• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vietmap - Phiên Bản Cho Android !!!

huygb

Em xài bản có key của VM. Dẫn đuờng tốt nhưng không có ô nhập tọa độ và không báo đuợc tọa độ. Định vị khá chính xác khi ở trong các khu vực trung tâm.

cakiem123

mình cài lên nhưng không thấy load dữ liệu nhỉ, chi vẫn ở tại vị trí ban đâu thôi

toikotin46

cái này dùng thử được bao nhiêu ngày nhỉ?giá cả thế nào nhỉ?
mình vào trang web của nó mà chả có thông tin gì?

jimmi_qyu

cái này dùng thử được bao nhiêu ngày nhỉ?giá cả thế nào nhỉ?
mình vào trang web của nó mà chả có thông tin gì?

Lisence key của VietMap phiên bản Android la 1tr2. Bác cần thì pm cho em nha.

hungcay

Việc rất đơn giản là nếu muốn dùng được 1 bản đồ hoàn chỉnh, thì xem phần đại lí bán bản quyền, ra đó mua. Còn nếu ko muốn mua bản quyền thì dùng demo, Demo chắc chắn sẽ kém hơn bản quyền...còn muốn xác định vị trí mình đứng, thì dùng google map...nhìn vị trí mình trên goolge map, sau đó nhìn vietmap..như vậy là vẫn xác định được vị trị hiện tại mà.
Như vậy là không mất tiền mà vẫn biết được vị trí và cung đường....

hungcay

Nếu vietmap bản android mà bán 1t2 thì đắt quá...giá 500,600k còn xét mua được...mua mỗi phần mềm thôi mà..có mua thiết bị đâu..Hi vọng vietmap bán giá phải chăng hơn nữa...để cho dân ta dùng nhiều vietmap hơn navi. Trên thế giới thị phần Navi vẫn ăn đứt mà..vietmap mà chiếm được vị trí đó thì thật tự hào.

huygb

Em chân thành khuyên các bác không nên mua Vietmap X3A để cài. Chán lắm, bắt vệ tinh chậm, không cập nhật bản đồ gì cả, chẳng có cảnh báo khu vực/tốc độ, không có tọa độ và ô nhập tọa độ. Chán!X_X

PhongQuang

Super V.I.P
Nâng cấp Vietmap X8A cho Android, chi tiết xem tại đây.

fetch.php

doquangduc

Well-Known Member
Bản X8A đã chạy nuột trên Sensation và EVO 3D rồi nè. Bản nâng cấp này bắt GPS nhanh quá, 5S là chộp được rồi.

kanguru

Member
Đã có phiên bản T5 và data cập nhật 26/4/2012. Phiên bản mới này hỗ trợ nhiều loại màn hình rồi, trong đó có HTC One X đã full màn hình.
Các bạn vào đây tải về.