• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WIN7:POPUPMENU + STATUSBAR + IPHONE LOCK

Caohieu88

Muốn mod final của anh dongxanh thì trước hết bạn cần phải dùng sound mod full 1.1 trước, sau đó thì mới chép file Attfiles của anh dongxanh vào sau mới được!

anhcu

Thanks anh Son
Em xin cám ơn anh nhiều lắm, bấy giờ em đã có 1 popup menu đầy đủ như ý muốn rồi anh ơi, không biết nói gì cám ơn anh làm cho em qua nhanh. em vẫn tự mày mò làm popup đó nhưng coi bộ khó thành công qua. Chúc anh vui khỏe

linhhon0007

Muốn mod final của anh dongxanh thì trước hết bạn cần phải dùng sound mod full 1.1 trước, sau đó thì mới chép file Attfiles của anh dongxanh vào sau mới được!

cảm ơn bác caohieu88 rất nhiều,bác cho em hỏi thêm câu này nữa rồi bác chuyển bài của em hay xóa dùm em để anh em khỏi nhầm.mình cài mod sound full 1.1 xong rồi cài file attfile gi vào nữa là kết thúc quá trình mod final hé bác caohieu88? em thấy có bản V1,V2,V3 rồi final vậy là sao e không hiểu nên mong bác chỉ dùm em.có phải cài mod sound full1.1 xong rồi chép file final của bác đồng xanh không vậy bác caohieu88 ơi?thanks!:-??:-?

Caohieu88

Các bản v1,v2.v3 và cuối cùng là final là theo thứ tự thời gian thôi bạn, mỗi ngày một cải tiến cho đến khi tác giả cũng như anh em test hài lòng thì quá trình mod cũng dừng tại bản final, bạn chỉ cần dùng sound mod full 1.1 và copy attfiles của bản final là được!

linhhon0007

cám ơn bác caohieu88 rất nhiều,giờ e mod sound thử đây hy vọng không phải up lại firmware nữa,xin cảm ơn bác caohieu88 một lần nữa.

doctinh

Để hưởng ứng phong trào win 7 sống động trên UIQ3 của Hiếu,mình có cái này chia sẽ cùng các bác
Ở đây bao gồm:
-popupmenu
-statusbar
-skin iphone lock
Các bác copy theo đường dẫn trong file gửi kèm nhá.
Hy vọng giúp anh em có thêm sự lựa chọn

Bác hướng dẫn kỹ cho gà nhà em biết với. làm theo hướng dẫn của bác, chép vào ổ C và D rồi mà sao nó k giống giao diện của bác tý nào cả.
Popup menu k thay đổi đc:-??
Icon cũng k đổi đc.:-??
Chỉ đổi đc start menu.8-|
Còn Iphone lock, em chả biết chép vào chỗ nào.
Mong các bác chỉ giáo.
Thân chào:)

Son_Nguyen

Bác hướng dẫn kỹ cho gà nhà em biết với. làm theo hướng dẫn của bác, chép vào ổ C và D rồi mà sao nó k giống giao diện của bác tý nào cả.
Popup menu k thay đổi đc:-??
Icon cũng k đổi đc.:-??
Chỉ đổi đc start menu.8-|
Còn Iphone lock, em chả biết chép vào chỗ nào.
Mong các bác chỉ giáo.
Thân chào:)
Trong file có sẵn đường dẫn để chép rồi mà bạn. Mà muốn thay đổi được các icon & skin thì bạn phải hack máy trước tiên nhé.