• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

Hackimtinh

sata wa đó lở kay nga my rồi,hôm wa mình chứng kiến đc cảnh nga my và tương dương đánh nhau mỏi bên chừng 10 tên đánh hổn loạn ngây lâm an.nhìn cửng pro lắm

Whinny

Tình hình là thế nào đây.
Anh em qua đó kũng phải hội ý cái chứ.
Bên nè đang đánh đến lv35-37 gòy.
Đồ thì không chuyển qua được
Mún sang đó pk thì cũng phải luyện đến lv30 lúc đó ngta cũng lên đến 45-50 gòy.
:-?:-?:-?

Fix mấy cái chỉ số của item cho anh em rễ chọn đồ:D
http://www.vietup.com/file.php?id=2291

Chỉnh sửa cuối:

damvanty

whiny noi kung dung theo minh thay thi ben do ga lem toan nhung bon ko dau ??? day la suy nghi cua to sau 1 ngay choi ben do uh thi pda ta sever nay thinh thoang choi van duoc ma to 37 sap up 38 do tim gan het oy bo lam sao dk choi ka 2 ben vay ??;;) poston dtdd

buithihuan

5% nua la up 31 nhung quyet dinh tam dung de tap trung cho server ben nay. Con dang co mon no mau voi em Xgjrl va thang battu. Chua them tinh toan. Nhung rui se thanh toan sau
mobile posted

buithihuan

Lv10 login em thien nhan 19 vao lam nv. Khi dang di tra nv thi em Xgjrl can em 19, lv20 dang mai nc voi 2 ong ty va army thi em BatTu can.
Gio thi =))
post on mobile

donghothapcanh

Da co ban moi 2.04. Lai cho bro Whinny ra tay nghia hiep thoi. Pdaviet duoc 4 nguoi tich cuc cay game nay. Sap up 23 roi. VH nhanh di whiny, anh em cho ong do. (mobile)

tsbv1701

game khó chơi quá mí ae ơi, tui chơi cả buổi trưa lên dc cấp 2 mà tiếng tàu nửa nên cũng chẳng biết làm NV thế nào

nonamekuja

Đã có bản 2.4 việt hoá chưa vậy anh whinny,bản 2.3 gjờ sao không vào server chữ X được vậy trời,nó đang bảo trì server ah?

Whinny

@Trưa nay whinny vẫn vào bình thường nè bạn;;)
Bản 2.04 string khác hoàn toàn nên phải vh lại toàn bộX_XX_X
Mới được 1nửa

donghothapcanh

@Trưa nay whinny vẫn vào bình thường nè bạn;;)
Bản 2.04 string khác hoàn toàn nên phải vh lại toàn bộX_XX_X
Mới được 1nửa
Uh. Ong tranh thu viet hoa rui up len cho anh em dung de khoi ai bi may thang deu, treo dau de ban thit cho lua dao nua. (mobile)

buithihuan

Mag toi nay lag kinh khung khiep. Vao game ca buoi chang dc viec gi ngoai mua dc may cuc gach 3 28k. Di boss 30 ma danh 2 con quai cung dze lang. That la kinh khung:((
post on mobile

buithihuan

Ah ma may bac v3 kg co font tieng tau ah ma lai bi lua vay. Minh may man xai v2 co bo font cua bac daoquangsu nen kg so bi chung no lua.

donghothapcanh

Minh co xai font Viet-Trung nen khong so. Chi co mot so anh em khong co font china la bi lua thoi. Whiny rang viet hoa di. Anh em ung ho moi nguoi mot thoi dong cap 2. Anh em co dong y khong. (mobile)

buithihuan

Ok lun. 1 cuc gach c2 7k kg dang gi so voi cong suc whinny bo ra de vh game cho ae. Ung ho ca 2 tay lun.
Post on mobile

donghothapcanh

Thi minh gop gio thanh bao thoi. Sau khi mua cai ao tím 20 minh sat nghiep luon roi. Anh em pda ai theo dao si thi 20h toi mai tap trung o Tuong Duong de add nhau nha. Ai nhieu tien thi lap bang di roi thong bao cho anh em. (mobile)

buithihuan

Hjk. Moi ng danh kg can mau, kg can mana. Minh kg co mau thi die, kg co mana thi chiu. Hom qua het tien phai ban re cay dao 30 50k lay tien mua do 30 va mau voi mana.
Post on mobile

buithihuan

Ae sap lap guild thi cho to hoi la ae choi 1 sv chu X hay choi ca 2 sv de to con pit. To thi to bo sv trc day. Gio to chi choi 1 sv chu X thoi. Neu ae choi 1 sv thi hay lap guild con neu choi ca 2sv thi thoi dung lap nua. Phi tien.
Con nick mo dung ben sv cu ae nao muon gan bo voi sv cu ma co gold ben sv chu X mun trao doi thi trao doi. 200k gold. Nick to kg phai pro nhug cung kg qua ga.Do dac, nguyen lieu con kha nhieu, gold con hon 60k nua,
post on mobile

pk911

Tình hình là pản mới 1 nick chơi đc nhiều sever mà vẫn có nhân vật mình đang chơi. . .