• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN BẢN 3.0 DÀNH RIÊNG CHO P1i

CongVoi

Super V.I.P
mình đã cài thành công bản 3.0 này rồi nhưng mà nó chạy chậm wá,có cách nào khắc fục ko mấy bro,mình là mem mới nên còn gà lắm

Bạn cài được là giỏi rồi gà nỗi gì nữa hả bạn!!!Chươg trình này nó chậy chậm là chuyện bình thường thui mà,vì nó chiếm khá nhiều ram,hiện giờ vẫn chưa có cách giải quyết!!!!:|

demonntl

Active Member
mình đã cài thành công bản 3.0 này rồi nhưng mà nó chạy chậm wá,có cách nào khắc fục ko mấy bro,mình là mem mới nên còn gà lắm
mình dùng nó với p1i thấy nhanh ngang với chương trình player của máy,bạn thử up fw mới nhất xem

2nd

mình dùng nó với p1i thấy nhanh ngang với chương trình player của máy,bạn thử up fw mới nhất xem

fw của mình là r6g04,có fải là mới nhất chưa bạn?,bây giờ muốn xóa bản 3.0 này thì làm ntn,mình đã master reset nhưng vẫn ko dc

demonntl

Active Member
fw của mình là r6g04,có fải là mới nhất chưa bạn?,bây giờ muốn xóa bản 3.0 này thì làm ntn,mình đã master reset nhưng vẫn ko dc

bạn muốn xóa thì format thẻ nhớ là xog

backbedboy

giải nén winrar thì ra cái ổ C . Copy hết các folder đó vào ổ C của máy hả bạn ?

2nd

bạn muốn xóa thì format thẻ nhớ là xog

mình đã format thẻ nhớ và master reset rồi mà vẫn chưa xóa dc bản 3.0 này bạn à với lại bây j camera của mình cũng ko khởi động dc luôn hic hic,các bro có thể giúp mình dc ko,thanks

tmk234

Bác ơi, e làm theo hướng dẫn của bác ko sai 1 tí tẹo nào, cũng ko đả động gì ổ D nhưng ko làm sao cài đc, nó chỉ hiện icon walkman và báo Application couldnt start , chán quá rồi, làm đến lần thứ 1 chục rồi ấy
T_T

tmk234

mình đã format thẻ nhớ và master reset rồi mà vẫn chưa xóa dc bản 3.0 này bạn à với lại bây j camera của mình cũng ko khởi động dc luôn hic hic,các bro có thể giúp mình dc ko,thanks

Ban phải format internal disk chứ ko phải Master Reset

lên * xuống xuống * xuống * và chọn Format

heodeptrai87

alo alo

sao mình hack ổ C mà ko được bạn ơi. minh lam xong hết các bước rồi, mà sao tới chỗ chạy file 1.py bằng lệnh CMD mà nó ko chạy. bạn bày cho mình với:(( .cho mình nick chat để mình chat trực tiếp được ko bạn. cám ơn nhìu nhìu.

yeumotnguoi

sao mình hack ổ C mà ko được bạn ơi. minh lam xong hết các bước rồi, mà sao tới chỗ chạy file 1.py bằng lệnh CMD mà nó ko chạy. bạn bày cho mình với:(( .cho mình nick chat để mình chat trực tiếp được ko bạn. cám ơn nhìu nhìu.

Đó là do bạn chưa đổi lại file 1.py về dạng ban đầu thui.Sửa xong bằng file note rùi,thì bạn mở lại về hình lúc đầu là python rùi bỏ vào ổ C là Okie!!

leekunkun

hi.1 ngày mày mò liên tục.em cũng làm con P1 thành Walkman.lúc đầu hơi rắc rối thật. :D. giờ thì hack thành thạo rồi !

kiennghiep

hi.1 ngày mày mò liên tục.em cũng làm con P1 thành Walkman.lúc đầu hơi rắc rối thật. :D. giờ thì hack thành thạo rồi !

Làm ơn chỉ lại dùm em các bước với
Part 2 em thấy giống y chang part 1, có cần copy từng file của part 2 vào cái đã có trong ổ C sau khi đã copy ở part không?
Em cũng mày mò mãi mà chưa được
Em cảm ơn nhiều

CongVoi

Super V.I.P
Làm ơn chỉ lại dùm em các bước với
Part 2 em thấy giống y chang part 1, có cần copy từng file của part 2 vào cái đã có trong ổ C sau khi đã copy ở part không?
Em cũng mày mò mãi mà chưa được
Em cảm ơn nhiều

Part 1 với 2 là 1 bạn nhé.Vì dung lượng lớn nên mình chia làm 2 cho dễ post ý mà.!!

kiennghiep

Hic hic, anh ơi
Thế thì em đã copy hết toàn bộ các file ở part 1 vào từng mục ở ổ C rồi mà không được
Nó báo application couldn't be started
Em cứ tưởng phải copy đè part 2 vào, đang kỳ cụi copy lại...
Giờ phải làm sao đây
giúp em với. Thèm quá rồi

CongVoi

Super V.I.P
Hic hic, anh ơi
Thế thì em đã copy hết toàn bộ các file ở part 1 vào từng mục ở ổ C rồi mà không được
Nó báo application couldn't be started
Em cứ tưởng phải copy đè part 2 vào, đang kỳ cụi copy lại...
Giờ phải làm sao đây
giúp em với. Thèm quá rồi

Thì bạn cứ mở CapsSwith thành Off,rồi copy vào từng mục tương ứng trong ổ C rồi khởi động lại là được!!

tmk234

Vấn đề ở đây là không phải với CDA và bản FW nào P1i cũng cài được Walkman 3.0, sẽ báo lỗi với 1 số CDA ( application couldn be started )

Để cho chắc chắn cài đc walkman 3.0 các bạn phải đưa CDA về GW1, GW2 và up FW lên mới nhất, cài cái ăn luôn

ngmtri

Vấn đề ở đây là không phải với CDA và bản FW nào P1i cũng cài được Walkman 3.0, sẽ báo lỗi với 1 số CDA ( application couldn be started )

Để cho chắc chắn cài đc walkman 3.0 các bạn phải đưa CDA về GW1, GW2 và up FW lên mới nhất, cài cái ăn luôn

Cũng không chắc đâu pác ơi, mày tui dang CDA GW3 vẫn xài được thôi, tui nghĩ ăn thua là xóa cái Walkman 2.0 cũ và copy cái Walkman 3.0 vào có đúng không thôi, chỉ nhầm 1 file thôi cũng tiêu luôn.