• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÒNG CHUNG KẾT CUỘC THI AI LÀ NGƯỜI ĐẸP PDAVIET

Theo Bạn! Ai là Người đẹp nhất trong số 14 Bạn dưới đây???

• Total voters
    153
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

minhkhoa2007

Chúng ta hãy cùng nhau vui vẻ lại đi,đừng làm cho cuộc thi thêm buồn nữa. Thiết nghĩ cuộc thi nào cũng có sự vui buồn,nhưng nó mang lại tình cảm giữa các anh em ngày càng khắng khít hơn,chứ như thế này thì mất étt tinh thần gắn bó anh em,mất hết tình cảm rồi. Mình thấy ta nên vui vẻ với nhau lại đi.

18S67705

Đúng là có một số người đã làm cho tính chẩt cuộc thi đã đi quá xa, thậm chí làm sai lệch hoàn toàn với mục đích lập ra cuộc thi của BTC. Thế nào là đẹp? Một câu hỏi đơn giản nhưng khó trả lời bởi mỗi người trong chúng ta đều có quan niệm về các đẹp không giống nhau. Nói thật, khi cuộc thi bắt đầu được lập ra, mình đã nghĩ và thực tế đã chứng minh rằng tính công bằng của cuộc thi gần như là không có bởi đơn giản "thí sinh" nào có nhiều bạn bè quen trong 4rum thì sẽ có nhiều phiếu bầu thôi (nếu không đúng mong mọi người bỏ qua) nhưng cái mà ai cũng nhận ra là một sự vui vẻ, hào hứng, đó là "hiệu ứng" là cuộc thi đem lại... Vì vậy hãy đừng vì cái gì mà làm mất đi không khí này... =D>
Trên đây là một vài ý kiến cá nhân.
Rất cám ơn nếu có ai đó đã đọc bài của mình....... =D>

0988456766

Well-Known Member
Đoàn kết PDAViet

Mọi người đừng cãi nhau nữa nhé! Đây là một thế giới ảo mà! Bình chọn theo quan điểm, theo cá nhân, ai thích thế nào thì làm thế! Làm j` phải cãi nhau vì chuyện này. Hãy coi đây là một ngôi nhà chung, cùng nhau đóng góp những cái hay, cái đẹp. Hơn thua gì ở mấy câu nói mà cứ cố......Dân Việt mình có tính hiếu thắng.........nên sửa dần thui( cô giáo dạy Triết của Em bảo thế đấy) Bạn Socola đừng quá giận, nóng tính nữa nhé! Hi vọng những bài viết kế tiếp sẽ không nói về chuyện này nữa!
Mọi người tiếp tục bình chọn bình thường!!!!!!!!!!!!!! Hi`!
Thân! =D>

shogunr125

Không sao cả !!!
Đây là 2 thành viên đều thật cả, tham gia đã lâu và có tư cách pháp nhân. :D
Việc chung IP là điều khó tránh khỏi.
Cử tri đã có giải thích.
Thay mặt BTC, chấp nhận các nick trên.

Ngày 30, tôi sẽ kiểm tra lại, nick nào bầu chọn mà reg. sau này sẽ KHÔNG ĐƯỢC TÍNH.
Chỉ các nick reg. trước khi có bảng bầu chọn sẽ được tính, không kể trùng IP.

Cám ơn bác PhamQuang đã "minh oan" cho 2 anh em cháu! =D>

Thực ra ngay từ đầu tôi đã ko muốn tham gia cuộc thi và cũng nghĩ rằng chắc chắn sẽ không có sự CÔNG BẰNG trong đây như bạn 18S67705 đã nói:

