• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ Việt Hoá] CorePlayer UIQ3 v1.3.0 Full CongVoi

shumishop

mấy anh ơi sao em cài vào hok dc vậy hu hu hu . Chỉ em với .embor vào thẻ nhớ rồi cài nó báo the package uses a protected uid

tuanloan

có ai bị lỗi này giống em không cho em hỏi với?đó là sau khi cài coreplayer xong thì ở trong phần picture gallery/camera hay là bất kỳ một foder nào chứa hình tự chụp bằng máy không còn hiển thị được hình ảnh nào nữa mặc dù hình trong máy vẫn còn?và sau khi gỡ bỏ chương trình coreplayer xong thì trở lại bình thường?

ryu_

Bác nào tải về được rồi có thể up lại để anh em load ko nào. Link của bác CongVoi đã "quy tiên" rồi. Lâu lâu mới vào mà thấy phong trào Việt hóa phần mềm mạnh wa. Thanks CongVoi cũng như toàn thể anh em group Việt hóa.:D

samachcm

có ai bị lỗi này giống em không cho em hỏi với?đó là sau khi cài coreplayer xong thì ở trong phần picture gallery/camera hay là bất kỳ một foder nào chứa hình tự chụp bằng máy không còn hiển thị được hình ảnh nào nữa mặc dù hình trong máy vẫn còn?và sau khi gỡ bỏ chương trình coreplayer xong thì trở lại bình thường?

Posted via Mobile Device

samachcm

bạn bật coreplayer lên vào tools chọn preferences...chọn select page chọn file associations bạn chọn selecs none là sẽ hết

chuvantoan

123

Bác Congvoi ơi cho e hỏi chút tại sao em xài coreplayes bản tiếng anh thì kô sao cả mà khi xài bản việt hóa thi chạy được một lát no tự ao ra luôn ko chạy nữa
chi dung em cách khắc phục với cảm ơn bác trưóc nha

Last edited by a moderator:

chuvantoan

hôm trước em có hỏi các bác là sao máy của em chạy bản tiếng anh thì ko sao ma chạy bản việt hóa của bác congvoi thi lại bị ao lúc màn hình tắt có ai biết chỉ dùng em với