• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WIN: NÂNG CẤP LÊN FIRMWARE 2.2 VÀ FIX LỖI

XuanTruong

Super V.I.P
- IP mình xai FW 2.1 Mình muốn update lên 2.2 nhưng sợ nó biến thảnh IPod do không nhận sim như của bạn mình. Nên mình muốn hỏi nếu bị như vậy có thề restore trả về như củ được ko?

Bạn lên OS 3.0 còn được chứ 2.2 thì ăn thua gì? Cứ lên đi không sao đâu, tuy nhiên "ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TRƯỚC KHI DÙNG" trong các khu vực FW tương ứng với loại máy! :D

hheeoo

các anh ơi cho em hỏi với .
tại sao em down cái fimware trên về nó lại kô dùng được (tức là nó cứ tự thành file .zip ý chứ không phải là file ipsw)

XuanTruong

Super V.I.P
các anh ơi cho em hỏi với .
tại sao em down cái fimware trên về nó lại kô dùng được (tức là nó cứ tự thành file .zip ý chứ không phải là file ipsw)

Cho HIỆN PHẦN MỞ RỘNG của File *.zip trên Windows Explorer lên rồi đổi lại thành *.ipsw là OK!

hon_h46

cảm ơn bạn nhiều nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

cảm ơn bạn nhiều

Chỉnh sửa cuối: