• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Resco Explorer 2010 v8.10 Released

CuongSuper

em tải bản 7.05 của bác ha chau về mà có mấy file liền, em tai link sử dụng PVLIP. các bác bro cho em hỏi em cài cái file nào ra đây hay cài cả 4 cái ạ

HaChau

Super V.I.P
em tải bản 7.05 của bác ha chau về mà có mấy file liền, em tai link sử dụng PVLIP. các bác bro cho em hỏi em cài cái file nào ra đây hay cài cả 4 cái ạ
Mấy file đó tương ứng với các module của Resco Explorer (file chính, FTP, Registry). Cơ bản mọi người thường dùng Resco Explorer và addin registry thôi.

AnhPheCT

có file việt hóa chép đè lên không ạ, em ngại gỡ ra cài lại quá

Tải bản này cài vào là có tiếng việt luôn!! Đây là bản Chia sẽ! Bạn có thể mua hoặc tham khảo cách đăng ký...!
Link kèm:

tranngocletuan

Active Member
Mình tải bản này rồi, nhưng font bị hư. Cho mình xin font nha!

ko phải lỗi font đâu. để sử dụng tất cả các phần mềm Việt hóa thì bạn trước hết phải cài font hỗ trợ tiếng việt vd : font vnTahoma chẳng hạn
Posted via Mobile Device

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa Resco File Explorer 2010 beta
Việt hoá: HaChau và Phong Quang

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa Resco File Explorer 2010 beta 2
Việt hoá: Hà ChâuPhong Quang

Bản mới sửa lỗi ở beta 1 như:
- Bấm kép dễ hơn
- Trượt mượt hơn
- Kéo được thanh tiêu đề...

NHỚ ẤN THANKS

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa Resco File Explorer 2010 beta 3

Fix lỗi và thêm mới nhiều chức năng phần Today
Nạp dữ liệu tới MySpace

lobodo

Mình dùng Resco này cho HD2 ROM V09 hay bi đơ lắm thoát khỏi phần mềm này , chay úng dụng khác lại vù vù ko hiểu sao ? Hay là nó ko tương thích với bản ROM . Có bác nào bị như mình ko ? Khắc phục thế nào ? thank!

duahaudo

máy em bị tình trạng này, bác nào biết cách giải quyết không thì giúp em với, bị với bản 7.05 và beta 3 luôn :(

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hoá bản chính thức Resco File Explorer 2010 v.8.0

Mọi chi tiết tham khảo tại trang chủ

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Cài phiên bản VH_Resco Files Explore v2010.v8.00 Vào ko cần đăng ký và chẳn thấy phiên bản đâu cả, còn Menu thông tin thì chọn ko hoạt động. Giúp Mod ơi!!

NhatToai

Super V.I.P
Cài phiên bản VH_Resco Files Explore v2010.v8.00 Vào ko cần đăng ký và chẳn thấy phiên bản đâu cả, còn Menu thông tin thì chọn ko hoạt động. Giúp Mod ơi!!

Mình vào danh mục/tùy chọn/giới thiệu (là thấy) thì chưa DK và vẫn phải nhập xxx như các bản khác.