• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VP Football League update 08/09/2009

beckham

giờ đang có cúp C1 và UEFA bạn thêm vào luôn thì tốt quá. Thanks bạn rất nhiều.
Cho mình xin KKK với: "Ly Hai Nam" thanks.
TL:
Thanks bạn! Mình sẽ support trong thời gian sớm nhất.
Key của bạn đây :L7N7-7N9-QMN7-9W9

nobtiba

Theo em phần kết quả trận đấu nên tự động sắp xếp ngày thi đấu gần nhất ra trước. Mỗi khi em muốn tra kết quả trận đấu nó luôn hiện lên từ những trận đầu mùa giải, phải next mất 4, 5 trang mới đến trận gần nhất ... Dĩ nhiên càng những trận sau này sẽ càng phải "next" nhiều.
Bác bố trí lại giúp anh em nhé ! Cảm ơn bác, chúc bác khỏe !

beckham

Theo em phần kết quả trận đấu nên tự động sắp xếp ngày thi đấu gần nhất ra trước. Mỗi khi em muốn tra kết quả trận đấu nó luôn hiện lên từ những trận đầu mùa giải, phải next mất 4, 5 trang mới đến trận gần nhất ... Dĩ nhiên càng những trận sau này sẽ càng phải "next" nhiều.
Bác bố trí lại giúp anh em nhé ! Cảm ơn bác, chúc bác khỏe !
Cảm ơn bạn đã góp ý! Mình sẽ fix lại cái này ở phiên bản update tới.

N

ntd

Guest
Phần mềm của bạn rất hay và hữu ích. Thanks.
Nếu phần mềm của bạn có thêm chức năng cho người sử dụng tự tạo League mới như TeamStats thì rất là hoàn hảo.
Tiện đây cho mình xin KKK, owner: Nguyen Duong
Thanks

beckham

Phần mềm của bạn rất hay và hữu ích. Thanks.
Nếu phần mềm của bạn có thêm chức năng cho người sử dụng tự tạo League mới như TeamStats thì rất là hoàn hảo.
Tiện đây cho mình xin KKK, owner: Nguyen Duong
Thanks
Mình sẽ ghi nhận sự góp ý của bạn, và nếu có thể mình sẽ support trong thời gian sớm nhất.Thanks bạn
Còn key của bạn đây :NTHV-VH9-ROAH-UZ9R-YPAD

phongthanminh1

Bạn nên sửa cả cái tiêu đề lúc thoát khỏi chuơng trình nữa nhé,màu đỏ chìm vào với phông nền nên ko thấy rõ,bạn nên cho dòng đó vào chỗ trông nào đó,và để màu đen thì dễ nhìn hơn,thank bạn

beckham

bản mới chạy ngon wa bác beck cho em xin kkkk
owner: Đỗ Phi Long
Thanks bạn đã ủng hộ!
Key của mình hiện tại chưa support Tiếng Việt có dấu, bạn thông cảm nhé, nếu có thể bạn sữa thành ko dấu đi.

huajinjia

em xin góp ý: bác nên viết thêm phần tự động câp nhật khi kết nối hoặc cập nhật với thời gian biểu định sẵn như vậy pm sẽ rất hay. Thanks bác nhìu

beckham

em xin góp ý: bác nên viết thêm phần tự động câp nhật khi kết nối hoặc cập nhật với thời gian biểu định sẵn như vậy pm sẽ rất hay. Thanks bác nhìu
Ok! Mình sẽ tìm hiểu để thêm tính năng này. Rất cảm ơn sự đóng góp ý kiến của bạn.

beckham

File DLL update ngày 10/10/2008
File này fix một số issue sau:
1. Khi nhấn cào menu->Matchs(Trận đấu) sẽ hiện ra là vòng đấu hiện tại, chứ không phải là vòng 1 như ban đầu nữa.
2. Thay đổi màu chữ và vị trí của chữ thông báo khi kết bạn chọn close chương trình.

Các bạn cứ copy file này về, sau đó giải nén và chép đè lên file trong thư mục cài la ok.

Cảm ơn các bạn đã góp ý! Mình rất mong nhận được nhiều góp ý của các bạn, nhằm mang lại cho chương trình ngày một hoàn thiện hơn.

Chỉnh sửa cuối: