• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN BẢN 3.0 DÀNH RIÊNG CHO P1i

tmk234

em chỉ bảo 1 số bản, chứ không nói chỉ mỗi GW1 và GW2 mới cài được, nhưng 2 cái CDA này thì chắc chắn là cài đc walkman dễ dàng với điểu kiện làm đúng thao tác

leekunkun

Hix.Mọi người giúp em với. Em muốn cào lại Walkman 3.0 cho P1. ma hiện giờ em chạy win vista. khi vào kiểm tra ở trong Device computer ở mục Ports ( COM& LPT) thì nó không như lúc hồi XP nữa. nó hiện ra là. Sony Ericson P1 Application Port (COM 6) ,Vậy giờ chỉnh số ở trong file 1.py là chỉnh chính xác là số mấy ? Để khi em chạy file 1.py nó hiẹn ra bảng màu đen. Em cũng thử trừ 1 đơn vị trong file 1.py nhưng vẫn không được.bảng màu đen nó hiện ra nhưng toàn báo lỗi. Hay là hack ổ C chỉ làm được ở win Xp thui nhỉ.Ai chỉnh được ở win vista giúp hộ em với.hix. .Hix . Giúp em với mọi người.SORY ANH CONGVOI. EM SPAM 2 LẦN Ở 2 BÀI. NHƯNG EM KO BIẾT HỎI Ỡ CHỖ NÀO A. >.<

CongVoi

Super V.I.P
Hix.Mọi người giúp em với. Em muốn cào lại Walkman 3.0 cho P1. ma hiện giờ em chạy win vista. khi vào kiểm tra ở trong Device computer ở mục Ports ( COM& LPT) thì nó không như lúc hồi XP nữa. nó hiện ra là. Sony Ericson P1 Application Port (COM 6) ,Vậy giờ chỉnh số ở trong file 1.py là chỉnh chính xác là số mấy ? Để khi em chạy file 1.py nó hiẹn ra bảng màu đen. Em cũng thử trừ 1 đơn vị trong file 1.py nhưng vẫn không được.bảng màu đen nó hiện ra nhưng toàn báo lỗi. Hay là hack ổ C chỉ làm được ở win Xp thui nhỉ.Ai chỉnh được ở win vista giúp hộ em với.hix. .Hix . Giúp em với mọi người.SORY ANH CONGVOI. EM SPAM 2 LẦN Ở 2 BÀI. NHƯNG EM KO BIẾT HỎI Ỡ CHỖ NÀO A. >.<

Chỉnh Thế này nhé: ser = serial.Serial(5) # I have com6

prescolt

hieusacou va congvoi, cảm ơn hai bạn rất nhiều, mình đả làm thành công rồi 1 phát chạy luôn :D, nhưng buồn cái la vẩn chưa chơi dc WMA

leekunkun

Anh CongVoi ơi. Sao giờ em cài lại bản Wal 3.0 mà khi mở lên.Nó ko có những Visualization màu sắc chuyển động như lúc trước nữa nhỉ. Giờ nó có font nền màu đen. không màu mè như lúc trước nữa. Có thể cài thêm cái gì để có lại ko anh nhỉ

prescolt

Anh CongVoi ơi. Sao giờ em cài lại bản Wal 3.0 mà khi mở lên.Nó ko có những Visualization màu sắc chuyển động như lúc trước nữa nhỉ. Giờ nó có font nền màu đen. không màu mè như lúc trước nữa. Có thể cài thêm cái gì để có lại ko anh nhỉ

more setting>> viualization&mood , enable nó là ok

leekunkun

Vẫn ko đc anh ơi.Em mới Up lại FW P1i rồi cài lại Walk 3. mà vẫn ko hiện Visualization. Lúc đầu vào more setting>> viualization&mood là nó đã Enable rùi. lần 2 e nháy vào nó để bỏ enable.rồi lần 3 e vào để enable lại nó. Nhưng ko đc.Cứ save nó.rồi out là nó ko Enable. Ko hiểu bị sao nữa .trước e cài lần 1 đều hiện. cài lại mấy lần này đều ko chạy Visualization .>.<

hieusaco

Vẫn ko đc anh ơi.Em mới Up lại FW P1i rồi cài lại Walk 3. mà vẫn ko hiện Visualization. Lúc đầu vào more setting>> viualization&mood là nó đã Enable rùi. lần 2 e nháy vào nó để bỏ enable.rồi lần 3 e vào để enable lại nó. Nhưng ko đc.Cứ save nó.rồi out là nó ko Enable. Ko hiểu bị sao nữa .trước e cài lần 1 đều hiện. cài lại mấy lần này đều ko chạy Visualization .>.<

Mình cài P1i cũng lỗi phần này, chỉ có đổi sang bản mới nhất của Bạn congvoi thì mới chỉnh được mục này bạn ạ (nhưng bản mới nhất thì danh sách bài hát toàn màu trắng, không hiển thị được, buồn ghê)

ztung

hình như walkman 3.0 chạy trên w950i o thể chơi dc định dạng m4a đúng o các bác ? có cách nào khắc phục o ?

leekunkun

Hì.Mày mò cả ngày. giờ đc rồi mọi người a.Ko hiển thị Visulization là do lúc mình copy đè chưa đùng file sang ổ C thôi.

hooliganboy

thank anh CongVoi nhé , mình cài được rồi , phải nói là bản Walkman 3.0 này rất tuyệt vời , giao diện rất đẹp ^^

smuggler

bác CongVoi ơi,sao mình làm theo như các bước bác chỉ dẫn xong hết rồi nhung sao vô chạy nó báo là "Not found" là sao vậy hả bác...help me cái

hieusaco

bác CongVoi ơi,sao mình làm theo như các bước bác chỉ dẫn xong hết rồi nhung sao vô chạy nó báo là "Not found" là sao vậy hả bác...help me cái

Bạn xem trang 1 và trang 2 mình có ghi quá trình copy và xóa ở ổ D như thế nào để WM3.0 chạy, bạn thử làm đúng như vậy xem nhé

makuskiller

sao lại có tới 2part thế hả pac? mà mình thấy cả 2 đều như nhau và dung lượng cũng như nhau mà..:)

hoanghai1992

sao lại có tới 2part thế hả pac? mà mình thấy cả 2 đều như nhau và dung lượng cũng như nhau mà..
thế pác thử down 1 kái về mà MOD thử xem có đc j ko =)) 2 part đấy giải nén ra 1 file thôi nhé ;)

pirates89

vẫn cứ gặp cái lỗi "Application couldn't be started" mặc dù đã làm mọi cách như các bác đã chỉ.

huysmall

Thanks bro CongVoi. Nghe tuyệt lắm. Bản này chạy chung với em pin dung lượng cao 2000 mAh thì nghe đến bao giờ mệt mới thôi. hì