• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Window Vista Icon - Bản đẹp trọn bộ cho P990i (28/11)

Nguyen_Minh

bạn có bộ nào cho G900 không cho mình xin đi chứ mình chạy mấy bộ này vô thì office của mình chạy không đc nó cứ báo lỗi không à

đã có rất nhiều hướng dẫn để dùng bộ icon của máy khác. A chịu khó tìm tr khi hỏi

Posted via Mobile Device

phamxuanphucuong

đã có rất nhiều hướng dẫn để dùng bộ icon của máy khác. A chịu khó tìm tr khi hỏi

Posted via Mobile Device
mình bít rùi nhưng mà thấy khó làm với lại cũng lười nữa nên tính kím cái file sis nào chạy cho lẹ í mà dù gì thì cũng thanks cái nhé

huynb

Thêm mấy cái ảnh nữa cho hoành tráng:​
=))

dẹp quá cảm ơn nha

thaithanhjk

chao bac hieu. minh tai file sis ve ma ko cai dc. ma tai file chep ve chi cai dc tham vista thui. may cai lia no ra tum lum het. bac chi giup minh voi. cam on bac nhieu

tommynguyen1961

chao bac hieu. minh tai file sis ve ma ko cai dc. ma tai file chep ve chi cai dc tham vista thui. may cai lia no ra tum lum het. bac chi giup minh voi. cam on bac nhieu

lần sau gõ tiếng việt có dấu nhe bạn, không là sẽ bị xóa bài viết đó.
Muốn cài file .sis bạn phải tắt capswitch trước khi cài đặt.
Nếu ko cài file.sis thì bạn copy file download về copy vô máy theo đúng đường dẫn như trong file tải về là sẽ thành công, nhớ để capswitch OFF trước khi làm nhe.

thaithanhjk

lần sau gõ tiếng việt có dấu nhe bạn, không là sẽ bị xóa bài viết đó.
Muốn cài file .sis bạn phải tắt capswitch trước khi cài đặt.
Nếu ko cài file.sis thì bạn copy file download về copy vô máy theo đúng đường dẫn như trong file tải về là sẽ thành công, nhớ để capswitch OFF trước khi làm nhe.

sorry nha. ban thể cho mình biết tắt capswitch ở đâu ko. cám ơn bạn

NokuaN70

Well-Known Member
CapSwitch là một chương trình cài thêm, bạn có thể search trên Forum, phiên bản cuối cùng là 1.1.27, đây là phần mềm quan trọng không thể thiếu đối với các thần dân UIQ3 :D. Chúc bạn thành công.

thaithanhjk

trước tiên bạn phải cài đặt capswich. rồi bật chương trình sau đó chuyển nó sang chế độ off là dc

mình cài rùi và chuyển sang chế độ off lun rùi mà vân ko đươc. bạn có cách nào giúp mình với nha. thanks bạn nhiều

thaithanhjk

có ai có số điện thoại của bác CAOHIEU cho mình xin nha. để mình hỏi trực tiếp. cám ơn các bạn nha

tommynguyen1961

mình cài rùi và chuyển sang chế độ off lun rùi mà vân ko đươc. bạn có cách nào giúp mình với nha. thanks bạn nhiều

cuối cùng là bạn muốn yêu cầu gì nói rõ ràng xem? Và máy bạn đã hack chưa? Đã có cài capswitch và swiss pro chưa?

NokuaN70

Well-Known Member
anh hiếu ơi em cài rùi nhưng sao icon của nó to vậy anh

Không có anh Hiếu có anh Nokua dc hem?:D:D:D Vào ổ C: Resource/Apps tìm và xóa file ALaunch_loc.rsc là icon nó trở lại bình thường, nhớ để CapSwitch OFF nhé.

thaithanhjk

Không có anh Hiếu có anh Nokua dc hem?:D:D:D Vào ổ C: Resource/Apps tìm và xóa file ALaunch_loc.rsc là icon nó trở lại bình thường, nhớ để CapSwitch OFF nhé.

hihi. cám όn anh nhìu nhìu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 53 minutes:

hihi. cám όn anh nhìu nhìu

anh όi sao em xóa rùi mà nó ko nhό hå anh.nó còn mât lun icon mainmenu nűa

Chỉnh sửa cuối: