• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vietmap - Phiên Bản Cho Android !!!

mnight136

Các hacker hok hack sản phẩm VN , có thì chỉ để dùng co cá nhân , hok đưa lên nên mới khó có ,hix hix !

metropolis

Mà em nói thật tụi VM này ăn kinh quá các bác ạ. Đã tốn tiền cho bộ navi gắn cho xe ở nhà rồi, ko lẽ lại tốn thêm 1 lần tiền cho con android nữa đúng là chát quá đi mất.

vnn0711

Cái này không biết đăng ký hết bao nhiêu tiền nhỉ. E là dân lái xe nên rất cần cái này, nhiều khi chạy ra ngoài Bắc cho nó thoải mái hơn

trungzena

1t2/bản nhé các bác, giờ xài Google Maps 5.0 có bản đồ offline cho sướng

V

vietnam123

Guest
Em dùng trên Desire, bật GPS, đang ở Hà Nội mà bản đồ chỉ đg Tp.HCM. bó tay luôn.

Sent from my HTC Desire using Tapatalk

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao của mình k thấy đòi key gì nhỉ?

Phiên bản free chỉ có một số ít tính năng thôi. Muốn xài tính năng định vị và dẫn đường bằng giọng nói thì phải mua k3y để update lên bản FULL.

bmd

Em dùng trên Desire, bật GPS, đang ở Hà Nội mà bản đồ chỉ đg Tp.HCM. bó tay luôn.

Sent from my HTC Desire using Tapatalk
Bạn chưa mua key nên GPS không hoạt động, vị trí mặc nhiên ở TP. HCM
Mình thấy dùng cũng OK, chỉ tiếc phần dẫn chi tiết đến số nhà ở bản R12 có , các phiên bản sau không còn nữa, khó đi chính xác đến nơi mình muốn,phải đi cả con đường, hoặc đi đai khoảng giữa đường, gặp đường 1 chiều đi qua khỏi địa chỉ mình cần tìm vòng lại cũng mệt

bmd

làm sao để định vị chổ mình ở được vậy ...

Bạn bật định vị lên, khi nó xác định được chổ ở của mình rồi, phía góc phải bên dưới có hình tam giác hướng lên, kích vào nó, trong đó có muc :" lưu vào dữ liệu riêng" là xong. Quay ra vào mục danh sách, chon dữ liệu riêng mới lưu, chỉnh sửa theo ý bạn

trinhhongha90

Phiên bản free chỉ có một số ít tính năng thôi. Muốn xài tính năng định vị và dẫn đường bằng giọng nói thì phải mua k3y để update lên bản FULL.

mình chưa mua key nhưng vẫn định vị được vị trí, nhưng dữ liệu bản đồ ít quá

Phoenix

Ước gì VM cho android cũng ngon lành như bên sym, lại có thuốc tránh t.. nữa thì tuyệt.