• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Resco Explorer 2010 v8.10 Released

pda04

Việt hóa Resco Explorer v7.03 cho Pocket PC

Bài này của bác NguyenPhuConDao Việt hoá

Việt hóa Resco Explorer v7.03

Phiên bản cập nhật thêm và Fix 1 số lỗi

Chỉnh sửa cuối:

pda04

híc sao mình cài bản 7.03 việt hóa của bác NguyenPhuConDao nó lại ra bản english ???

Hi...hi, mình cũng bị giống bạn, mình hỏi bác ấy thì nói tại đưa lộn đường dẫn, bây giờ bạn tải và cài lại OK rồi đấy.

tuan2005

Có bị lỗi không tác giả ơi.

Mình cài vào chạy rất tốt. Cám ơn tác giả nhiều. Nhưng có lỗi nhỏ này các bác xem có khắc phục được không?. Do máy mình hay bị chung như vậy? Thanks :-??

HaChau

Super V.I.P
Mình cài vào chạy rất tốt. Cám ơn tác giả nhiều. Nhưng có lỗi nhỏ này các bác xem có khắc phục được không?. Do máy mình hay bị chung như vậy? Thanks :-??
Lỗi xảy ra do phiên bản plugin FTP của bạn không tương thích/không đồng bộ. Nên cài trọn gói cùng 1 phiên bản.

kinh81

Đã sửa xong bản Resco Explorer Việt hoá 5.42
Mời các bạn download tại đây:

TB: Thành thật xin lỗi các bạn vì tính cẩu thả :((

ĐÃ XOÁ LINK DIE

Chào Bác, Bác dùng phần mềm nào để việt hoá vậy có thể hướng dẫn giúp không?
Thank's

phongthanminh1

Việt hóa Resco Explorer v7.04

Việt hóa bởi NguyenPhuConDao

Phiên bản cập nhật mới nhất hiện nay thêm và Fix 1 số lỗi thông thường.

Những đặc tính mới.
* Sự tối ưu hóa vuốt đầy đủ.
* Sự dẫn đường letter bar.
* Những thư mục thực tế cho mọi tài liệu.
* Thanh chắn tìm kiếm- Nhanh.
* Chức năng tìm kiếm Nhanh.
* Những sự thiết lập mạng Cao cấp.

http://eyijlq.bay.livefilestore.com...co Explorer 7.04_NguyenPhuConDao.rar?download

NHỚ THANK NHÉ

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Việt hoá Resco Explorer 7.05

Bản tương thích PVLIP:

Mã:
http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/Viet%20hoa/Resco%20Explorer%20705%20PVLIP.rar

Bản Việt hoá thông thường:
Mã:
http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/Viet%20hoa/Resco%20Explorer%20705%20Viet.rar

nguyenten

em cập nhật Resco Explorer V 7.05 rồi mà sao vẫn ko hiện tiếng viêt ấy?chỉ dùm em với.

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
em cập nhật Resco Explorer V 7.05 rồi mà sao vẫn ko hiện tiếng viêt ấy?chỉ dùm em với.
Bạn tải bản nào vậy, nếu máy bạn dùng bản PVLIP của pdaviet thì tải Bản tương thích PVLIP, còn lại tất cả máy không dùng PVLIP khác bạn tải Bản Việt hoá thông thường về là được.

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Bạn tải bản nào vậy, nếu máy bạn dùng bản PVLIP của pdaviet thì tải Bản tương thích PVLIP, còn lại tất cả máy không dùng PVLIP khác bạn tải Bản Việt hoá thông thường về là được.
Bản tương thích PVLIP sử dụng nếu máy đã cài PVLIP và sử dụng giao diện tiếng Việt.
Nếu không dùng PVLIP thì dùng bản thường thôi.

Last edited by a moderator:

nguyenten

Bản tương thích PVLIP sử dụng nếu máy đã cài PVLIP và sử dụng giao diện tiếng Việt.
Nếu không dùng PVLIP thì dùng bản thường thôi.

Em đã tải bản thông thường,máy giờ pha trộn giữa Japanese và English (Muốn tải PVLIP về thì tải ở đâu?Thanks)

DuongTrunghuy

Sao em kg tải đv bản Vh 7.05 nhỉ. Bác nào tải đc rồi thì chỉ dùm em với.
Cám ơn rất nhiều

DuongTrunghuy

Ok em down đc rồi cảm ơn bác đã chỉ giáo. Hom wa em vào down thi link die, nhưng hn thi vào đc rồi. Thank....