• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa thanh công cụ cho MENU

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtamhcm

Đã có giao diện tiếng Việt nhưng Thanh công cụ trong Menu vẫn là English

Vậy đây là giải pháp

Down về giải nén copy nguyên thư mục Menu vào E:\System\Apps
sau đó ra Menu>Optinos> Exit rồi vào lại nhé

Chỉnh sửa cuối:

NGUYENTRANDUNG

Cái này anh Tám lôi từ ổ Z ra việt lè:D. Chạy vậy tốn Ram lắm ko anh Tám:-/ Em chưa tét nên hỏi anh Tám trước nha:D

anhtamhcm

Cái này anh Tám lôi từ ổ Z ra việt lè:D. Chạy vậy tốn Ram lắm ko anh Tám:-/ Em chưa tét nên hỏi anh Tám trước nha:D

Không tốn Ram đâu Dũng. Thử Menu mặc định rồi dùng JbakTaskMan kiểm tra trước, sau đó copy cái của anh vào kiểm tra lại xem mặc định và anhtam có khác không nhé

Thực ra cái Menu này lúc trước anh xin nguyên bản English của hoanghuy16vn, bây giờ mới nhớ để Việt hóa

Kojiro

Super V.I.P
E test trên 7610, làm đúng theo hướng dẫn, thoát ra ngoài giao diện chính nhấn Menu thì chỉ chớp 1 phát rồi ko vào được Menu, đành xóa folder mới vào được. Thất bại :(

nguoiqualoicu

Đúng vậy, cách làm chạy chồng CT như vậy chỉ thực hiện đc cho dòng OS 8.x thôi, 7610 không bao giờ làm đc như vậy.

Thangnd31082

Đúng vậy, cách làm chạy chồng CT như vậy chỉ thực hiện đc cho dòng OS 8.x thôi, 7610 không bao giờ làm đc như vậy.

Vậy thì chủ topic phải nói rõ ra chứ. Có phải anh em nào cung pro đâu
Người ta cứ thấy S60v2 là phang thôi !
Mình nè 6260 không dám bon chen !=))

anhtamhcm

QD là os 6.1 mà còn chồng được thì không có lý gì 76 lại không (Ví dụ như thay thế Icon mặc định cho QD đấy>> toàn chồng lên như thế)

NGUYENTRANDUNG

hix. Sao lạ thiệt. Em paste cả folder vào System rồi Option>>Thoát khỏi Menu rùi vào lại vẫn như xưa, không thấy gì à

Status
Không mở trả lời sau này.