Đúng là có một số người đã làm cho tính chẩt cuộc thi đã đi quá xa, thậm chí làm sai lệch hoàn toàn với mục đích lập ra cuộc thi của BTC. Thế nào là đẹp? Một câu hỏi đơn giản nhưng khó trả lời bởi mỗi người trong chúng ta đều có quan niệm về các đẹp không giống nhau. Nói thật, khi cuộc thi bắt đầu được lập ra, mình đã nghĩ và thực tế đã chứng minh rằng tính công bằng của cuộc thi gần như là không có bởi đơn giản "thí sinh" nào có nhiều bạn bè quen trong 4rum thì sẽ có nhiều phiếu bầu thôi (nếu không đúng mong mọi người bỏ qua) nhưng cái mà ai cũng nhận ra là một sự vui vẻ, hào hứng, đó là "hiệu ứng" là cuộc thi đem lại... Vì vậy hãy đừng vì cái gì mà làm mất đi không khí này... =D>
Trên đây là một vài ý kiến cá nhân.
Rất cám ơn nếu có ai đó đã đọc bài của mình....... =D>

Nhưng vì em tôi nó vận động tôi dữ quá, lại còn lén đăng ký nên tôi đành chiều nó, tham gia cho vui! Không vì mục đích nào khác!
Em tôi nói đúng: CUỘC VUI NÀO CŨNG CẦN PHẢI CÓ SỰ CÔNG BẰNG, KHÔNG THÌ SẼ MẤT VUI. Đã có ít nhất 1 lần tôi cũng đưa ra đề nghị BTC nên xem xét chỉ để cho các thành viên cũ (reg nick trước khi tổ chức cuộc thi) mới được quyền bình chọn thôi, nhưng chẳng thấy ai quan tâm trả lời cả. Nay bác PhamQuang đã trả lời về vấn đề này tôi thấy rất hoan nghênh! Tuy vậy, cũng không hẳn đã đem lại sự CÔNG BẰNG hoàn toàn cho cuộc thi đâu.

Tôi cũng cảm thấy chúng ta nên dừng tranh luận về vấn đề này tại đây. Chẳng có cuộc vui nào trọn vẹn cả! Đúng không các bạn?

Hãy tiếp tục cuộc vui nào! Còn đến 10 ngày nữa mới hết hạn, chưa biết mèo nào cắn mỉu nào đâu! 30 chưa phải là Tết mà! :D

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Câu trên giống câu: "Ba mươi chưa phải là Tết !!!" :)):)):))

TuanQuang đừng vội hý hửng nhé. :D

Nhiều đại cử tri chưa đi bầu và lên tiếng đâu. :)):)):))

XuanTruong

Super V.I.P
Tôi cũng cảm thấy chúng ta nên dừng tranh luận về vấn đề này tại đây. Chẳng có cuộc vui nào trọn vẹn cả! Đúng không các bạn?

Hãy tiếp tục cuộc vui nào! Còn đến 10 ngày nữa mới hết hạn, chưa biết mèo nào cắn mỉu nào đâu! 30 chưa phải là Tết mà! :D

Cảm ơn Bạn đã có suy nghĩ đúng!!!=D>=D>=D>

Nhiều đại cử tri chưa đi bầu và lên tiếng đâu. :)):)):))

Trong đó có Man đấy nhé!!!:)):)):))

