• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WINSCP - TỔNG HỢP CÁC PHIÊN BẢN

XuanTruong

Super V.I.P
Nếu nặng database mod xóa dùm e 2 bài viết này (hỏi nhảm nhí quá >.<). E cảm ơn ạ!

Không cần thiết phải Del, một vài bài viết toàn CHỮ không thì Database có hề hẫn gì? Để đó để sau này nếu Bạn lên Mod thì sẽ có cơ hội để xem lại các bài viết trước kia của mình khi đó sẽ cảm thấy thú vị hơn, ai khi mới tham gia chẳng thế?:))

hoangdongvn

Chán, down đến 5-6 bản Winsp rồi mà không conect được phát nào. Nó cứ báo là cannot conect
Mình đã cài SSH rồi reboot hẳn hoi, rồi cài lại SSH rồi lại reboot. mà vẫn không connect được.

một câu là Chán.
Ai giúp được mình với. Mình dùng 3gs FW 3.0.1

XuanTruong

Super V.I.P
Chán, down đến 5-6 bản Winsp rồi mà không conect được phát nào. Nó cứ báo là cannot conect
Mình đã cài SSH rồi reboot hẳn hoi, rồi cài lại SSH rồi lại reboot. mà vẫn không connect được.

một câu là Chán.
Ai giúp được mình với. Mình dùng 3gs FW 3.0.1

Cài rồi nhưng quan trọng là đã ON nó chưa? Mình xài từ ngày xưa đến giờ khi nào Conect tốt!

misstele

vậy là phải kiếm wifi mới cài được SSH đúng ko vậy. nói chung tất cả đều cần wifi nếu ko có thì ko làm j được hết. Ah mà sao mình cài OpenSSH và SBSetting ko được vậy. Có phải sever Saurik bị j rồi ko vậy. Ai biết source khác để cài OpenSSH ko vậy chỉ mình với.

dungmeo

bác ơi cho em hỏi, em dùng winvista 64bit, thử mọi cách rồi nhưng vẫn không kết nối được với cái ip. có ai bít cách giúp mình với :((

tungmusic

bác nào cho bản no wifi đi nhà e trả có wifi..xin cảm ơn..các link nO wi ở trên đã die sạch r.....hxhxhxhx

richmanac

ah,a Trường ơi!
e chép themes bằng winscp 4.2.3 nhưng k bik tại sao chậm cực kỳ lun. các themes e chép khoảng 60mb nhưng chép vào tốn 3,4h lận. :mad:)a giúp dùm e nha;)

XuanTruong

Super V.I.P
Bác cho em cái link copy phim vào máy nhé!

Em cám ơn!

Các File PHIM chỉ đưa vào máy và xem được được bằng trình mặc định trên máy (iPod) theo cách Sync bằng iTunes (Sẽ mã hóa toàn bộ), còn nếu Copy vào bằng cách thông thường thì tùy theo các chương trình của hãng thứ 3 (Phải cài thêm Soft hỗ trợ)! Không thảo luận các vấn đề này ở đây nhé!;;)

0943693333

:(

E tưởng copy theo Winscp vẫn được?

Nhạc chuông với nhạc tin nhắn vẫn phang được mà!

Hức!

blackcatdn

:(

E tưởng copy theo Winscp vẫn được?

Nhạc chuông với nhạc tin nhắn vẫn phang được mà!

Hức!

tại nhạc chuông với nhạc tin nhắn đã có thư mục sẵn ở trong đó. Còn Film thì làm zì có đâu:D

Báo lỗi vậy là sao vậy mod ơi!

Bác Mod Xuân Trường ơi, em dùng thử toàn bộ các bản WinSCP no wifi ở trên mà vẫn bị lỗi giống như trên. Em dùng 3GS, FW 3.1 up lên 3.1.2, iTunes 9.02. Em đọc trên diễn đàn Tinhte.com thấy phải cài thêm afc2add trên cydia có phải vậy không?
http://www.tinhte.com/forum/t303673/ . Hay tại FW3.1.2 WInSCP no wifi chưa hỗ trợ? iTunes 9.0 chặn WinSCP? Bác Mod Xuân TRường giúp em với, em hơi gà. Đang không cài được OfflineMap vì không kết nối được WinSCP cú quá bác ơi.:((

XuanTruong

Super V.I.P
Bác Mod Xuân Trường ơi, em dùng thử toàn bộ các bản WinSCP no wifi ở trên mà vẫn bị lỗi giống như trên. Em dùng 3GS, FW 3.1 up lên 3.1.2, iTunes 9.02. Em đọc trên diễn đàn Tinhte.com thấy phải cài thêm afc2add trên cydia có phải vậy không?
http://www.tinhte.com/forum/t303673/ . Hay tại FW3.1.2 WInSCP no wifi chưa hỗ trợ? iTunes 9.0 chặn WinSCP? Bác Mod Xuân TRường giúp em với, em hơi gà. Đang không cài được OfflineMap vì không kết nối được WinSCP cú quá bác ơi.:((

Tất cả các phiên bản ở trên đều PHẢI CÓ WIFI thì mới kết nối được nhé! Còn muốn NO WIFI thì mời Bạn qua đây => http://pdaviet.net/showthread.php?t=59820 ;;):D

Tất cả các phiên bản ở trên đều PHẢI CÓ WIFI thì mới kết nối được nhé! Còn muốn NO WIFI thì mời Bạn qua đây => http://pdaviet.net/showthread.php?t=59820 ;;):D

Bsc Mod Xuân Trường ơi, em đã dùng Win no wifi mà, cả bản double connet nũa, em gà cũng biết phải dùng bản no wifi mà. Mà trên thread đó bác chủ post nói là chỉ dùng cho FW3.0, máy em 3.1.2 mà. Link đó die rùi, ngồi load cả tiếng vẫn chưa down được

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Bsc Mod Xuân Trường ơi, em đã dùng Win no wifi mà, cả bản double connet nũa, em gà cũng biết phải dùng bản no wifi mà. mà trên thread đó bác chủ post nói là chỉ dùng cho FW3.0, máy em 3.1.2 mà.

Các phiên bản trong Topic này đều cần có Wifi mới dùng được, FW 3.1.2 vẫn dùng tốt với WinSCP NO Wifi nhé Bạn (Đã dùng từ ngày mới ra FW 3.1.2 đến giờ vẫn OK)!:D

neverlovegirl11

cho mình hỏi: mình dùng FW 3.1.2 3G. nó báo phải nhập pass lại lần nữa khi login ở winscp 4.2.3. mình đã thử cả dottie vs alpine rồi mà cũng k có hiệu quả! vậy mig phải làm sao đây?

XuanTruong

Super V.I.P
cho mình hỏi: mình dùng FW 3.1.2 3G. nó báo phải nhập pass lại lần nữa khi login ở winscp 4.2.3. mình đã thử cả dottie vs alpine rồi mà cũng k có hiệu quả! vậy mig phải làm sao đây?

User Name: root
Pass: alpine