• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Resco Euro Mobile 2008

lvl

Sắp khai mạc rồi! Tôi có cài sai hay gì đó sao không hiện ra hình gì cả???? Cả sân vận động, đội, ....

o0oCr4zyxo0o

Sắp khai mạc rồi! Tôi có cài sai hay gì đó sao không hiện ra hình gì cả???? Cả sân vận động, đội, ....

Bác nên remove tất cả , khi remove nó sẽ báo là có giữ lại những gì đã update online ko , bác chọn no , sau đó cài lại , cài lại mà ko được nữa chặt đầu em đi ;))

demax

Thx bạn, sẽ cập nhật lại tất cả các lỗi để ra file fix đính kèm !!! :D

Cảm ơn o0oCr4zyxo0o nhiều vì đã chia sẻ.=D>
Nếu có thể bạn up luôn lên một cái host khác như 4share hay Mediafỉe hộ nhé. Rapid không có Accound nhiều người khó down lắm bạn ạ.

BloodMidian

1h30 gmt+3,đã thử update kết quả 2 trận đầu tiên của Bảng A nhưng chưa thấy gì,bọn Resco làm ăn chậm các bác nhỉ :D

ecoli

Bác nên remove tất cả , khi remove nó sẽ báo là có giữ lại những gì đã update online ko , bác chọn no , sau đó cài lại , cài lại mà ko được nữa chặt đầu em đi ;))

6g sáng. Đã xong 2 trận rồi mà vẫn không cập nhật được gì. Có trục trặc gì không vậy o0oCr4zyxo0o?

hsoncd

Bây giờ là 7 giờ vẫn chưa Updat được gì kết quả vẫn để trống...

PhongQuang

Super V.I.P
Đúng thế, không update được. Chắc là lỗi khi làm bản full, anh em tự cập nhật kết quả vậy, đợi các cao thủ kiểm tra lại xem.

HaChau

Super V.I.P
Mình vừa thử sử dụng 2 bản tiếng Việt khác nhau và bản tiếng Anh gốc. Kết quả đều như nhau. Nguyên nhân có thể:
- Do bản thân phần mềm
- Do quá trình bẻ khoá có vấn đề
Nói chung, cả hai nguyên nhân trên chúng ta chưa thể khắc phục được. Hơi buồn.
Ngồi đánh chắn và xem bóng đá cả đêm, rốt cuộc vẫn không biết đội nào là đội thắng :)) Mình thì hoà >:)

TLV

Active Member
Tôi cập nhật được mọi người ạ. Thí dụ trận BĐN - Thổ Nhĩ kỳ ra kết quả:

Portugal : Turkey
2:0 (0:0)
Ngày: Sunday, June 08, 2008
Sân v n d ng: Geneva

Riêng về "Tin tức" thì chưa thêm được gì mới

Cập nhật kết quả bằng tay thì cũng không có chỗ để cập nhật
Muốn cập nhật bằng tay thì cứ vào cột Tỷ số/Giờ, tab vào 11:00 pm chẳng hạn, sẽ ra bảng tự cập nhật. Tuy nhiên phải làm trước khi cập nhật qua mạng mới còn ô sửa chữa

Chỉnh sửa cuối:

exec1984

Active Member
sao đến 9h45 rồi mà vẫn chưa update được các bác ạ ,không hiểu có lỗi gì không nữa

HaChau

Super V.I.P
Giờ muốn xem kết quả hôm qua thì không thấy đâu cả, chỉ có lịch từ ngày 08/06 trở đi. Phần mềm chuối quá, thông tin thiết yếu thì chả thấy đâu :(

XuanTruong

Super V.I.P
Giờ muốn xem kết quả hôm qua thì không thấy đâu cả, chỉ có lịch từ ngày 08/06 trở đi. Phần mềm chuối quá, thông tin thiết yếu thì chả thấy đâu :(

Ạc! Vậy thì thua Soft của iPhone roài! Cập nhật kết quả và thông tin mới tít thò lò!!!:)):)):))

cupa345

không thể sửa lại kết quả nếu cập nhập sai(mình cập nhập bàng tay bắng tay thối ) :(:(