• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Warelex Mobiola Web Camera v2.5.21 UIQ3 Bản Full

huyheneken

sao minh lam nhu huong dan chi thay cong COM 4 va 5 .van ko ket noi dc voi dien thoai.Mo Mobi web van chi thay COM 1,ko vao sua dc:-??:|

huynhban

minh vao thi chi co 3 cong com 1,3,4. con dien thoai hien dong connecting 1 luc thi ngung
vay phai lam sao

huyheneken

hahahaha sau bao nhiu ngay may mo da lam dc roai ,minh cam on congvoi nha.phai thanks cho congvoi moi dc=D>:)).thong cam minh ko biet danh chu co dau.

tanngh1611

Hi,co ban nao tu van dum minh sao minh cai dc roi ma ket noi voi PC thi lai bao loi "Usb cable not conneted " ,lam sao day ??
thanks nhiu nhiu !!

tixunym

Kiểm tra lại jack cắm USB

Hi,co ban nao tu van dum minh sao minh cai dc roi ma ket noi voi PC thi lai bao loi "Usb cable not conneted " ,lam sao day ??
thanks nhiu nhiu !!

Bạn xem lại kết nối USB xem, có thể lâu ngày cổng USB bị bụi hay lỏng lẻo gì đấy.... (thử đụng đậy, rút ra rút vô từ từ :p)

duong2011

cac bac jup em voi lan dan may hom roai ma khong the nao dung duoc cai mobiola 3 nay
may cai vao roai thay co jau gach cheo do o phan icon
con dt thi connect error
jup em voi ca nha oi

tommynguyen1961

cac bac jup em voi lan dan may hom roai ma khong the nao dung duoc cai mobiola 3 nay
may cai vao roai thay co jau gach cheo do o phan icon
con dt thi connect error
jup em voi ca nha oi

lần sau viết tiếng việt có dấu bạn nhé, nếu không sẽ bị delete bài đó.
Thứ 1 là bạn phải cài dc ứng dụng này vào dt của bạn.
Thứ 2 dt của bạn phải dc kết nối ok với pc thì khi đó bạn mới biến nó trở thành wc dc.
Cứ dùng chương trình chat nào cũng dc rồi view wc bạn sẽ thấy thôi nhưng hình rất nhỏ .
Nếu pc ko nhận dt thì bạn cài bộ driver cable cho nó thì pc sẽ nhận thôi.
Chúc bạn thành công.

cài được nhưng khi kết nối điện thoại báo connection error. trên máy tính thì vẫn bình thường cho hỏi nhw vậy khắc phụ sao vậy. thaks