

thienly12333

bác congvoi ăn tết kĩ quá,yêu cầu up lại từ trước tết mà giờ vẫn chưa up lại,đang chờ up lại link!!!!

Son_Do

Well-Known Member
Link die rồi bạn ơi! Fix lại đi

up lên cho bác CongVoi thấy, sửa lại cái link đi bác CongVoi ới ời :(

bác congvoi ăn tết kĩ quá,yêu cầu up lại từ trước tết mà giờ vẫn chưa up lại,đang chờ up lại link!!!!

Mình up lại cho các bạn phần mềm Coreplayer UIQ3 ver 1.30 đã được Congvoi VH. Các bạn tải về dùng nhé.
http://www.mediafire.com/file/zmrqimdinym/CorePlayer-UIQ3-1.30-VH_CongVoi_SymPViet.rar

kgb502

em đang hí hửng vào tải về chơi, nhưng mà quả thực là Link không down được. bác nào có rùi vui long up lên cho anh em thưởng thức cái.
P/s: mạng ở nhà down lúc 23h50'.

Son_Do

Well-Known Member
em đang hí hửng vào tải về chơi, nhưng mà quả thực là Link không down được. bác nào có rùi vui long up lên cho anh em thưởng thức cái.
P/s: mạng ở nhà down lúc 23h50'.

Mình đã up lại ở bài #44 rồi đó bạn. Bạn tải về nhé.

mylove81

Của mình ko có giao diện như bác CongVoi mà chỉ có tiếng việt,các bác chỉ mình với

tanyenbai

Các bác ơi, sao em cai vao p990 xem avi thỉnh thoảng hinh bi dừng khoảng 1s rồi lại chạy lại dừng, có ai biết chỉ em với. Cám ơn nhiều.

Son_Do

Well-Known Member
Các bác ơi, sao em cai vao p990 xem avi thỉnh thoảng hinh bi dừng khoảng 1s rồi lại chạy lại dừng, có ai biết chỉ em với. Cám ơn nhiều.

Nhiều khả năng là do thẻ nhớ của bạn, bạn thử kiếm một thẻ nhớ khác thử lại xem sao?

eric86

bác ơi thế cái CorePlayer này không có nút exit ah? mỗi lần tắt là phải vào Task manager

sonnguyen_uiq3

bác ơi thế cái CorePlayer này không có nút exit ah? mỗi lần tắt là phải vào Task manager

Bác click trên chữ file đó,nó có chữ EXIT to đùng,bác có thể tạo phím nóng cho nó,nhấn một phím là tự nó exit