• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

handsome_hcm

Vâ.y mình dow vê' ba?ng full theo link ban dua o 4share sau do có câ'n remove vietmap trong máy rô'i cài la.i ba?ng full hay sao ha? ba.n.Mình pm ban nick o forum hay yahoo.thanks u

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vâ.y mình dow vê' ba?ng full theo link ban dua o 4share sau do có câ'n remove vietmap trong máy rô'i cài la.i ba?ng full hay sao ha? ba.n.Mình pm ban nick o forum hay yahoo.thanks u

Trong link đính kèm có đủ file cần thiết. Bạn phải gỡ bản TRIAL ra cài bản FULL vào và làm theo bái hướng dẫn của mỉnh thì sẽ OK. Chúc thành công.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Gửi dùm mình bản full cho E71. Thanks bạn.

Bạn không nên xin bản FULL ở đây nhé. Đây là quy định của diễn đàn nên phải tuân thủ. Trang trước có đủ hết đồ cần thiết để cài Vietmap FULL rồi. Bạn qua đó down về rồi cài theo hướng dẫn của mình. Chúc bạn cài thành công.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình đã làm theo hướng dẫn nhưng vẫn báo enter your registration code. Help me Please!

Bạn cài bản dùng thử nên nó mới đòi code. Có link bản FULL đó, bạn cài FULL thì nó mới không hỏi CODE.

nickychang

Trong link khong co file SIS ban oi! Ktra lai gium.

Theo huong dan f"1. Copy thu muc VietMap va file VietMap_S17_S60_3rd_signed.sis vao the nho
(Memory card) hoac bo nho trong (Mass memory)."

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trong link khong co file SIS ban oi! Ktra lai gium.

Theo huong dan f"1. Copy thu muc VietMap va file VietMap_S17_S60_3rd_signed.sis vao the nho
(Memory card) hoac bo nho trong (Mass memory)."

Cách đó là cách cài của bản chính hãng khi bạn mua bản quyền còn xài bản FULL thì cách cài hơi khác tý.
LINK đó chỉ chứa DATA thôi bạn còn các thứ khác đều nằm trong file đính kèm đó. Bạn phải down hết mới cài được nhé.

meoden782005

ok đã cài được trên con E71 của mình, loay hoay mãi chẳng hiểu sao lại được, mình không hack mà dùng file đã sign rồi cài. Nhưng mà mình chưa có bản Full 1.06

khoa125

Posted via Mobile Devicemuốn full thì chịu khó tìm đi mấy bạn, chỉ nên đề cập đến cách sử dụng thôi, làm loãng topic quá, muốn ăn thì phải lăn vô bếp

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicemuốn full thì chịu khó tìm đi mấy bạn, chỉ nên đề cập đến cách sử dụng thôi, làm loãng topic quá, muốn ăn thì phải lăn vô bếp

Nó nằm ngay trang trước chứ đâu xa mà phải tìm? Bài #1340 đấy. Trong đó có tất cả mọi thứ rồi. Các bạn cứ down về cài chứ đừng PM cho mình xin nữa.Chúc thành công.

nicholashuy

help me!!! sao mình cài được rồi but copy thư mục vietmap vao resource/app(bằng x-plorer) ko được. vào thì nó văng ra...

MinhThang

Manager
help me!!! sao mình cài được rồi but copy thư mục vietmap vao resource/app(bằng x-plorer) ko được. vào thì nó văng ra...

Bạn nói gì không hiểu bạn nói lại rõ tí được không, copy thư mục VM nào vào resource/app vậy bạn?:-?

BuuPhucCT

Well-Known Member

Ặc. - Bước 3: Chép nguyên thư mục Vietmap lên thẻ nhớ là xong.. Bác chép vô đó để làm gì:|:|

rongconn

Cho em hỏi tí nha, ở bài #1340 up cái file đó lên, trong đó có có cái file Huongdan.txt mình đọc trong đó bảo là tìm các IM trong đó để đăng kí bản full, nhưng mình tìm k thấy có IM giống máy mình, như vậy mình cài vào có được bản full k

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho em hỏi tí nha, ở bài #1340 up cái file đó lên, trong đó có có cái file Huongdan.txt mình đọc trong đó bảo là tìm các IM trong đó để đăng kí bản full, nhưng mình tìm k thấy có IM giống máy mình, như vậy mình cài vào có được bản full k

