• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

vjcspy205

Huhu, co bro nao gjup em voi..em tai may ban volam ve ma cha co caj nao ch0j dc. Vao dang ky la n0 cu d0j maj..aj lam on up ban ma minh dang choi dc len jum em va hu0ng dan em dang ky va ch0n sever cai. Em dung n95.
P/s em post =dt nen cac anh chi dung chem e ma toi nghip.

Dù post ko dấu nhưng cũng cần phân biệt rõ "i" & "j", "o" & "0" nha bạn!!

Last edited by a moderator:

Whinny

Huhu, co bro nao gjup em voi..em tai may ban volam ve ma cha co caj nao ch0j dc. Vao dang ky la n0 cu d0j maj..aj lam on up ban ma minh dang choi dc len jum em va hu0ng dan em dang ky va ch0n sever cai. Em dung n95.
P/s em post =dt nen cac anh chi dung chem e ma toi nghip.
bạn qua bên NÀY xem có gúp gì được bạn không nhé;;)
hiện tượing của bạn chắc là chọn sai điểm truy cập thui.bạn chọn lại xem sao:D

damvan1q

Xie xie whiny nha minh kung bo luon roi nen that hua vay ? Game gio chan roi ma thoi gian qua choi nhieu qua gio phai chiu toi ne ! game hay that nhung thog bo kung tiec lam chu post mobile

anhtuyen85

huhu.mình đi phu xe nhiều tự nhiên bi lóa hình không chơi được nữa.có bạn nào gặp hiện tượng như vâqyj ko?giú mình với

nonamekuja

A whinny vh tiep di,co ban 2.5 moi roi kia,a sua lai 1 so loi nhu do ben thanh tang mau,ben duoi xa phu la nang cap ngua chu ko phai vi tri master...post mobile

Whinny

huhu.mình đi phu xe nhiều tự nhiên bi lóa hình không chơi được nữa.có bạn nào gặp hiện tượng như vâqyj ko?giú mình với
Hii,,chắc là do mạng lag thui,đi xa phu nhìu đâu có ảnh hưởng gì đâu:D
bạn thoát ra rùi vào lại coai nha
A whinny vh tiep di,co ban 2.5 moi roi kia,a sua lai 1 so loi nhu do ben thanh tang mau,ben duoi xa phu la nang cap ngua chu ko phai vi tri master...post mobile
uhm,seo nó hay ra ver mới thế nhỉ:(:)((mình sẽ cố nè:((
mấy cái string mới chưa test nhìu nên chưa phát hiện lỗi:p

duc86

còn em không downl được bản việt hóa mà chẳng thấy bác nào giúp em cả

anhluandeptrai

ông xã? sao không chơi nữa vậy?buồn quá, bỏ thì tiếc .chơi thì chán.thời oanh liêt nay còn đâu.

khoa123

Game nay còn nhiu ng chơi nưa k byt. Mik cày lv30 dui bỏ

thế ko kày share mình đi,hog pít sao kái nick 42 của mình pỏ lâu ko chơi jờ zô ko đc nữa? Lập nick mới mấy thèg tàu khựa pk như điên :(

hanhyeu12g

Tai sao em ko dang nhap duoc de vao choi e da dang ki duoc roi ma ko vao choi duoc la tai sao vay

Chỉnh sửa cuối: