• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnDroid_Sense_v.3

hvhhcm

Bản rom VnDroid_Sense_3+11.07.01 bị lỗi trình chiếu video mặc định bác ạ. lúc để dọc ko sao, lật ngang là nút bể lung tung, ko bấm được.

duytrum444

bác hanoiwap ơi...cho cháu hỏi rom của bác không có tích hợp dobby trong Music rồi bây giờ cháu làm sao để có nó đây??
cháu hay nghe nhạc mà cái dobby đó nghe vừa tai cháu nhất nên không biết làm sao để có..cái SRS nghe nhức tai quá...
rom bác mượt ghê luôn...

hanoiwap

Super V.I.P
Bản rom VnDroid_Sense_3+11.07.01 bị lỗi trình chiếu video mặc định bác ạ. lúc để dọc ko sao, lật ngang là nút bể lung tung, ko bấm được.

Tôi sẽ fix lỗi này ngay trong bản cập nhật sau

hanoiwap

Super V.I.P
bác hanoiwap ơi...cho cháu hỏi rom của bác không có tích hợp dobby trong Music rồi bây giờ cháu làm sao để có nó đây??
cháu hay nghe nhạc mà cái dobby đó nghe vừa tai cháu nhất nên không biết làm sao để có..cái SRS nghe nhức tai quá...
rom bác mượt ghê luôn...

Tôi sẽ dùng phần mềm nghe nhạc khác có dolby và cập nhật trong bản sau

mrhoat55555

bác hanoiwap có thể đưa sense 3.0 hoàn chỉnh như trong rom coredroi 7.0 được không ạ???? cảm ơn bác nhiều.......chúc bác luôn mạnh khoẻ.....

Chỉnh sửa cuối:

hanoiwap

Super V.I.P
bác hanoiwap có thể đưa sense 3.0 hoàn chỉnh như trong rom coredroi 7.0 được không ạ???? cảm ơn bác nhiều.......chúc bác luôn mạnh khoẻ.....

Tôi chưa thử coredroi 7.0.Bạn có thể cho tôi link tải để tôi thử

hanoiwap

Super V.I.P
VnDroid_Sense_3t11.07.05 quên chưa tích hợp Panorama.
Chú ý:Một số widget,apps tôi đã bỏ bớt nhưng đưa vào thư mục sdcard/vndroid/htc.Bạn muốn đầy đủ thì mở file zip rồi move tất cả các files trong thư mục này vào thư mục system/app.Sau đó flashing bằng file zip mới này

Chỉnh sửa cuối:

mrhoat55555

Bản này giống các phiên bản VnDroid_Sense_3+
Tuy nhiên rom này nhiều màu sắc.Không hợp với người có tuổi như tôi

Bác hanoiwap ơi??? cháu phải làm thế nào thì cái sense 3.0 nó có hiệu ứng như trong bản rom coredroid 7.0 hả bác????