• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UP ROM WM6.1 không cần HardSPL, không cần làm 2 step

hj. cam on anh tuandung nhieu nge.. tuyêt wa. the thj tha hô voc roi.Mà anh dung oi sao cái ''bluetooth'' moi? khi em ''Add new device..'' thi' nó báo ''prolem with bluetooth no rdware'' nghia? là sao ha? anh, em phai? làm thê nào dê? cài dc bluetooth ha? anh.
cam? on anh dung !!!.
Vấn đề này có thể là lỗi do bản rom bạn đang dùng. Bạn nên nhớ là sau khi úp rom xong thì nên HardReset lại một lần nữa cho máy hoạt động ổn định với bản rom mới. Giờ bạn thử HardReset lại xem sao nhé.

phamtinthanh

Vấn đề này có thể là lỗi do bản rom bạn đang dùng. Bạn nên nhớ là sau khi úp rom xong thì nên HardReset lại một lần nữa cho máy hoạt động ổn định với bản rom mới. Giờ bạn thử HardReset lại xem sao nhé.
Em hardReset rôi nhung vän thë anh oi.Em vua úp hai bän 6.1 cua bác lamson & wapvirus nhûng khi em ''add new device..'' thi cä hai bän dêu báo là ''Prolem with bluetooth hardware''.anh dung giúp em voi.cäm on anh.

Em hardReset rôi nhung vän thë anh oi.Em vua úp hai bän 6.1 cua bác lamson & wapvirus nhûng khi em ''add new device..'' thi cä hai bän dêu báo là ''Prolem with bluetooth hardware''.anh dung giúp em voi.cäm on anh.
Bạn úp lại WM5 xem thế nào nhé. Nếu vẫn báo lỗi thì do phần cứng của máy bạn thôi.

phamtinthanh

hix.Nó vän báo lôi anh ak.thë là hu phan cúng rùi.Chán thiet.Du sao thì cung? cam? on anh dung? nhiëu nghen.