• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VP Football League update 08/09/2009

beckham

Đã có lịch thi đấu giải bóng đá V-League 2009 Bác update vào VP Football League nhé.
Thanks bác nhiều nhé!
Mình thấy thông tin về lịch thi đấu chưa có đầy đủ, nhưng mình sẽ cố gắng update sớm nhất cho các bạn theo giỏi giải V-League.

NguyenTu

Super V.I.P
PM vẫn bị lỗi màn hình ngang, nếu để màn hình ngang trước sau đó khởi động PM thì máy sẽ bị treo, không vô được phải SR. Trong khi chuyển về màn hình dọc lại chạy Ok. (PM được cài trên EXEC). Tác giả lưu tâm Fix lỗi này

J

JerryBC

Guest
Mình cũng muốn thử dùng phần mềm của bạn.
owner: JerryBC
Thanks bạn nhé!

NguyenTu

Super V.I.P
chưa thấy tác giả hồi âm Fix lỗi nhỉ? PM này update rất chậm, nhiều lúc không Update được hoặc báo Update thành công nhưng DL vẫn như thế!! Không biết thế nào!!!

jennydontcry

Bác có thể post lên link khác không ạ vì mediafire dạo này e ko thể down được.Chân thành cảm ơn !

bongtom

Phần mềm này rất hay, Link down ở đầu topic đã là phiên bản mới nhất chưa?
Cho mình xin key với nhé, Owner la TungB
Thanks bạn

bonmat8888

không hiểu sao từ vòng 20 của Ngoại hạng Anh trở về trước update rất tốt, nhưng sau vòng 21 update xong thì dữ liệu bị xoá sạch không hề có đội nào nữa. Có ai bị như vậy không? Tôi nghĩ hỏng dữ liệu trên đt của tôi, nhưng khi tải lại và cài trên máy tôi thì bình thường, vẫn hiện kết quả vòng thứ 10, nhưng update lại bị trắng xoá.

bonmat8888

Sao không thấy ai trả lừoi vậy? không ai quan tâm đến phần mềm này nữa sao?

PhongQuang

Super V.I.P
không hiểu sao từ vòng 20 của Ngoại hạng Anh trở về trước update rất tốt, nhưng sau vòng 21 update xong thì dữ liệu bị xoá sạch không hề có đội nào nữa. Có ai bị như vậy không? Tôi nghĩ hỏng dữ liệu trên đt của tôi, nhưng khi tải lại và cài trên máy tôi thì bình thường, vẫn hiện kết quả vòng thứ 10, nhưng update lại bị trắng xoá.

Sao không thấy ai trả lừoi vậy? không ai quan tâm đến phần mềm này nữa sao?

Đúng đấy bạn, phần mềm đang bị lỗi phần Bảng tổng sắp.
Mong bạn Phước fix lỗi.

bonmat8888

Đúng đấy bạn, phần mềm đang bị lỗi phần Bảng tổng sắp.
Mong bạn Phước fix lỗi.

Vậy là phần mềm nêyf không được chỉnh sửa lại rồi. Vẫn tình trạng viết ra rồi để đó chứ kém khâu bảo hành, bảo trì, nâng cấp, hoàn thiện của phần mềm Việt Nam nói chung. Chán thật!