DEVIL_BESIDE_YOU

Tôi ko giải thích nhiều lời! Tin hay ko thì tùy các Mod. Anh tôi có đưa nick cho tôi dùng, nhưng do có cuộc bình chọn nên tôi đã tự reg 1 nick khác để bầu. Việc này sai à! Nếu muốn, tôi có thể reg hàng chục nick ở hàng chục máy khác nhau, bình chọn cho TQ để được PVD, hoặc bình chọn cho anh tôi... nhưng tôi đã ko làm! Tôi nhắc lại: CUỘC VUI NÀO CŨNG CẦN PHẢI CÓ SỰ CÔNG BẰNG! NẾU KO THÌ MẤT VUI RỒI!
Nếu cần đưa ra phòng họp PV, tôi sẽ tranh cãi cùng các bạn, tôi đã nói gì sai nào, tôi cảm thấy cuộc thi này ko đúng nghĩa của nó nên phản ứng thôi. Các mod hãy move tất cả các bài của tôi sang phòng họp đi, chúng ta nói chuyện tiếp. Tránh làm loãng chủ đề này! OK?
Còn nữa BatKid à, tôi là girl 100% đấy nhé!
Sao bạn lại cân thẳng quá vậy????tòan anh em PV với nhau,ăn thua làm gì???ngay đầu topic đã đễ là lập cuộc thì này đễ anh em spam cho vui mà..PV khác mấy Forum khác,ở forum khác bạn có thễ pót bài spam búa xua ở phần thảo luận chứ PV là del bài ngày lập tức,vì vậy có 1 cái topic như vầy thì anh em ta phải vui vẽ spam cho thoải máy chứ sao lại làm mọi chuyện cân thẳng thế...???;;);;);;)

Taki7610

Unlock_GSM
Dạo này NET kì thật,vào chập chờn ghê,hôm nay vào "Bảng Chung Kết-Giật cả mình" Tuấn Quang "có phiếu 45:O:O:)):)):)):))".

socola2008

Đại gia mà anh :)):)):)).Anh Quang thắng chắc rùi =D>=D>

Chưa chắc đâu bạn! Trong số 45 phiếu đó thì đã có đến 24, 25 phiếu là không hợp lệ rùi! :-? Hổng tin kiểm tra sẽ rõ... :-??

Ngày 30, tôi sẽ kiểm tra lại, nick nào bầu chọn mà reg. sau này sẽ KHÔNG ĐƯỢC TÍNH.
Chỉ các nick reg. trước khi có bảng bầu chọn sẽ được tính, không kể trùng IP.

salemgtvt84

Chưa chắc đâu bạn! Trong số 45 phiếu đó thì đã có đến 24, 25 phiếu là không hợp lệ rùi! :-? Hổng tin kiểm tra sẽ rõ... :-??
Đề nghị bạn stop lại ngay giọng điệu thù địch, cạnh khóe đó đi... Box này lập ra để a e vui vẻ với nhau, chứ ko phải là nơi bạn vào đây cãi nhau cho sướng cái miệng... Minhg thiết nghĩ, ngay từ khi tham gia diễn đàn, bạn reg nick chỉ để bầu cho a mình, vậy thì xong việc rùi, bạn hãy nghỉ ngơi đi...
Cứ khi vào box, lại thấy bạn với cái giọng điệu cay cú, ăn thua... Chẳng ra làm sao cả....:(
Lời nói thẳng, mong bạn thứ lỗi và để a e chúng tôi đc vui... Cảm ơn bạn rất nhiều đã quan tâm đến cuộc thi của a e chúng tôi....:)

nokia113

Tính chất căng thẳng của cuộc thi đang được đẩy lên rất cao!
Không tranh cãi nữa các bác ơi!

PhamQuang

Manager

2 anh em nhớ dành phiếu cho chú trong cuộc thi "Nam vương có vợ" nhé.
Sẽ có thưởng lớn đấy. :)):)):))

BTC sẽ thực hiện đúng Quy định, các bạn yên tâm và hy vọng gàn về cuối sẽ càng gay go, căng thẳng và vui hơn nữa. =D>=D>=D>

TuanQuang

CŨng có thể 1 số người vì PVD của tuanquang nên reg để kiếm chát :))

chính xác có thể sẽ có trường hợp này xảy ra . như vậy ko biêt BTC sẽ xử lý thế nào . tuấn quang vô tội vì những TH này Tuấn Quang ko biết j cả

horkbajir

sao ngày hôm nay hình như không thấy Poll có sự thay đổi nào, không ai bỏ phiếu thêm thì phải???

Kangmin82

Đọc 1 lúc loạn luôn :O:O:O: ban tổ chức xem lại đi chứ thế này thành cái chợ mất :-?:-?:-?

Status
Không mở trả lời sau này.