• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vietmap X3D cho Hd2, anh em down về test nhé.

hlp

Mình còn 1 key vietmap 3D giá hợp lý..bạn nào cần thì pm nhé :)

Bạn vào đường dẫn này http://support.vietmap.vn/wiki/doku.php?id=navi:soft:windows_mobile:x3d, tải cả gói về, làm đúng theo hướng dẫn trong trang này là được ngay.

Tks!mình cài đc rùi,giao diện rất đẹp,có điều là bản Demo nên bị hạn chế nhiều quá,hjhj.mình sài khoảng 10-->13 ngày là mình HR lại,thế là vẫn sài tiếp tục,chăc sài Demo luôn quá,

Mình còn 1 key vietmap 3D giá hợp lý..bạn nào cần thì pm nhé :)

nghe nói tuần sau A vào HCM phải hem?cho e cái giá luôn nha,đc thì e xúc luôn.hjhj:ty_chanthat_2004@yahoo.com

khoianhks

em mới xài thử, thấy chạy trên đường quốc lộ cũng bình thường, chả 3D hơn cái bản V17 được bao mà nặng máy quá, Hd2 chạy mà còn giựt giựt hình. Giao diện mới này cũng khó xài quá, được cái bắt sóng GPS nhạy hơn.

Mình đang xài rất tốt và có kinh nghiệm để chạy cho lẹ.
Bạn Down về giải nén được 4 file, chép file cab và file VietMapX3D vào thẻ nhớ,cài đặt xong,Explorer chọn vô file VietMapX3D>Organic>Viet.chọn size cho màn hình của bạn để lại, còn 2 size màn hình còn lại xóa bỏ.Tương tự như vậy cho Folder(System) còn lai,như vậy máy chạy lẹ hơn.Chúc các bạn thành công.
Nhớ thank mình 1 fat nha;;)

Chỉnh sửa cuối:

0913100606

Tks!mình cài đc rùi,giao diện rất đẹp,có điều là bản Demo nên bị hạn chế nhiều quá,hjhj.mình sài khoảng 10-->13 ngày là mình HR lại,thế là vẫn sài tiếp tục,chăc sài Demo luôn quá,

nghe nói tuần sau A vào HCM phải hem?cho e cái giá luôn nha,đc thì e xúc luôn.hjhj:ty_chanthat_2004@yahoo.com

Mình nghỉ xài bản Demo là tạm ổn, chờ khi nào VM có chính sách giá mềm hơn.

quangdzung

Hôm nay đi vườn quốc gia Ba vì mà tìm trên X3D cũng ko thể tìm thấy. mở R12 ra tthì tìm thấy ngay. Chả nhẽ Data của X3D lại kém hơn data của R12 sao ??

FilterKings

X3D được cái fix nhanh hơn R12 và vào nội thành có được mấy ảnh 3D xem cho vui thôi, chứ em thấy không có gì hay hơn nhiều, đáng để thay thế R12. E xài R12 quen rồi, tuy có vài tính năng hơi lẩm cẩm tí, nhưng phải nói tìm đường rõ ràng, dễ sử dụng.
Về cái thằng X3D, các bác cứ tìm bản papago x5 for WM, copy vài file tiếng Việt vào, load cái bản đồ của R5800 (cái nào tương tự cũng được) vào là có thể sử dụng rồi, khỏi trial. Về chi tiết thì em không dám bàn thêm, kẻo bác Mod cắt nick em mất
P/s: Bác nào có khả năng thì cố ủng hộ hàng Việt nhé (tuy theo em thì giá quá cao với mọi người đối với phần mềm build lại, chủ yếu là công sức xây dựng bảng đồ, mặc dù trên trang MFM toàn bộ bản đồ là free, nhưng có nhiều nước của châu Á, không có Việt Nam hoặc nếu có thì rất sơ sài), mọi giải pháp chỉ là tạm thời và có nhiều lỗi, không bằng bản gốc đâu.

Chỉnh sửa cuối:

lungtungbeng

"404 - File or directory not found.
The resource you are looking for might have been removed, had its name changed, or is temporarily unavailable."

winlachoi_ok

em dow về mà cài không đc, mở lên là tự nó giăng ra luôn. cái việt map này cài và làm thế nào anh em chỉ giáo em với, em dùng hd2

kamikazee2004

Mình dùng vietmapr12 cũng rất ok.không bị lỗi.Dùng quen R12 dùng x3d cứ thấy ntn ý. mỗi tội r12 ko xoay màn hình được thôi.Với lại r12 có chìa khóa mà