• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

damvanty

Từ đồ cam mới lên đồ vàng. Đồ vàng thì có rồi lý do gì không có đồ cam>>>>>>>> hik og nay

Whinny

@lyakhuong: Không hỉu bạn nói lém.
Mix ngliệu cấp 2 là từ chính cái ngliệu cấp 1 bạn vừa tổng hợp:D

lyakhuong

a` dau` tien la` co' 5 mien' vung. (danh' boss co' ) ep' len 1 mien' thi` minh` goi. do' la nguyen lieu. cap' may' da. (onl mobile

Whinny

@đúng rùi.Tổng hợp từ mấy cái đó sẽ có ngliệu cấp 1(1gạch) từ cấp 1tổng hợp típ lên cấp 2(2ghạch) rùi cấp 3,4,...:D

Whinny

Hum nay thử lập gòy nhưng k pít còn thiếu gì. Đã có 100k bxã gửi cho nhưng :-??

damvanty

Winny bos này kill sao đây ???:-/>>>=))=))

HIK con này đánh mất 12 bình mau +4mana???

Còn con này 36 mất 14b máu+7b mana >>>>>>>đánh xong 1 nhóm đa phá sản rồi :O:O:-??

Whinny

Ghê chưa. Ông tý đã lên 35 gòy.
Đồ thì để cho whinny nhé, tuy có ít tìn nhưng có thể đổi lấy vàng;;)

kauchunho

Co ai xem phim: ma kiem sinh tu ky k? Trong phim đó có họ ma kiếm di tộc “mộ dung“!

damvanty

Ghê chưa. Ông tý đã lên 35 gòy.
Đồ thì để cho whinny nhé, tuy có ít tìn nhưng có thể đổi lấy vàng>>>>>>>>>> Xin đính chính lại nha Whinny ? Tỵ chứ ko phải tý đâu?????

Whinny

he.Thì ra ông này là Tỵ hồi h cứ tưởng là Tý >:)
@Huan.lúc nào thấy Whinny online cứ pm nhé cưng Winny tới liền:D:D

buithihuan

Winny toi thi lam gi? Co may thang nga my 35+ cu luon lo bai 24~26 day. Winny co an dc no thi an.=))
minh thi minh chiu thoai. 1 la te kg thi ve lang. Ma da so la ve lang thui. Tien the ban rac lay tien mua mau mua mana. Hehe
bai viet dx gui tu dien thoai di dong cua tui :p

Whinny

whinny đến train cùng you chứ làm gì hay you muốn whinny làm gì nèo>:)
Đã bem cho bxã 1 trận vì tội theo zai(Tỵ. Army. Sata. Heard, Thien) <-còn nhìu nữa hem kể hết, và hum qua còn thuê Army mưu sát chồng nữa X-( X_X
index.php

Nếu còn tái phạm sẽ gặp đâu bem đó:ar!

damvanty

hik winny va amry giau the do xanh let het roi kia ???? ai doi vang lay ngoc va vai ko huhuhuhu kan vang de eplen xanh bai viet duoc gui tu dtdd

buithihuan

350/1 cuc da ep vang. 1k7/1 cuc vang ai mua pmmmm. Con 17 cuc vang va gan 60 cuc da nua.
Vai, ngoc ai mua gi cu pmmmm nhe.
Nick game: tuyet
bai viet dc gui tu dien thoai di dong cua tui :p

pk911

Hum nay mới bơm thằng Thương lv 25 về thành,xong nó lại lên quýnh em mà no toàn bị em quýnh chít,xong nó kéo thêm mấy thằng 35 qua map 17 giết em mới ghê...... Bị truy sát gớm quá nên chuyển phòng khác rùi :D. Em mới lv 17 àh,mà cày ở đâu lên lv cho nhanh mấy anh