Cái đó là hướng dẫn cách cài bản chính thức phải mua với giá 70USD, còn xài miễn phí thì làm theo các bước mình hướng dẫn là OK. Khỏi cần quan tâm cái file hướng dẫn đó làm gì.;;)

phongnha

Mình cài trên N82 bản Vietmap S17 1.06.0515 Crack_skin và cũng đã thử cài vài bản 1.05 1.06 khác, cũng chép thư mục vietmap lên đĩa E thẻ nhơ rồi. Nhưng khi chạy chương trình thì nó báo đang khởi tạo cho lần chạy đầu tiên rồi thoát ra ngoài luôn. Có ai biết cách khắc phục chỉ mình với! Thanks!

MinhThang

Manager
Mình cài trên N82 bản Vietmap S17 1.06.0515 Crack_skin và cũng đã thử cài vài bản 1.05 1.06 khác, cũng chép thư mục vietmap lên đĩa E thẻ nhơ rồi. Nhưng khi chạy chương trình thì nó báo đang khởi tạo cho lần chạy đầu tiên rồi thoát ra ngoài luôn. Có ai biết cách khắc phục chỉ mình với! Thanks!

Bạn down cái data full ở bài 1340 bảo đảm sẽ thành công.

Yeutelephone

PM NÀY TUY CŨ NHƯNG DO YÊU CẦU CỦA NHIỀU BẠN MÌNH XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN LẠI SƠ LƯỢC CÁC MEM CÁCH CÀI VIETMAP FULL.

- Bước 1: Cài phần mềm Vietmap vào trong bộ nhớ chính của máy.
Lưu ý các bạn nếu xài bản FULL thì phải SIGN hay HACK máy thì mới cài được.( Do quy định của diễn đàn nên PM Vietmap FULL không up lên trực tiếp được, các mem nên PM để xin).

- Bước 2: Down về nguyên file rar có tên là VietMapS17_0903.rar các bạn giải nén ra thì sẽ có thư mục cùng tên. Đây là thư mục bao gồm:

a. Thư mục Vietmap là nơi chứa toàn bộ dữ liệu bản đồ và các file âm thanh hướng dẫn đường đi. Cái này là quan trọng nhất và mình đã cập nhật luôn dữ liệu tháng 3/2009 vào luôn rồi nên đây là data FULL mới nhất.

b.Phần còn lại là các file hướng dẫn cách cài đặt và hướng dẫn sữ dụng để các bạn tham khảo thôi nên không quan trọng lắm.

- Bước 3: Chép nguyên thư mục Vietmap lên thẻ nhớ là xong.

Vào chạy PM Vietmap và đọc hướng dẫn sử dụng để biết cách xài. Lần đầu nó có thể khởi tạo dữ liệu hơi lâu nhưng những lần sau thì khi vào nó chỉ hiện lên cái bảng cảnh báo thì bạn chọn đồng ý để vào màn hình của Vietmap luôn.

ĐÂY CHỈ LÀ KINH NGHIỆM MÀ MÌNH ĐÃ TEST THÀNH CÔNG TRÊN MÁY CỦA MÌNH. NẾU CÓ GÌ THIẾU SÓT THÌ NHỜ NHỮNG MEM CÓ KINH NGHIỆM HỖ TRỢ TIẾP.

ĐÂY LÀ LINK DATA FULL MÀ MÌNH ĐÃ CHÉP LUÔN PHẦN CẬP NHẬT VÀO NÊN ĐÃ LÀ DATA MỚI NHẤT
http://www.4shared.com/file/115166563/f5e3d664/VietMapS17_0903.html

Do file khá lớn nên mình phải up lên trang chia sẻ nên tốc độ download không được nhanh. Các bạn cũng có thể vào thẳng trang chủ vietmap.vn rồi tìm down phần data thì tốc độ sẽ nhanh hơn.

MÌNH TẶNG ANH EM FILE ĐÍNH KÈM TỔNG HỢP CÁC LINK CHO DỄ XÀI TRONG NÀY CÓ ĐỦ CÁC THỨ CẦN THIẾT CHO VIỆC CÀI VIETMAP BẢN FULL. CỨ DOWN VỀ VÀ DÙNG THÔI.
Mình xài N96 cài đúng như vậy khi vào phần mềm chạy 2 giây là văng ra,không hiểu sao nửa các bạn ơi

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.