• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

pk911

Hic,muốn chuyển tiền qua nick khác làm sao zị mấy pro? Em đã thử gửi tiền nhưng hog pít nhận

buithihuan

Loging 2 nick vao rui gui kieu treo shop ay. Nhung ma mat 5% phi giao dich do.
post on mobile

Ma ae cho to hoi 1 cau la co nang cap dc do 30 35 len 40 45 kg vay nhi?
Post on mobile

Last edited by a moderator:

Hackimtinh

gửi tiền wa shop fiền lắm mình có bản fix cái lổi mail nè gửi tiền và đồ rất tiện mình dùng mobile nên ko up đc bạn nào cần dùng thì wa gocmobile.net down nhe mình down bên đó đấy.

damvan1q

guj tjen thj 1 luc la xong kaj 2ban 1 chjna 1 vjet hoa chuyen ok sau 10p la xong ? Up bang dtdd

nang kap duoc tu 3
len 35 tu 35 len 40 djeu wan trong la tjen va do nang kap hj hj nhju muon ngat luon mjx len tjm da khuynh ja baj san roj neu ma nang kap len ? Ko hjeu kiem zen den bao jo ? Up tu dtdd

Tuy post bài ko dấu nhưng cần phân biệt rõ "i" & "j" nha bạn!!

Last edited by a moderator:

pk911

Con nga mi đao + điểm gì là đc nhất zạ mấy anh? Bác nào chơi nga mi đao chỉ hộ em nhá. Tks

bennychen

NM đao + chủ yếu vào SM, một ít vào TL để tăng thủ, và + vào TT tăng dame + hit

buithihuan

Tim 1 team 3x de di boss 3x day. Co team nao thiu ng thi cho to ke voi. 30 rui. Cong >1k7 damage >1k3 hit >140 thu thi hoi iu do xai do 25 >730. Mau 16034
tam nay di 25 kg boss thi rac cung chang co. Chan we
post on mobile

buithihuan

thanh ly acc mo dung 30 gan 31 quat tim set 30xanh la + rat nhiu do trong hom va 1 xac thien nhan 30= 350000gold ben sever chu X . Ai mun doi de lai loi nhan+ sdt tai forum to se ll lai.. Co the doi do va mot so nguyen lieu rieng le. Rieng quat tím 30 va 1 set xanh la 30 kg ban le dc vi do da bi rang buoc. Kg the giao dich. Acc mo dung bao gom do dang mac(quat tim 30 va set xanh la 30) va 1 it mau+ mana = 250k gold. Mo dung ten tuyet, thien nhan Olady. Sorry vi kg co anh.
Post on mobile.

buithihuan

Kg co nghi ma don nha wa sever co chu giong chu X do. Winny va cac pan pda co ten trong list friend cua to co gold va do ben sv kia mun doi to doi re cho. 250k gold tat ca nick mo dung. Sdt to cung chang nho ro nua vi la dung sim rac. Ae de lai sdt o day to se call lai hoac sms tuy.
Mobile posted

Whinny

Ax. Pda mình chơi hết bên server này rùi. Nếu chuyển qua bên đó thì cho để đồ cho anh em chớ lại còn thanh lý làm gì :p

buithihuan

Thanh ly de qua ben kia con co 1 it von de lam an cho de chu kg thi lai ngheo xac xo.
Post on mobile

pk911

Chán rùi,vn mà cũng pk nhau,mà acc đó pán vnd đc hog anh,mua vào pk mấy đứa vn láo toét chơi cả mấy thằng TQ nửa

buithihuan

Dung roai. Ae pda minh qua server kia di. Army, sata qua do rui. Ma hinh nhu bang phai va hao huu giong nhau thi phai. Mo dung kg vao dc bang cua nga my va nga my cung kg vao dc bang cua mo dung. Minh van choi mo dung. Lv20 rui.Ten nv la Olady.
Post on mobile

tu971577

link die rồi a ơi,cho e xin cái link mới đi a,n95 mới format lại nên mất hết lun oy`

Whinny

Ax. Được đấy
Vậy pipi mấy bro nhéX_XX_X
Bên nè cũng đông đâu kém. Hay mún qua đó chửi nhau áh>:)
Chúc may mắn nhé

tsbv1701

mấy đồng chí ơi link chết mất rùi, ai xem lại dùm đi, cái bản sửa lỗi VH đó:(