• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Resco Euro Mobile 2008

redlion

không thể sửa lại kết quả nếu cập nhập sai(mình cập nhập bàng tay bắng tay thối ) :(:(

Mình không cập nhật trực tuyến được cuối cùng phải cập nhật bằng tay, nhưng có điều nếu gõ sai vẩn sữa được bình thường.

ecoli

Ah pà kon thử lại đi , mình vừa cập nhật được rồi đấy !!!:D:D:D

Đành phải cập nhật bằng tay thôi.
Nhưng có điều là sau khi có bảng xếp hạng tạm thời, sao vị trị nhất nhì mỗi bảng không tự động cập nhật vào các trận giai đoạn 2. không biết đây có phải là 1 lỗi nữa không? :-??

PhongQuang

Super V.I.P
Tạm thời phải cập nhật bằng tay: ấn và giữ nơi cần thay đổi tỷ số thì sẽ hiện bảng bạn có thể thay đổi, xóa . Còn vào vòng đấu loại trực tiếp thì vô phương cứu chữa.

Chỉnh sửa cuối:

o0oCr4zyxo0o

Được chết liền.

Hình ảnh cập nhật trực tuyến nè anh em :

Không hiểu sao tự nhiên sáng nay cập nhật thử lại được !!!

minimog83

Bạn ơi dùng ver nhiu vậy?Mình xài 1.0 cập nhật liên tục chả thấy gì >.<

hlp

tớ ấn cập nhật mãi mà chẳng được...lạ hén?

new

Cập nhật liên tục các loại version nhưng chẳng thấy gì cả, :(. Nhưng dù sao cũng an ủi là có lịch thi đâu

neweng

hic, không thể cập nhật được, toàn phải cập nhật bằng tay dù click vào Nút cập nhật đều ghi là cập nhật đúng ngày.

atomcuibap

đúng là các bản này lổi rồi vì không thể cập nhật được!!! các bác có cao kiến nào khác không chứ cập nhật bằng tay thì chán lắm

PhongQuang

Super V.I.P
Thôi anh em đành cập nhật bằng TeamState vậy. TeamState thì cập nhật nhanh.

hsoncd

.

Trưa nay không hiểu sao mình cập nhật được tin nhưng đã từ lâu.

khoi

<p>khi cập nhật báo bản mới v1.11 đồng ý tải về cài (tiếng anh nhé) đựơc bản cập nhât online tốt nhưng muí giờ ngày không phả VN </p>

Chỉnh sửa cuối:

tienha

các bác cho em hỏi sao soft này không thể update tỉ số các trận đấu đã diễn ra nhỉ???

XuanTruong

Super V.I.P
Cho link tải bản 1.11 đi bạn. Nói suông mà chẳng thấy link làm sao download?
Thanks

Nếu Bạn đang dùng bản 1.01 thì khi máy kết nối Internet Bạn nhấn vào Update chương trình sẽ hỏi và tự Download luôn bản mới v1.11! Đây là topic về Việt hóa do vậy không thảo luận sử dụng ở đây nhé!!!;;)

Tamock

Hình như bản 1.01 là lỗi do bản thân chương trình hoặc Resco Server, thế nên họ mới cập nhật bản mới vá lỗi này. Tốn công anh em Việt hóa :D Bù lại Resco mở cửa cho bà con xài chùa thoải mái mùa Euro.

o0oCr4zyxo0o

Đang định dịch 1 bản Việt Nam mới cho anh em ,nhưng quả thực bản này khoai hơn rất nhiều , đã thế giờ thi đấu lại liên quan đến Kết quả trực tiếp nên nếu thay đổi giờ thì lại ko update được kết quả ---> Lời khuyên chân thành nhất cho anh em , dùng bản Tiếng Anh vậy ,vì dù sao cũng chỉ kéo dài hết tháng rồi lại remove nó đi !!!
Anh em cho ý kiến nhé !!! Nếu anh em chấp nhận dùng bản lệch 1 tiếng so với giờ thi đấu tại Việt Nam (cái này có thể điều chỉnh lại múi giờ trong Clock & Alarm cho nó tương thích) mà update được online với giao diện tiếng Việt thì vote nhé !!! Tổng kết vào 7h tối mai , nếu đa số anh em đều tán thành thì mình sẽ up link !!!

khanhhohoang

Theo tôi thì nên chấp nhận lệch 1 tiếng mà được update online.
Cảm ơn bác o0oCr4zyxo0o rất nhiều.