• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UNI 5.2.20273 (build 20273.1.3.3) bản chính thức

ppcboy

bác vào setting/connections/beam đánh tích vào là sent và nhận được mà.không cần up rom khác đâu.

lams-blu

Máy tui bị hư ổ đỉa D nên tòan bộ dử liệu bị mất hết. Bạn nào có bản rom của NNCuong 1.1.33 dùm up vào hots khác cho tui xin một bản vì link ở trên bị del rùi. cám ơn trước

phongthanminh1

bản này của bác chạy tốt lắm,đang text,tuy nhiên đến 30% pin là máy tắt luôn,có lẽ là do pin,chúc bác vui vẻ

LuongQuang

Super V.I.P
Vừa check, link trên vẫn sống, bác xem lại xem hoặc dùng mạng FPT để down dễ hơn! :D

Hoặc bác PM cho nncuong xin link host của LPD! ;)

Chà, anh Quang dùng acc premium :));;)
Link còn good, ráng load free đi nhé! Dạo này load free trên rapit cũng ngon lành lắm, hôm trước anh Vietvnn load 1 lúc 110 mb :D

lams-blu

Cám ơn Luong Quang thật nhiều hổm rày dùng Opera cho nên không dow được hôm nay FPT dow ngon lành. Thân

ndhung70

Tôi up bản ROM nay đã đc 3 ngày,mọi thứ đều ổn,có lỗi không thể sửa đc,khi gọi hoặc nghe điện thoại,chất lượng cực kém,nghe lúc có lúc không,vì tiếc bản ROM nên đang tính up thử bản Radio 1.11,hoặc bản radio khác xem sao,ai có cao kiến gì xin chia sẻ

lams-blu

Tôi up bản ROM nay đã đc 3 ngày,mọi thứ đều ổn,có lỗi không thể sửa đc,khi gọi hoặc nghe điện thoại,chất lượng cực kém,nghe lúc có lúc không,vì tiếc bản ROM nên đang tính up thử bản Radio 1.11,hoặc bản radio khác xem sao,ai có cao kiến gì xin chia sẻ

Bạn cài thêm Ghi âm cuộc gọi VITO Audio Notes 1.37 để kích hoạt loa ngoài của máy thì sẻ OK thui

Lỗi này chắc là tùy thuộc vào radio rồi. Up radio lại mà không được thì không phải do bản rom vì rom này mình xài radio 1.18 nghe gọi rất rõ.

ndhung70

Hihihi tớ đã up lại bản Radio 1.13,nghe cực ổn,và giờ thì good lắm,pin lô mà dung gần 3 ngày roài,vẫn còn 47%...

R4jShjT3RuN

Bản Rom này hay bị đứng máy quá :(

Khi nào tin nhắn tới, bấm Reply là nó đứng máy lun, hic

Làm thế nào để khắc phục điểm này :(

Chọt nút Reset liên tục :(

LuongQuang

Super V.I.P
Bản ROM này đã đưa khá lâu rồi, hơn nữa các lỗi cũng đã được đề cập khá nhiều!

Cách khắc phục là bạn có thể UP thử các bản ROM khác thôi! :-??

R4jShjT3RuN

Bản ROM này đã đưa khá lâu rồi, hơn nữa các lỗi cũng đã được đề cập khá nhiều!

Cách khắc phục là bạn có thể UP thử các bản ROM khác thôi! :-??

Vì bác NNC nói bản này tích hợp để dùng cho Game và dùng tai nghe Bluetooth nên thích dùng bản này vì mình dùng tai nghe Bluetooth cho con Exec :D

Để thử qua bản ROM XP thử xem, hok biết có nghe tai nghe Bluetoorh ngon lành ko :D

thongkythuat

cám ơn bác Cường rất nhiều, mong bác đóng góp thật nhiều bản rom tốt cho diễn đàn, chúc bác Cương dồi dào sức khỏe.....