• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa thanh công cụ cho MENU

Status
Không mở trả lời sau này.

N0kIaN70

Em coppy toàn bọ mục Menu này vào E:System/Apps nhưng cũg k có hiện tượng gì.Em cài cả kaí phần mềm giao diên tiếng việt nữa nhưng cũng khôg đc luôn.Kon n70 của em dùng pm khác vẫn ngon lành.GIúp em với

JuRay-Duan

Em coppy toàn bọ mục Menu này vào E:System/Apps nhưng cũg k có hiện tượng gì.Em cài cả kaí phần mềm giao diên tiếng việt nữa nhưng cũng khôg đc luôn.Kon n70 của em dùng pm khác vẫn ngon lành.GIúp em với
Ai cũng như vậy hết mà, n70 ko dùng đc đâu bạn ơi.
Và cũng xin lưu ý các bạn mem mới rằng đừng bao giờ thắc mắc tại sao lại ko dùng đc nếu máy các bạn ko phải là 6680 hoặc 6681.
Posted via Mobile Device

nguyenthequan6681

Hơhơ anhtam ơi, 6681 của em dùng không có được, hjx có ai júp với, onl mobile lên pc thank anhtam sau, kô có sai tí nào mà, hixhix

h04ngl0ng

E test trên 6600 lần đầu ko vào đc menu. Sau đó dùng jbak taskman mở xplore xóa rồi làm lại thì vào đc menu nhưg chỉ thay đổi menu thành danh sách thôi các bác à, còn lại vẫn eng hết

MaKimLien

Member
Bác Tám ẩn cư đã mấy tháng rồi,cả anh Trung tức là Trubic củng nghỉ tham gia diễn đàn rồi bạn à.

peacewar

N70 và N72 thì cứ chờ đợi thôi,các bro giờ chắc chẳng còn dùng v2 nữa rồi giờ chắc toàn từ v3 trở nên,mình cũng có 1 con v3 nhưng đang dùng v2 quen nên...:D.Bán con v3 chờ đủ tiền sắm Iphone cho sành điệu...:D

N7610_rb

Tóm lại một câu đơn giản. Chỉ dùng cho 6680 hoặc 6681. Thế thôi. Chúng ta dừng ở đây nhá.
Mình cũng dùng thằng em 7610 nè. Bó chi. ~X(

peacewar

Có ai thử với con N70 và N72 chưa?Mình lôi cái file menu.01 ở ổ Z ra thử VH mà nó ra toàn hình như thế này nè:

Nản quá...:(:(

DreamLand

Lôi ra Việt hóa xong, bạn tính copy vào đâu :D
Ổ Z là bất khả xâm phạm. Còn lại E và C thui ^^!

hailua90

Có ai thử với con N70 và N72 chưa?Mình lôi cái file menu.01 ở ổ Z ra thử VH mà nó ra toàn hình như thế này nè:

Nản quá...:(:(

nếu làm được cho 70-72 dùng thì đã có người làm òi bác hà như 6680-81 dịch xong chép tới app của e hay c là nó chạy vù vù mỗi cái tốn ram

peacewar

Lôi ra Việt hóa xong, bạn tính copy vào đâu :D
Ổ Z là bất khả xâm phạm. Còn lại E và C thui ^^!

Mình đang định thử copy thử vào E biết đâu có thể chạy được thì sao??:D
Vậy nên mình mới hỏi xem đã có ai thử chưa mà....;;)

start1810

mình làm đúng hướng dẫn sao máy 6600 của mình giờ không mở được cả menu là sao???
hepl!!!!

didauday

EM cài vào 7610 khởi động máy còn không vào được màn chờ.Đúng là dã man quá

anttim

EM cài vào 7610 khởi động máy còn không vào được màn chờ.Đúng là dã man quá

bạn này không đọc các bài trước hay sao ? chỉ áp dụng cho 6680 hoặc 6681 thôi .
có lẽ Mod nên lock topic này lại để tránh spam nghệ thuật :-?

Status
Không mở trả lời sau này.