• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VP Football League update 08/09/2009

badkid

Bạn ơi, vui lòng cho mình key nhé, tên máy của mình là: "badkid". Cám ơn bạn rất nhiều, phần mềm thật hữu ích.

hungchip

Xi chúc mừng

Một vài hình ảnh mới, ở phiên bản này các bạn có thể xem lại các trận đối đầu gần đây nhất của một cặp đấu nào đó.(Từ 2000 đến nay)
Sắp có chưa bạn? Bao giờ up lên đấy???=D>=D>

beckham

Hình ảnh mới về bản cập nhật :
Ở phần update này, mình chỉ bổ sung một vài thông tin vào Bảng Xếp Hạng : Hiệu số, số thẻ vàng, số thẻ đỏ. Để các bạn tiện theo dõi.

Link down file update đây :http://www.mediafire.com/?n2z53mv0zix
Down về và cài vào là ok.

beckham

sao nó có mấy cái khoảng trắng vây bác ơi bác xem lại giúp em coi có đúng không nhé thanks bác nhiều;;)
Bạn down file update về nhé, cài vào là ok.
Còn key của bạn đây : NFAH-VH9-RAH-UZRR-YLAD

letuankhung

cho mình hỏi 1 phát nủa bản này cập nhật qua usb được không vậy bác mình cập nhật nó báo thành công nhưng không biết có được không thanks bác =D>

beckham

cho mình hỏi 1 phát nủa bản này cập nhật qua usb được không vậy bác mình cập nhật nó báo thành công nhưng không biết có được không thanks bác =D>
Được chứ bạn! Bạn có thể test bằng cách xem kết quả thi đấu là biết liền chứ gì, hoặc nhanh hơn có thể cập nhật mục tin tức, bạn sẽ biết có tin mới hay không liền hà.

lvl

Phần mềm của bạn thật là tuyệt. Tôi cũng biết chút chút về làm phần mềm nên thấy là phần mềm của bạn làm rất kỳ công, có thể nói là khá chuyên nghiệp về giao diện. Về tính năng sử dụng thì ... quá tuyệt!
Tôi xin có một góp ý "bé ti ti" là: các bản cập nhật bạn nên ghép vào bài đầu với ghi chú theo ngày và những phần chỉnh sửa, cập nhật. Như vậy thì anh em dễ theo dõi các bản cập nhật mới!
Chân thành cảm ơn bạn!

beckham

Phần mềm của bạn thật là tuyệt. Tôi cũng biết chút chút về làm phần mềm nên thấy là phần mềm của bạn làm rất kỳ công, có thể nói là khá chuyên nghiệp về giao diện. Về tính năng sử dụng thì ... quá tuyệt!
Tôi xin có một góp ý "bé ti ti" là: các bản cập nhật bạn nên ghép vào bài đầu với ghi chú theo ngày và những phần chỉnh sửa, cập nhật. Như vậy thì anh em dễ theo dõi các bản cập nhật mới!
Chân thành cảm ơn bạn!
Thanks bạn! Tại mình không có quyền thay đổi cái title của topic này nên nhìu lúc quên và không để ý. Lần sau mà có bản mới hay bản cập nhật mình sẽ nhớ bác mod nào đó giúp vậy. Thanks bạn.

boydeptrai

giờ đang có cúp C1 và UEFA bạn thêm vào luôn thì tốt quá. Thanks bạn rất nhiều.
Cho mình xin Key với: "Ly Hai Nam" thanks.

HungManh

To Beckham:
Mình có 1 đề xuất nhỏ thế này bạn nghĩ sao ?
trong cai bàn phím ở mục đăng ký nếu bạn cho chức năng past vào đó thì tuyệt !!!??
Cám ơn bạn