• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.
Em mới độ GPS xong nè. Nhưng làm = cách khác :D
Tụi nước ngoài nó hàng cọng nhôm vào board mạch chủ. còn em thì hàng = nhiều cọng dây đồng (mỏng như chỉ xoắn lại với nhau, có phủ lớp bảo vệ chống oxi hóa) vào cọng angten gốc của máy mà không đụng chạm j đến máy. :))
Kết quả là bắt sóng có nhanh hơn lúc cũ =D>
Nhưng không = tụi nước ngoài (nó hàng vào bo mạch + nó chơi dây nhôm)
Một khi bắt được tín hiệu thì tín hiệu luôn ổn định. trong nhà hay ngoài đường đều ok (trừ nhà lầu có nhiều bê tông. nếu đứng cạnh cửa sổ thì k nói j :)))

Bạn giỏi thật;)) Có kinh nghiệm gì chia sẻ cho anh em làm cùng với.

tiephn82

Cho mình hỏi một chút. Mình đang dùng E71, đã cài xong Vietmap vào nhưng khi bắt đầu chạy chương trình, nó hiện lên thông báo: "Vui lòng chờ khởi tạo dữ liệu cho lần đầu tiên sử dụng". Đợi khoảng 5 giây có thông báo: "Không đủ bộ nhớ. Vui lòng đóng các chương trình khác hoặc khởi động lại máy."

Mình đã đóng và khởi động lại rất nhiều lần nhưng lần nào nó cũng báo thế. Bạn nào đã từng gặp trường hợp này chưa nhỉ và xử lý ra sao?

Thanks

Zenki

Super V.I.P
Cho mình hỏi một chút. Mình đang dùng E71, đã cài xong Vietmap vào nhưng khi bắt đầu chạy chương trình, nó hiện lên thông báo: "Vui lòng chờ khởi tạo dữ liệu cho lần đầu tiên sử dụng". Đợi khoảng 5 giây có thông báo: "Không đủ bộ nhớ. Vui lòng đóng các chương trình khác hoặc khởi động lại máy."

Mình đã đóng và khởi động lại rất nhiều lần nhưng lần nào nó cũng báo thế. Bạn nào đã từng gặp trường hợp này chưa nhỉ và xử lý ra sao?

Thanks
Bạn xóa bớt dữ liệu trong bộ nhớ máy đi :) Sợ bộ nhớ máy của bạn đầy quá nên chương trình không tải và lưu dữ liệu vào được :)

trinhha

Thanks

Bạn xóa bớt dữ liệu trong bộ nhớ máy đi :) Sợ bộ nhớ máy của bạn đầy quá nên chương trình không tải và lưu dữ liệu vào được :)

bạn nên giải nén trước bằng pc sau đó cppy vào thẻ sau nhé (kiểm tra xem trong thư mục profile có file Standard.mb5 và dung lượng có đủ 37,36kb không, nếu không có sẽ gặp tình trạng như vậy kể cả khi format máy mà vẫn báo thiếu bộ nhớ). mình đã từng bị như vậy nhưng giờ thì ok rồi.

khoa125

có ai có bản full ko, bản này hackphone cài vào sài được có 3 ngày chán wá

chương trình có 1 đống lỗi vậy mà bán mắc quá, chỉ sai hẻm địa chỉ đường tùm lum

Kojiro

Super V.I.P
có ai có bản full ko, bản này hackphone cài vào sài được có 3 ngày chán wá

chương trình có 1 đống lỗi vậy mà bán mắc quá, chỉ sai hẻm địa chỉ đường tùm lum

Xem lại phát biểu nha bạn: ai nói bạn hack phone là cài vào full mà chán hay không chán :-? PM có tính tương đối, muốn chính xác bạn đi mà hỏi đường.

Post bài mang tính xây dựng, post như bạn người viết Pm đọc sẽ nghĩ gì. Lần đầu nhắc nhở, hy vọng lần sau bạn không tái phạm.

tuanpro_hl

ko bác nào hướng dẫn em cách cài vm đc với ah?
em vẫn ko hiểu cách cài no lắm.bác nào đã cài đc & đang dùng thi hướng dẫn em chi tiết cách cài với.thank các bác trước!

khoa125

bạn cần vào mục hackphone trước, hackphone được rồi thì làm như hướng dẫn ở trang đầu tiên là được mỗi cái cài vào sài được 3 ngày nên ko test hết được, ai có full thì cho mình xin về tham khảo

andyhandry

Tức là dùng cách của mình sưu tầm thì có thể dùng tiếp 3 ngày nữa...sau đó hết 3 ngày thì hack tiếp để dùng thêm 3 ngày nữa...(Ko muốn mua thì phải chịu thôi...)

alo_tongdaiday

đã có bác nào biết cách cài vào máy chưa hack không ( up FW không hack được , đã có file signsis nhưng vẫn ko được ) em xài e90
bác nào biết bày em cái ( có con e90 mang ra cài chơi nhưng ko đựoc buc quá )

thanks all

Zenki

Super V.I.P
đã có bác nào biết cách cài vào máy chưa hack không ( up FW không hack được , đã có file signsis nhưng vẫn ko được ) em xài e90
bác nào biết bày em cái ( có con e90 mang ra cài chơi nhưng ko đựoc buc quá )

thanks all
Ngoài cách hack phone thì có cách Sign file nhưng bạn nói sign rồi cũng cài không được thì bó tay rồi :D Không còn cách nào đâu :D

vthnhon

Theo tớ đã thử lâu rồi thì thấy Vietmap này chỉ dùng cho đi xe máy thôi chớ đi xe hơi thì lớ quớ chạy vào làn đường cấm xe hơi thì chết cháy .

alo_tongdaiday

Theo tớ đã thử lâu rồi thì thấy Vietmap này chỉ dùng cho đi xe máy thôi chớ đi xe hơi thì lớ quớ chạy vào làn đường cấm xe hơi thì chết cháy .

thực ra chỉ dùng để tìm đường thui bác , chứ chạy xe máy mà liếc vô đụng nhau là cái chắc ( bữa trước em thử chạy xe máy với emap trên ppc tí đam nhau :D )

miu170687

thực ra chỉ dùng để tìm đường thui bác , chứ chạy xe máy mà liếc vô đụng nhau là cái chắc ( bữa trước em thử chạy xe máy với emap trên ppc tí đam nhau :D )

Có cái vocie VN đấy bác ah .Cắm tai nghe vào nghe hướng giẫn cũng tàm tạm mà :D

huynhphucuong

các bác cho em hoi tý. em cài vào máy báo" không thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ" vậy là sao. khắc phục bằng cách nào( đã sign rùi)

MinhThang

Manager
các bác cho em hoi tý. em cài vào máy báo" không thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ" vậy là sao. khắc phục bằng cách nào( đã sign rùi)

Làm theo đúng hướng dẫn đi bạn chỉnh ngày giờ lại, vì pm này mọi người đều cài tốt mà,chỉ có điều là sử dụng thôi.

huynhphucuong

em thử rồi vẫn không được. lúc đầu cìa vẫn bình thường nhưng tới lúc chọn bộ nhở để cài đạt thì máy báo "không thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ". thế là không đc.

Status
Không mở trả lời sau này.