• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

your_rules

các pác ơi sao em làm như chi dẫn rồi nhưng sao mà ko vào đc vietmap các mac ạ. cũng ko thấy file system đâu cả :( em vao vietmap thy nó cừ báo đang khởi tạo cho lần truy cập dữ liệu đầu tiên.... :(( ko có vao đc vietmap :(

Nếu k được thì bạn vào nick của mình đi, mình sẽ hướng dẫn kỹ cho

KemDanhRang

sao em cài vietmap báo là bị chi phối chứng chỉ,có ai giúp em với,em dùng n97.thanks.

Chỉnh sửa cuối:
D

darkkun

Guest
máy em không bắt được GPS khi chạy vietmap và không rõ là nó bắt buộc phải có kết nối GPRS thì mới bắt được GPS hay không? vì khi em chạy VM thì không có thấy biểu tượng kết nối GPRS

lemanhhapt

nếu xài cái chương trình này thì mình sẽ bị tính cớc GPRS phải ko ?

Xài vietmap thì vẫn thông qua gprs but chẳng đáng bao nhiêu cả, mình xài hoài mà có thấy tốn tiền đâu
But khi đt bạn k còn tiền thì k xài được nhé

máy em không bắt được GPS khi chạy vietmap và không rõ là nó bắt buộc phải có kết nối GPRS thì mới bắt được GPS hay không? vì khi em chạy VM thì không có thấy biểu tượng kết nối GPRS

- 5800 bắt Gps hơi kém. nên mang ra ngoài trời chờ nó nhận dữ liệu từ vệ tinh
-không có GPRS dùng bình thường.
-Hiển thị Gprs do bạn để chế độ sử dụng mạng cơ sở : Vị trí> định vị > phương pháp định vị> mạng cơ sở ( tắt hoăch bật). cái này chính là GPRS

hidenman

hack là sao hả bác,bác có thể hướng dẫn cụ thể hơn kg ? vì em mới dùng con này thôi nên chưa rành lắm,thanks.

Hack là cách để chạy ứng dụng mà ko cần phải xác thực ứng dụng đó. S60v3 trở lên phải xác thực ứng dụng

Bạn vào link này để xin Cer và KKK để xài lúc hack đt

http://pdaviet.net/showthread.php?t=63107

Sau khi đã có file Cer và KKK rồi thì bạn vào tiếp đây để xem hướng dẫn hack phone

http://pdaviet.net/showthread.php?t=62604

hidenman

Không có ảnh hưỡng gì hết. Mỗi khi bạn nâng cấp hay Flash lại FW thì hack phone sẽ mất tác dụng. Và phải hack lại từ đầu

D

darkkun

Guest
bác gõ *#0000# để biết firmware hiện tại của bác là bao nhiêu nhé.

bemap179

bản ViệtMap này mới ra nhưng 1 số tên đường vẫn chưa được update, Ở Hà Nội đường Hồng Liên đã được chuyển thành Ngụy Như Kon Tum nhưng VietMap vẫn chưa cập nhật.Nói chung thấy dùng thì vẫn ổn khổ cái em 5800 bắt GPS yếu nên có khi đang chạy lại kêu"đang tim tín hiệu"

ngoanrazor

Well-Known Member
bản ViệtMap này mới ra nhưng 1 số tên đường vẫn chưa được update, Ở Hà Nội đường Hồng Liên đã được chuyển thành Ngụy Như Kon Tum nhưng VietMap vẫn chưa cập nhật.Nói chung thấy dùng thì vẫn ổn khổ cái em 5800 bắt GPS yếu nên có khi đang chạy lại kêu"đang tim tín hiệu"

Posted via Mobile Device
Bn chỉnh lại mức tín hiệu gps trog vietmap lại thành mức 2 đi.dùg để bắt tín hiệu gps yếu mà lúc trước vmap bỏ wa

ypmv2

người ta đã giới hiệu ở trên rùi mà bạn

bàn fím ảo anh jack đã giới thiệu rùi đem về giải nén ra rồi dọc thôi:D

Không biết bản chính thức này có khác với bản cũ vừa rồi không các bác nhỉ ?

pekhang

sao mình lục trong phần hướng dẫn nó ko có chổ nào chỉ mình cấu hình GPS hết vậy ta? mò cả ngày hôm qua mà ko dc, nó chỉ hướng dẫn cho các model đt thông thường thôi,
Somebody help me, please
Thanks!:D