• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa thanh công cụ cho MENU

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtamhcm

Hừm cái bác Nguyễn Đăng Tám này nhiều topic quá nên không quan tâm tới mình rồi ! Buồn quá , cho anh em một hồi âm đi bác

Tên thật của anhtam là Trần Phúc nhé. Sory bây giờ không có máy, con ghệ nó xù không cho mượn>:)

tu2179

Chắc bác là con thứ 8. Bác ơi. N72 ko dùng đc. BÁc sửa giứp anh em

hungdylan

E test trên 7610, làm đúng theo hướng dẫn, thoát ra ngoài giao diện chính nhấn Menu thì chỉ chớp 1 phát rồi ko vào được Menu, đành xóa folder mới vào được. Thất bại :(

chuẩn
em cũng cài thử trên 7610
cũng bị như vậy luôn
cài trên N70me ko có hiện tượng gì

TruBic

Well-Known Member
bản này chỉ dùng trên 6680 thôi nếu anhtam fit bản cho n70 thì hay quá :D

N70 hiện giờ chưa làm được và chắc làm ko được trubic đã thử nhưng không có mở được rsc nên ko làm được

0917515131

Đúng rùi. Em đã test trên N70 và N72 đều ko có hiện tượng j anh à.
Hy vọng thời gian tới anhtam sẽ có bản trên N70
Cám ơn anh!^^

TruBic

Well-Known Member
chỉ dành cho 6681.còn lại ko có máy nào sài được hết.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Em nghe langtu13493 nói anhtam fix nhanh để langtu13493 còn mang đi khoe với mọi người nên em mới nói vậy, em đã ko trích dẫn để tránh đụng chạm rồi mà người ta vẫn còn bới lên để nói. đã đọc không hiểu lại còn nói nhiều
Posted via Mobile Device

Có gì thì kéo nhau ra Y! để đấu nhé, hãy tôn trọng Topic và người lập ra nó.

TruBic

Well-Known Member
thôi chấm hết ko cãi nhau nưã các bạn hãy cùng chung sức làm cho PDA lớn mạnh đi nào. Chứ cứ kiểu này là mod xử thẳng tay đấy
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Đã có giao diện tiếng Việt nhưng Thanh công cụ trong Menu vẫn là English

Vậy đây là giải pháp

Down về giải nén copy nguyên thư mục Menu vào E:\System\Apps
sau đó ra Menu>Optinos> Exit rồi vào lại nhé

Bùn quá sã anh8 ui, em dùng 6600 làm như hướng dẫn của anh nhưng ko thẻ vào Menu được, sau đó em tiếp tục khởi động lại máy cũng vẫn tình trạng cũ, có cách nào fix lại dùng cho 6600 được ko anh8, 6péo của em được lên đời hay ko là nhờ cả vào anh đó

thanhtu8888

Bùn quá sã anh8 ui, em dùng 6600 làm như hướng dẫn của anh nhưng ko thẻ vào Menu được, sau đó em tiếp tục khởi động lại máy cũng vẫn tình trạng cũ, có cách nào fix lại dùng cho 6600 được ko anh8, 6péo của em được lên đời hay ko là nhờ cả vào anh đó

bản này chỉ 6680 là sài được thôi, mong anhtam sửa lại bài để anh em khỏi thắc mắc nữa :D

TruBic

Well-Known Member
nói tóm lại anh tám muốn làm cho các bạn thì anh tám phải mượn máy để làm mỗi người sài 1 loại máy liệu anhtam có mượn hết được các loại máy đó để làm cho cac bạn không?

kakalot29307

nói tóm lại anh tám muốn làm cho các bạn thì anh tám phải mượn máy để làm mỗi người sài 1 loại máy liệu anhtam có mượn hết được các loại máy đó để làm cho cac bạn không?

hê hê đúng vậy ,nếu muốn xài trên máy mình đang có chỉ có hai cách :1 tự làm ;2 chờ đợi :)):))

langtu13493

Posted via Mobile Devicehehe lúc trước anh tám có mượn đc con n70 fảj ko? Anh mượn lạj làm cho mọj ngưởj đj vì ở đây có nhjều ng dùnh n70 mà

anhtamhcm

Posted via Mobile Devicehehe lúc trước anh tám có mượn đc con n70 fảj ko? Anh mượn lạj làm cho mọj ngưởj đj vì ở đây có nhjều ng dùnh n70 mà

Thôi tha cho anh>> Mặt anh đâu có dày đến thế!! Có lần anhtam xin anh em hướng dẫn trên diễn đàn phần mềm Giả lập Symbian trên PC mà có ai thèm giúp đâu (cuối cùng topic đó cũng bị đóng lại)

Topic đó nằm Ở đây

Antam biết có người dùng được nhưng thôi vậy >> Cứ để họ giữ làm của đi.X-(

langtu13493

Thôi tha cho anh>> Mặt anh đâu có dày đến thế!! Có lần anhtam xin anh em hướng dẫn trên diễn đàn phần mềm Giả lập Symbian trên PC mà có ai thèm giúp đâu (cuối cùng topic đó cũng bị đóng lại)

Topic đó nằm Ở đây

Antam biết có người dùng được nhưng thôi vậy >> Cứ để họ giữ làm của đi.X-(
hó em là mem mơi mà anh.mà kể cũng lạ nhỉ diễn đàn lớn thế này chẳng lẽ ko ai biết dùng sao chac la như anh nói rồi họ keo kiệt quá.nhưng mà em biết là anh tám đâu phải như họ đúng ko? anh mà làm z? thì chẳng khác họ là bao đúng ko anh?:D

anhtamhcm

hó em là mem mơi mà anh.mà kể cũng lạ nhỉ diễn đàn lớn thế này chẳng lẽ ko ai biết dùng sao chac la như anh nói rồi họ keo kiệt quá.nhưng mà em biết là anh tám đâu phải như họ đúng ko? anh mà làm z? thì chẳng khác họ là bao đúng ko anh?:D

Rõ ràng những phần mềm anh Up trên PV dành cho V2 >> Chưa bao giờ anh được dùng quá 10 phút. Em hiểu chứ!?? Vì vậy đừng đòi hỏi quá khả năng của anh!:(

Status
Không mở trả lời sau này.