• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ỦNG HỘ THÀNH VIÊN PV THI HOA HẬU THỂ THAO !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Phuonglan

đang vote đây, ủng hộ người nhà mình thôi, kết thúc bình chọn là bao giờ nhỉ?

Theo như Lan khoảng 26/10 là chung kết thì chắc 22/10 đến 25/10 là hết hạn bình chọn rồi để còn chung kết nữa mà. thời gian không còn bao lâu nữa. Anh em hãy vào ủng hộ Lan đi.
Do mưa lũ nên huyện Tuyên Hóa - Tỉnh Quảng Bình (nơi Lan và em (bạn Lan) đang sống) bị mất điện nên hay mất mạng lắm (Ra bưu điện xin mãi họ mới cho mượn máy voite được 1 lúc lại phải trả máy). Hãy voite cho Lan đó cũng là món quà lớn nhất đối với bạn ấy, và quà 20/10. Ủng hộ thành viên sống trong 3 trận lũ lụt mà vẫn cố gắng tham gia thi Hoa hậu thể thao.
Mọi người hãy bỏ chút thời gian quý báu của mình đễ cùng nhau voite cho Lan.
Lan có gọi điện và tâm sự: Do mình là người Quảng Bình ra Hà Nội nên không có bạn bè, không người thân bên cạnh nên cũng buồn lắm. Bạn nhiều thì lại là những người ở Thành phố cả nên coi dân quê không ra gì đâu. nhiều lúc cũng muốn bỏ cuộc nhưng bọn em khuyên nhiều nên cố gắng ở lại, ra HN lâu rồi mà không đi được đâu chỉ vào ra, ra vào cũng thể thao Mỹ Đình gì đó...
Thấy cũng tội tội nên hôm nào em cũng tìm cách lên mang để voite cho bạn cả.
Bố mẹ lan thì đang chống chọi với lũ lụt nên không ra thăm lan được, mẹ Lan lúc nào cũng buồn buồn vậy. lúc nào thấy em tới chơi cũng khóc vì nhớ Lan (bọn em là bạn thân nhất mà) ....
Ừ buồn quá.
Thôi em phải voite cho Lan đây !!!
Mọi người hãy ủng hộ lan đi. Hơn 30000 thành viên cũa diễn đàn chúng ta mỗi người chỉ cần voite 1 lần là số phiếu đã lên cao lắm rồi.
Thay mặt Lan xin cảm ơn mọi người !!!

HaChau

Super V.I.P
Muốn vote cho Phương Lan lắm nhưng mà mỗi lần chỉ được một phiếu, thời gian rảnh không có nhiều. Anh em có điều kiện cố gắng lên nhé. Up cho Phương Lan nào....

HaChau

Super V.I.P
Vừa bomb hơn 5 phút được 1.500 phiếu.
Tẹo làm quả nữa chắc là lại lên dẫn đầu ngay thôi. Cơ chế bình chọn lỏng lẻo thật :D

Trước ngày mai LAN sẽ trở lại dẫn đầu. Hứa danh dự luôn! :))
Cám ơn bạn. Chịu khó quá :D
Đề nghị đ/c Lan cho cái vé VIP để noclose ngồi đầu nhé :))

noclose

10h54 PM

Cao Thị Phương Lan
Bình chọn: 154485 phiếu
Lê Trà My
Bình chọn: 153121 phiếu

Chúc mừng nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Khuong

ÔOOOOOOOOOOi, noclose giúp mau, sao dừng rồi, Phiếu của Trà My đang tăng chóng mặt. mau mau giúp đỡ. !!!!!!

Tuan1412

ÔOOOOOOOOOOi, noclose giúp mau, sao dừng rồi, Phiếu của Trà My đang tăng chóng mặt. mau mau giúp đỡ. !!!!!!
Chà chà hô may mới biết thành viên PV cung có member nữ chịu chơi vậy,đã bình chọn cho chị rùi đó.
Chị là con gái mà cũng chơi ppc à:D:D:D

doananh

Phương Lan của đội mình đang dẫn đầu các bác ơi mừng quá. Tiếp tục thôi

AoI

Giờ vọt lên 268k lượt vote rồi,hơn người đứng thứ 2 100k lận
Công nhận anh em mình ủng hộ gà nhà ghê thật :))

Khuong

Không biết nói gì ngoài lời cảm ơn, Cảm ơn mọi người !!
À em đã lọt top 20 người rồi, 10 người thì chưa rỏ đến đêm chung kết mới thông báo!!!
Một lần nữa cảm ơn các anh, chị đã hết lòng ủng hộ !!!!
Xin cảm ơn!!

Lamson

Well-Known Member
Giờ vọt lên 268k lượt vote rồi,hơn người đứng thứ 2 100k lận
Công nhận anh em mình ủng hộ gà nhà ghê thật :))
Trà My khóc rồi :D
May quá nếu cô ấy cũng là PV Mem chắc phải chia làm 2 phe mất :))

HaChau

Super V.I.P
Trà My khóc rồi :D
May quá nếu cô ấy cũng là PV Mem chắc phải chia làm 2 phe mất :))
328.681 / 164.158 = 2.0022234676348396057456840361116
:D
Em có thấy ảnh Trà My khóc đâu, hay là khóc thầm :-/ :-?

doananh

333018 rùi các bác, gần gấp đôi Trà Mi rồi. Kiểu này thì mình thắng rồi

Lamson

Well-Known Member
chắc là đông người nên tắt loa, khóc ở "chế độ rung" nên khó nhìn thấy :(( ( thua >50% rồi chắc khóc thôi )

Status
Không mở trả lời sau này.