• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Resco Euro Mobile 2008

ecoli

mong các bác xem lại lịch thi đấu xem thế nào chư: đã sai giờ VN lại còn bị đảo trật tự các trận, rất khó theo dõi.

o0oCr4zyxo0o

mong các bác xem lại lịch thi đấu xem thế nào chư: đã sai giờ VN lại còn bị đảo trật tự các trận, rất khó theo dõi.

Lỗi này do bên Resco ,sửa thì okie nhưng khi Update lại bị nên mình không làm !!!

o0oCr4zyxo0o

Yeah !!! Vừa thử cập nhật ,rất nhanh chóng kết quả và Thống kê các cầu thủ ghi bàn cũng như thẻ vàng ,thẻ đỏ .Lịch thi đấu Resco cũng đã fix lại trật tự chuẩn rồi ---> Lỗi hiện hữu duy nhất vẫn là giờ thi đấu bị lệch 1h và khó có thể chơi được nó khi cập nhật Online hàng ngày !!!

neweng

Hic hic, tỷ số thì cập nhật tốt còn cầu thủ ghi bàn hay bị thẻ vàng thẻ đỏ thì pó tay, không thể cập nhật được.

Tamock

Hic hic, tỷ số thì cập nhật tốt còn cầu thủ ghi bàn hay bị thẻ vàng thẻ đỏ thì pó tay, không thể cập nhật được.

Nó không để thông tin này trong trận đấu bác mới cập nhật đâu. Sau khi cập nhật trong đó chỉ có mỗi tỷ số thôi.

Để xem các thông tin ấy, từ màn hình chính bác bấm Menu (Danh mục) -> Statistics (Thống kê) -> Chọn thông tin cần xem: Cầu thủ ghi bàn, thẻ vàng thẻ đỏ.

thangcoi

cám ơn bác rất nhiều nhưng sao mình vẫn không update đc vậy nhỉ, toàn báo "kết nối bị lỗi thôi", có ai cũng bị như mình vậy không?

o0oCr4zyxo0o

cám ơn bác rất nhiều nhưng sao mình vẫn không update đc vậy nhỉ, toàn báo "kết nối bị lỗi thôi", có ai cũng bị như mình vậy không?

Nó báo kết nối bị lỗi thì bạn phải kiểm tra lại kết nối mạng của bạn thôi .Mình đã thử cập nhật qua Wifi ,Sync và GPRS đều làm việc rất tốt !!! =D>

thanhlongmps

Cập nhật rất tốt, về giờ giấc thì không quan trọng vì chỉ lệch có 1 múi giờ. Mà a e mình ai chẳng thuộc giờ bóng đá :p

ecoli

Yeah !!! Vừa thử cập nhật ,rất nhanh chóng kết quả và Thống kê các cầu thủ ghi bàn cũng như thẻ vàng ,thẻ đỏ .Lịch thi đấu Resco cũng đã fix lại trật tự chuẩn rồi ---> Lỗi hiện hữu duy nhất vẫn là giờ thi đấu bị lệch 1h và khó có thể chơi được nó khi cập nhật Online hàng ngày !!!

Đúng là cập nhật rất tốt. Có điều là: khi sửa lại múi giờ GMT+6 và gửi SMS, giờ gửi đến máy nhận sẽ bị trễ 1h. Có lẽ mình phải sửa lại múi giờ VN GMT+7 thôi.
Dù sao cũng cám ơn o0oCr4zyxo0o, cập nhật được tỉ số, cầu thủ ghi bàn và thẻ phạt là quá tuyệt rồi.

o0oCr4zyxo0o

Đúng là cập nhật rất tốt. Có điều là: khi sửa lại múi giờ GMT+6 và gửi SMS, giờ gửi đến máy nhận sẽ bị trễ 1h. Có lẽ mình phải sửa lại múi giờ VN GMT+7 thôi.
Dù sao cũng cám ơn o0oCr4zyxo0o, cập nhật được tỉ số, cầu thủ ghi bàn và thẻ phạt là quá tuyệt rồi.

Vậy thì thôi chấp nhận lệch 1h cũng okie ,anh em đều thuộc giờ cả rùi mà !!! Vấn đề gì đâu ,phải ko bạn ??? :D

ecoli

Vậy thì thôi chấp nhận lệch 1h cũng okie ,anh em đều thuộc giờ cả rùi mà !!! Vấn đề gì đâu ,phải ko bạn ??? :D
sáng nay k cập nhật tỉ số cho loạt trận thứ hai bảng A được. Nhưng xem lại số bàn thắng và thẻ phạt thì có thay đổi.
các bác thử xem lại xem thế nào?

Posted via Mobile Device