• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

j_cage

Member
Lỗi này nhiều người đã bị! đã được trả lời trong diễn đàn!
có thể bạn chép dữ liệu chưa đúng đường dẫn nên nó không khởi tạo được dữ liệu.
http://www.vietmap.vn/downloads/VietMapS17Touch_0908.zip
Bạn tải và chép đầy đủ và dữ liệu như sau:
E:\vietmap\maps

link dữ liệu die rồi bạn ơi, cho mình link khác đc ko, mình cài vietmap (file của chủ topic) ra rồi, dữ liệu lấy trên VietMap làm đúng đường dẫn như trên vẫn bị báo lỗi bộ nhớ đầy, nên nhờ bạn cho lại mình link chuẩn của bộ dữ liệu cho 5800 nhé!

Last edited by a moderator:

lemanhhapt

link dữ liệu die rồi bạn ơi, cho mình link khác đc ko, mình cài vietmap (file của chủ topic) ra rồi, dữ liệu lấy trên VietMap làm đúng đường dẫn như trên vẫn bị báo lỗi bộ nhớ đầy, nên nhờ bạn cho lại mình link chuẩn của bộ dữ liệu cho 5800 nhé!

Việt map đã ra bản vietmap-090803 bạn vào trang chủ của nó down dữ liệu của bản này về. Cài đúng hướng dẫn là đc.

Posted via Mobile Device

p520555

Bạn down bản VietMap từ đây http://www.vietmap.vn/downloads/VietMap.S60.5th.090630.zip về rồi làm theo hướng dẫn của chủ topic. Dạo trước mình down bản của chủ topic post về cài lúc chạy thì bị báo lỗi giống như bạn nhưng khi down bản này về thì không còn bị nữa , xài vô tư. Chúc Vui

link chết rồi xin up lên trang khác diiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:((

p520555

Bạn down bản VietMap từ đây http://www.vietmap.vn/downloads/VietMap.S60.5th.090630.zip về rồi làm theo hướng dẫn của chủ topic. Dạo trước mình down bản của chủ topic post về cài lúc chạy thì bị báo lỗi giống như bạn nhưng khi down bản này về thì không còn bị nữa , xài vô tư. Chúc Vui

Bạn Xóa hết bản cũ đi , down bản mới về từ http://www.vietmap.vn/downloads/VietMap.S60.5th.090630.zip cài đặt lại sẽ không còn bị tình trạng trên nữa . Chúc vui !

link chết rồi:((

tuanminh2005

Mình cài vào máy làm như hướng dẫn và bấm vào Dẫn đường => Nghe giọng nói đang dò tìm GPS nhưng chờ hoài không nhận được?Không biết có lỗi gì ko?

your_rules

Mình cài vào máy làm như hướng dẫn và bấm vào Dẫn đường => Nghe giọng nói đang dò tìm GPS nhưng chờ hoài không nhận được?Không biết có lỗi gì ko?

Lỗi ở chỗ là nơi bạn đứng có thể bị che khuất bởi nhiều nhà cao tầng hay là k có thoáng thì khó mà bắt được gps, bạn nên kiếm chỗ nào k bị che khuất đó, ra đứng giữa đường cũng được, bảo đảm lúc đó bắt gps phà phà lun,hihi

emerald261

Sao cái WFvirtualKeyboard mình cài vô được nữa chừng thì báo "không thể cài đặt chứng chỉ được bảo vệ từ nhà cung cấp không đáng tin cậy".
Ai biết làm sao chỉ mình với.

lemanhhapt

Sao cái WFvirtualKeyboard mình cài vô được nữa chừng thì báo "không thể cài đặt chứng chỉ được bảo vệ từ nhà cung cấp không đáng tin cậy".
Ai biết làm sao chỉ mình với.

bạn phải sign phần mềm hoặc hack phone.
tim hiểu thêm trên diễn đàn!

emerald261

bạn phải sign phần mềm hoặc hack phone.
tim hiểu thêm trên diễn đàn!

Mình đã hack phone hoàn chỉnh, cài các ứng dụng khác vô tư. pm này vẫn cài được nhưng trong lúc cài được 1/2 thì nó báo như vậy.
À máy mình FW 21

dejavu_bmt

mày mình lúc bắt đc lúc hok do sóng GPRS hay do bị j` khác ( đừng nơi toàn nhà thấp )

bosscarrot

mày mình lúc bắt đc lúc hok do sóng GPRS hay do bị j` khác ( đừng nơi toàn nhà thấp )
Bạn ở bmt à, đồng hương rồi. Máy mình bắt ok lắm. Có lúc nhanh lúc chậm, bạn chỉnh cái GPS sénitivity trong phần gps setting của vietmap á (máy mình để english) ở mức 2 hoặc 3 thôi xem có đc ko nhé.

tuanpro_hl

các pác cho em hỏi.em cài vietmap dc rồi.nhưng khi vào chương trình thì nó đòi key.vậy bác nào biết key của vietmap thì giúp e với.thank các bác trước
:D:D:D

your_rules

các pác cho em hỏi.em cài vietmap dc rồi.nhưng khi vào chương trình thì nó đòi key.vậy bác nào biết key của vietmap thì giúp e với.thank các bác trước
:D:D:D

70USD là bạn sẽ có kkk của Vietmap
Bạn chỉ được xài thử 15 ngày thui, chủ topic đã có hướng dẫn cách kéo dài ngày dùng thử lên 99 ngày đó, nếu có kkk thì đâu có cần kéo dài ngày sử dụng

tuanminh2005

Các Bác cho hỏi:dùng chương trình quản lý file X-plore tìm tới thư mục C/System nhưng không thấy file kUYGYBUV.dat.Vậy bị lỗi gì vật các Bác?:-/

ilikenokia

Các Bác cho hỏi:dùng chương trình quản lý file X-plore tìm tới thư mục C/System nhưng không thấy file kUYGYBUV.dat.Vậy bị lỗi gì vật các Bác?:-/

Bạn nên cài đặt chương trình vào máy (C:\)
Còn phần dữ liệu map thì copy vào thẻ nhớ (E:\VietMap\Maps)