• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Resco Euro Mobile 2008

redlion

Mấy hôm nay cập nhật tốt nhưng từ sáng đến giờ không cập nhật được gì ( bắt đầu koạt trận thứ 2) có Bạn nào bị không vậy?. Mình Cài lại thì không cập nhật được luôn, buồn quá

ndnva

Đúng rồi, sáng nay tui cập nhật cũng không được. Không biết có phải do lỗi PM hay không nữa.

o0oCr4zyxo0o

Mấy hôm nay cập nhật tốt nhưng từ sáng đến giờ không cập nhật được gì ( bắt đầu koạt trận thứ 2) có Bạn nào bị không vậy?. Mình Cài lại thì không cập nhật được luôn, buồn quá

Chài , khéo lại dính tường lửa của ông Resco roài !!! Dùng chùa khổ thế đấy !!! :((

PhongQuang

Super V.I.P
Chài , khéo lại dính tường lửa của ông Resco roài !!! Dùng chùa khổ thế đấy !!! :((
Theo tôi là lỗi của Resco thôi vì bàn thắng và thẻ vẫn update bình thường. Chắc lại ra bản fix lỗi tiếp theo thôi. Chán quá....

hsoncd

Theo tôi là lỗi của Resco thôi vì bàn thắng và thẻ vẫn update bình thường. Chắc lại ra bản fix lỗi tiếp theo thôi. Chán quá....

=)) :)) Nếu có bản fix 1.12 thì Euro sang vòng 2 roài Ức quá ...

o0oCr4zyxo0o

=)) :)) Nếu có bản fix 1.12 thì Euro sang vòng 2 roài Ức quá ...

Ờh ờh !!! Chí ní , chí ní quớ !!! Hi vọng là lỗi và nó sẽ sớm phát hiện ra để sửa (chắc chờ khi nào có ông mua = tiền thật kêu thì nó fix) :))

neweng

Hic em đang dùng bản 1.0 tiếng Việtthì Resco hỏi có muốn update lên 1.1 ko, em OK liền, bây h 1 nửa tiếng Anh 1 nửa tiếng Việt, hic .... Help me

o0oCr4zyxo0o

Hic em đang dùng bản 1.0 tiếng Việtthì Resco hỏi có muốn update lên 1.1 ko, em OK liền, bây h 1 nửa tiếng Anh 1 nửa tiếng Việt, hic .... Help me

Bạn quay lại trang trước down bản cuối cùng mà mình up ấy ,có cả 2 loại ngôn ngữ English & Vietnamese để bạn chọn !!! :D

phungthanh

không phải lỗi đâu bạn à , vì tôi remove đi và cài lại thì không update được 1 kết quả nào nữa , cả kết quả vòng 1 nữa. chỉ tên cầu thủ ghi bàn thắng , thẻ ... thôi dùng tạm soft NoShapeMF(Mobile Football) vậy

TLV

Active Member
Tôi vừa cập nhật lúc 15h00 thì đã OK.
Hy vọng đây chỉ là lỗi nhất thời, và đã được khắc phục.

o0oCr4zyxo0o

Thông báo với anh em là Đã cập nhật vô sờ tư rồi nhé !!! Lỗi do bên Resco đấy !!!
Bản của mình vẫn Work rất Good !!! =D>

bonmat8888

Đây là bản tiếng Anh (FULL) cập nhật tốt mà lại hỗ trợ màn hình VGA. Cài đặt xong nó hỏi có nâng cấp lên Ver 1.11 không thì cứ OK nhé.
http://www.4shared.com/file/5072868...ile_2008_English_Full_Version_Update.html?s=1

Kê cả đang dùng bản của HungSon thì khi update cũng hỏi Ver 1.11 nếu chấp nhận thì update vô tư song thời gian lại không đúng (chậm 1h) và giao diện bằng tiếng Anh, còn nếu không chấp nhận Ver 1.11 thì update xong thông tin "vũ như cẩn" (vẫn nhw cũ)

hlp

không phải lỗi đâu bạn à , vì tôi remove đi và cài lại thì không update được 1 kết quả nào nữa , cả kết quả vòng 1 nữa. chỉ tên cầu thủ ghi bàn thắng , thẻ ... thôi dùng tạm soft NoShapeMF(Mobile Football) vậy

sòt này của bạn hình như ko update dc số lượng thẻ, chỉ có ghi tên 2 cầu thủ ghi bàn nhiều nhất, đội dính thẻ nhiều nhất...

hsoncd

Kê cả đang dùng bản của HungSon thì khi update cũng hỏi Ver 1.11 nếu chấp nhận thì update vô tư song thời gian lại không đúng (chậm 1h) và giao diện bằng tiếng Anh, còn nếu không chấp nhận Ver 1.11 thì update xong thông tin "vũ như cẩn" (vẫn nhw cũ)

Vẫn Update tốt. Lỗi do Resco bạn à.

phungthanh

sòt này của bạn hình như ko update dc số lượng thẻ, chỉ có ghi tên 2 cầu thủ ghi bàn nhiều nhất, đội dính thẻ nhiều nhất...
đúng rồi bạn à , thế tôi mới bảo dùng tạm khi soft reco bị lỗi , ưu điểm soft này là cập nhật time việt nam , lịch sử ....