• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

buithihuan

Kai wan trong la 1 nv co choi dc nhieu sv kg ay chu? 1 nick nhieu sv voi nhieu nick nhieu sv cung co khac gi dau.
Post on mobile

pk911

Kai wan trong la 1 nv co choi dc nhieu sv kg ay chu? 1 nick nhieu sv voi nhieu nick nhieu sv cung co khac gi dau.
Post on mobile

thì ý của em như anh nói đó,em đã test nhìu sever rùi chứ bộ. Mà vào sever nào cũng có vn loạn xạ hết

JS_AnhTuan

Active Member
mình thì bó tay không đăng ký nổi bạn đăng ký dùm mình một tk đăng nhập đi, thanks

duc86

em không downl được bản việt hóa sửa lỗi bác nào up lại hộ em với

duc86

thansk bác nhưng em vân không downl dược bác up vao cai link nao rồi post lên hộ em với

rockcaonguyen

anh em chơi ở server nào vậy, em mới tập chơi nên còn gà lắm, vô gặp toàn bọn tàu chả gặp được ma nào VN cả... hic hic

buithihuan

Sv này nhé you.
.

anhluandeptrai

a e dau hết cả?chơimgame giờ buồn quá!whin dâu rồi? ôxa đi đâu không biết nữa?jkk'ai vô pm nv jikk nhé.

Whinny

a e dau hết cả?chơimgame giờ buồn quá!whin dâu rồi? ôxa đi đâu không biết nữa?jkk'ai vô pm nv jikk nhé.

hi dạo nè oxa bận wá nè không có time chơi nè:p

các bạn mún pm cho nhau mà chưa add nick hoặc khác phái thí các bạn chỉ cần vào chat rùi viết /tên nv mún pm rùi viết vài chữ rùi pm kênh nào kũng đc.thế là ban có thể nc đc rùi
vd:whinny pm jikk thì whinny vào chat rùi viết /jikk alo bxa ak rùi pm kênh khu vực.thế là ở kênh3 đã có nick jikk pm
nếu các bạn bík rùi thì chỉ mỉm cười thui nhé:D

Whinny

Ax. Hoa ra bx whinny la boy ah. =)). Gio moi bit day.
Mobile posted

uhm đúng gòy ,,,nhưng nghe giọng dễ xương lắm àh nha;;)
bxa jikk giàu bà cố mới lv27 đã full tím gòy oxa nhìn mà nản lun.h thì hok có thời gian online lun áh,
lúc nào dảnh vào nc với anh em thui:(