• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VP Football League update 08/09/2009

beckham

Hic! Tình hình là dạo này đang kẹt công tác bên Germany, chưa có về VN nên chưa có kế hoạch làm tiếp, mong các bác thông cảm. Ah! Mình sẽ upload bản mới fixed đôi chút lên cho anh em xài tạm (Version này minh fixed để nó work cho tất cả các mùa luôn và "Tốc độ update sẽ nhanh hơn")
Sửa/Xóa nội dung

http://www.mediafire.com/?yit3j1mmqyj
Link down bản cập nhật nè các bác. Bác nào test thử giùm em luôn nha, thanks các bác đã ủng hộ em.
Các bác cứ down về bỏ lên thẻ và chạy luôn, ko cần cài đặt gì hết, key củ vẫn work bình thường.

PhongQuang

Super V.I.P
Mã đăng ký cũ ko dùng được cho bản này hay sao? Mình đã đăng ký bằng mã cũ mà vẫn ko mất chữ mờ nhỉ. Bản cũ đăng ký mã này OK. Đăng ký xong khởi động lại vẫn thế.
Tên: Phong Quang
Mã: P7N7-7NQ9-QNNZ-9M9N-US

(Đã edit ngày cập nhật ở tiêu đề.)

Chỉnh sửa cuối:

beckham

Mã đăng ký cũ ko dùng được cho bản này hay sao? Mình đã đăng ký bằng mã cũ mà vẫn ko mất chữ mờ nhỉ. Bản cũ đăng ký mã này OK. Đăng ký xong khởi động lại vẫn thế.
Tên: Phong Quang
Mã: P7N7-7NQ9-QNNZ-9M9N-US

(Đã edit ngày cập nhật ở tiêu đề.)

Bác xem lại nhập có đúng không, chứ kkk vậy của Bác là ok rồi đó. Bác có nhận sét gì về bản này không, lu bu nhìu việc va bận công tác nên ko update thường xuyên cho anh em đc.

Last edited by a moderator:

PhongQuang

Super V.I.P
Bác xem lại nhập có đúng không, chứ kkk vậy của Bác là ok rồi đó. Bác có nhận sét gì về bản này không, lu bu nhìu việc va bận công tác nên ko update thường xuyên cho anh em đc.
Cũng mã đấy mình thử đi thử lại mấy lần vẫn ko được, trong lúc thử lại bản cũ thì OK.
Bản mới này cải thiện tốt hơn về tốc độ, báo chi tiết khi cập nhật...
Nếu được bạn nên cho thêm thời gian thi đấu trong lịch (giờ thi đấu tính theo giờ Việt nam).

beckham

Cũng mã đấy mình thử đi thử lại mấy lần vẫn ko được, trong lúc thử lại bản cũ thì OK.
Bản mới này cải thiện tốt hơn về tốc độ, báo chi tiết khi cập nhật...
Nếu được bạn nên cho thêm thời gian thi đấu trong lịch (giờ thi đấu tính theo giờ Việt nam).

Thanks bác, mình sẽ check lại cho bác.
Còn về thời gian thi đấu mình sẽ cập nhật sau.

loitraitim490

Bản này quá tuyệt vời bác ạ. Mà cho em hỏi sao không thấy giờ thi đấu nhỉ, chỉ có ngày thui. Với bác cho em kkk nhé. Owner: Dinh Trong Hien. Thank bác lần nữa!!!=D>=D>

minhmck

Cái này hay quá bạn ơi. Cho mình một bản với nha
Owner: Quang Minh
Thanks

lebaonghi

Hay quá bác beckham ah! sao tận hôm nay em mới được gặp bác nhỉ,thật là từ hôm nay cái ppc của em mới trở nên có ý nghĩa vì nó mới phục vụ niềm đam mê số 1 của em la bóng đá.thanks bác ngàn lấn
bác cho em xin kkk với nhé?
own name: LE BAO NGHI
Một lần nữa thanks BÁC so much !!!