• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa thanh công cụ cho MENU

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtu8888

Thôi tha cho anh>> Mặt anh đâu có dày đến thế!! Có lần anhtam xin anh em hướng dẫn trên diễn đàn phần mềm Giả lập Symbian trên PC mà có ai thèm giúp đâu (cuối cùng topic đó cũng bị đóng lại)

Topic đó nằm Ở đây

Antam biết có người dùng được nhưng thôi vậy >> Cứ để họ giữ làm của đi.X-(

ai mà keo kiệt vậy anhtam dùng được mà không up lên cho anh em :-?

thanhtu8888

hi hi trong topic đó toàn tai to mặt lớn thui đừng trêu vào anh em ạ :)
Posted via Mobile Device

topic đó là topic nào :-? mà tai to mặt lớn thì đã sao keo kiệt vẫn là keo kiệt phải tập như anhtam đây :-? phần mềm không sài cũng việt hóa giúp anh em thế mới là chia sẻ chứ :D có đụng chạm gì thì xin lỗi nha mình thẳng tính lắm >:)

langtu13493

topic đó là topic nào :-? mà tai to mặt lớn thì đã sao keo kiệt vẫn là keo kiệt phải tập như anhtam đây :-? phần mềm không sài cũng việt hóa giúp anh em thế mới là chia sẻ chứ :D có đụng chạm gì thì xin lỗi nha mình thẳng tính lắm >:)

thật là bất công cho anh tám nhỉ ko có xài cũng cố aâ81ng làm cho ae xài chưa nói là pm nào cũng vô đối cả:D

kenshjn

Oạch, vậy thì tới bao h mới có cho N70 đây? Ai ở sì gòn thì cho pác Phúc mượn đi. Hiz
PS: Em sory toàn thể anh em ở PDa vì mí lời ko phải :p

punchan

bác ơi em terst vào 3230 thế là tịt luôn menu phải format thẻ mới dùng đc:( nản wa'

kenshjn

Ko cần formart thẻ. vào E:\System\App\ xóa thư mục Menu đi thế là ổn

Mr_Sulla

sao em vào ko thấy cái tệp trong ổ e anh ơi cứu em với
ổ e là thẻ nhớ đó bạn, bạn vào xplore ấn phím 0 tick vào 2 ô show hidden files và show system files/ folders thì mới thấy system của ổ e, giờ thì vào theo đường dẫn e:\system\apps\menu được rùi đó
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

lag mạng em post nhầm thành 2 bài nên fải sửa lại thế này mod thông cảm nha
Posted via Mobile Device

jeffer2

các pác ráng việt hóa thanh công cụ menu của N70 giùm em nha, em search bao lâu nay chỉ dc cái giao diện thoy :(

punchan

nhưng khi test xong tắt Xflorer nên phải format chứ ko nói làm gì?khi test vào bộ nhớ máy thì đc mỗi menu=> danh sách.chắc phải đổi máy thui con 3230 nè cùi bắp wa''''''''''''':))

hanh12345

đại ca ơi em dùng 7610 =>vưa chep vao E/system/apps cái tắt máy đi=>ko vào được menu nữa ac thế là sao hả anh?

MinhThang

Manager
đại ca ơi em dùng 7610 =>vưa chep vao E/system/apps cái tắt máy đi=>ko vào được menu nữa ac thế là sao hả anh?

Không vào được Menu nữa chỉ có đường Format thôi bạn, bị lỗi rồi.

daoquangsu

Posted via Mobile Device
Nếu bạn dùng smartsetting hoặc jbak taskman hãy tạo phím tắt vào 1 quản lý file bất kỳ.Rồi xóa thư mục menu vừa cài đi thế là ok hoặc nếu bạn cài vào thẻ thì rút thẻ cho vào PC tìm tới thư mục đó xóa nó đi .Ok

HUNGXIPOBOY

System nhưng phải paste vào Apps nữa >>> Vậy chắc chỉ dành cho 6680 và 6681 quá=))
reset máy la được ấy mừ!Mình N6260 nài!...Mấy hôm nay xét nghiệm thử đủ loại phần mềm đến mất ăn mất ngủ...nói chung pm=)) nào không đc format máy cái là được tuốt!Mỗi tội hơi mệt ...hô hô

Status
Không mở trả lời sau này.