• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnOneX

M

minhtungml29

Guest
XIn loi vi ko go duoc tieng viet.
Bac HaNoi Wap oi. Em up ban rom cua bac xong no cu' restart lai lien tuc. no chi vao duoc cai man hinh khoa o ngoai thoi la lai restart. chac khoang 20 lan roi ma bay gio ko biet lam the nao de cuu day??

Vào bootloader, fastboot, thay kernel 2.17 như bác Minh nói là lên

M

minhtungml29

Guest
Được cái lọ mất cái chai làm cho mượt thì lại lỗi nút menu ở màn hình home, hơi giật tí nhưng bù lại đầy đủ hơn

Chú nói đúng ạ hix hix

Đợi bản 0814 của Bác Minh xem thế nào :D

kutamitsu

Không biết bao h mới có 4. chính hãng nhỉ, mấy 4.1 cook toàn ko xài được camera, cái mình cần nhất ở one x thì lại ko xài được. Ra chính hãng còn có đồ cho bác Wap nấu :D

hanoiwap

Super V.I.P
Bác cho cháu hỏi là phần ghi âm cuộc gọi vẫn chưa dùng được ..... Ghi âm có file nhưng khi mở file để nghe thì không có tiếng gì hết bác ơi

Ghi âm tốt. Bạn thử lại xem. Bạn phải «agree» trong «Rules»

batanguyen

Ghi âm tốt. Bạn thử lại xem. Bạn phải «agree» trong «Rules»

Có phải vào SuperSU rồi Grant nó phải không bác ........ Nếu cái này thì cháu đã làm rồi
Cháu đã setting cho Call Recorder trong Preferences luôn rồi mà vẫn bị tình trạng trên :((

Sontantap

Rom của bác VnOneX_217_0814 rất ổn định ,mượt, pine tốt tuy nhiên: widget phần friend stream ở màn hình không hoạt động để hiển thị cập nhật trang thái, dù mình có tải file facebook cho Android về. Mong bác trả lời hộ. Thanks
Ô, không,..Mình làm được rồi! Sory,..

Chỉnh sửa cuối:

hanoiwap

Super V.I.P
Có phải vào SuperSU rồi Grant nó phải không bác ........ Nếu cái này thì cháu đã làm rồi
Cháu đã setting cho Call Recorder trong Preferences luôn rồi mà vẫn bị tình trạng trên :((

1- vào SuperSU rồi Grant
2- Warning: Yes
3- Rules: Chon ca 5 muc roi "I agree"

Ghi am ro ca 2 chieu

batanguyen

1- vào SuperSU rồi Grant
2- Warning: Yes
3- Rules: Chon ca 5 muc roi "I agree"

Ghi am ro ca 2 chieu
Bác cho cháu hỏi là phần Warning và Rules này nằm ở đâu vậy bác cháu tìm hoài trong SuperSU mà không thấy

Cháu đang xài bản SuperSU 0.94 thường không phải version PRO

modbibi

Mình đang down cả 2 version về up thử và cũng có thắc méc giống bạn
Clean thì chắc là 1 số phần mềm của bác ấy sẽ ko cài sẵn, mà chỉ có những phần mềm tiện ích giống như rom ship thôi

batanguyen

Bác cho cháu hỏi là phần Warning và Rules này nằm ở đâu vậy bác cháu tìm hoài trong SuperSU mà không thấy

Ah bác ơi cháu có một thắc mắc nữa là về chế xoay màn hình cháu thấy có vể không được nhạy lắm vì xoay màn hình qua và đợi một tý nó mới xoay :((

hanoiwap

Super V.I.P

Cảnh báo khi bạn mở Callrecorder