• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VP Football League update 08/09/2009

anui

Ủa! Sao font TV bị lỗi vậy bạn, bạn có thể gửi cho mình file "iconb.uib" trong thư mục data để mình check lại thử, hoặc bạn có thễ chụp màn hình mình xem thử sao. Hoặc bạn có thể xem các post trước của mình ah, mình có upload lên file iconb.uib (tạo font TV), bạn tải về rồi chép đè lên là ok liền hà.

đây là hình lỗi phông TV của tớ...

anui

Còn dưới là file iconb.uib Bạn xem và send PM cho mình nhá

ẹc... sao tôi không đính kèm file đc thế?
8-|:((

ecoli

Còn dưới là file iconb.uib Bạn xem và send PM cho mình nhá

ẹc... sao tôi không đính kèm file đc thế?
8-|:((

bạn phải nén file cần đính kèm dưới dạng zip hoặc rar rồi mới đính kèm được

namket

phầm mềm rất hay nhưng vẫn còn hơi chậm, riêng phần "Các Đội" thì vào là bị treo máy mình đã vào 3 lần và đều bị treo máy hết, giờ ko dám vào nữa :( Bạn nên để cái mũi tên dưới dấu X thì đẹp hơn để đó che mất số 8 thì uổng quá. Thanks bạn nhiều :)

Caohieu88

Mình nghĩ bạn nên chuyển Mũi tên Back và Dấu X xuống dưới bên trái vừa thuận tiên cho tay mà lại vừa đẹp mắt hơn!

anui

mà sao máy của tớ không thể cập nhật đựoc kết quả các trận đấu??
chỉ cập nhật được phần tin tức
còn kết quả, bảng xếp hạng là con số 0

beckham

mà sao máy của tớ không thể cập nhật đựoc kết quả các trận đấu??
chỉ cập nhật được phần tin tức
còn kết quả, bảng xếp hạng là con số 0
Bạn đã check phần setting chưa, nó chỉ cập nhật những gì được chọn trong phần setting thôi. Bạn chọn cập nhật Kết quả là được thôi. Nhớ tránh chọn tất cả trong phần setting nhé(Vì rất lâu đó : Bao gồm : Tin bài TA, TV(Kèm hình ảnh), Tỉ lệ dự đoán, và kết quả trận đấu..)

beckham

Chào các bạn, từ nay mình sẽ chuyển tên từ Premier League thành VP Football League, ở phiên bản này mình support 4 giải đấu lớn nhất : Anh, TBN, Y và Đức. Mình đang trong thời gian hoàn thiện, chắc cũng phải sau ngày 15/9 này mới up lên cho bà con được, vì mình phải test lại phần livescore nữa.
Sau đây là một số hình ảnh của VP Football League...Các bạn xem và cho ý kiến về giao diện, màu sắc nhé. Mình mong muốn nhận được thật nhiều sự đóng góp ý kiến của các bạn , nhằm mang lại cho các bạn một sãn phẩm thân thiện và dễ sử dụng hơn.

PhongQuang

Super V.I.P
Chào các bạn, từ nay mình sẽ chuyển tên từ Premier League thành VP Football League, ở phiên bản này mình support 4 giải đấu lớn nhất : Anh, TBN, Y và Đức. Mình đang trong thời gian hoàn thiện, chắc cũng phải sau ngày 15/9 này mới up lên cho bà con được, vì mình phải test lại phần livescore nữa.
Sau đây là một số hình ảnh của VP Football League...Các bạn xem và cho ý kiến về giao diện, màu sắc nhé. Mình mong muốn nhận được thật nhiều sự đóng góp ý kiến của các bạn , nhằm mang lại cho các bạn một sãn phẩm thân thiện và dễ sử dụng hơn.
Mong Bác làm thêm giải V-League nhé. Thanks

phongthanminh1

Hay quá thật tuyệt vời mình rất mong phần mềm này của bạn ,mong nó sớm được ra lò,thank,và thêm giải V-Leagule của Viêtnam bạn nhé,cố gắng đuợc ko bác

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

beckham

Hay quá thật tuyệt vời mình rất mong phần mềm này của bạn ,mong nó sớm được ra lò,thank,và thêm giải V-Leagule của Viêtnam bạn nhé,cố gắng đuợc ko bác

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
Chắc chắn rồi. Mình sẽ update trước khi V-League 2009 khởi tranh.

anui

Tớ lại gặp rắc rối tiếp

đó là khi check News..

khi chọn xem 1 tin tức xong, trở về chuyển sang xem tin tức khác thì lại không được, màn hình vẫn hiển thị tin tức ban đầu.
Muốn xem tin tức khác đành phải thoát toàn bộ chương trình rồi kich hoạt lại từ đầu (giống lỗi search plảyer trc đây)

Mà máy mình vẫn không hiển thị được tiếng Việt , Mình sẽ gửi file iconb.uib cho bạn để bạn kiểm tra nhá. (mình sẽ gửi theo đường mail nha)

beckham

Trong phần Lịch Bác có thể đổi tên các ngày thành tiếng Việt chứ để SUN MON TUE... không hay lắm.
Mình cũng muốn lắm, nhưng màn hình PDA lại nhỏ, nếu chuyển MON->Thứ Hai thì tốn chổ lắm, mà chỉ để chữ "Hai" thì lại không rõ nghĩa, nên mình đành để Mon cho mọi người dễ đọc.

herohung82

Cái này có cập nhật kết quả online liên tục không bác? Hay là chỉ khi mình kết nối wifi thì nó cập nhật kết quả?

anui

Cái này có cập nhật kết quả online liên tục không bác? Hay là chỉ khi mình kết nối wifi thì nó cập nhật kết quả?

khi nào máy của bác kết nối với Internet rồi bác vào chỗ update là xong thôi

khi chọn xem 1 tin tức xong, trở về chuyển sang xem tin tức khác thì lại không được, màn hình vẫn hiển thị tin tức ban đầu.
Muốn xem tin tức khác đành phải thoát toàn bộ chương trình rồi kich hoạt lại từ đầu (giống lỗi search plảyer trc đây)
????????????????:-?