• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[WM6.5] Energy ROM Edition - V6 [Build 21844]

Theo bạn Bản Energy ROM này như thế nào?

• Total voters
    19
  • Poll closed .

thangna

híc,không tài nào mà up được rom này bác khoa ơi.giúp em với.e đã đổi RUU_signed.nbh đổi thành DIAMIMG.nbh và copy sang thư mục gốc trên Internal Storage. Sau khi coppy 1 file DIAMIMG.nbh bỏ vào thư mục gốc trên Internal Storage xong!! Đưa máy về Bootloader = Volumdown và nút Back button cùng lúc rồi lấy bút chọt Reset.nó báo là trigger usb host....retry enter usb.gi:|up em với

thekhoa202302

híc,không tài nào mà up được rom này bác khoa ơi.giúp em với.e đã đổi RUU_signed.nbh đổi thành DIAMIMG.nbh và copy sang thư mục gốc trên Internal Storage. Sau khi coppy 1 file DIAMIMG.nbh bỏ vào thư mục gốc trên Internal Storage xong!! Đưa máy về Bootloader = Volumdown và nút Back button cùng lúc rồi lấy bút chọt Reset.nó báo là trigger usb host....retry enter usb.gi:|up em với

Up trên PC với CustomRUU.exe đi!:|

thanhbinh107

cảm ơn thekhoa202302!sau khi up tất cả rom 6.5 trên pda này ,mình quay lại với rom của bạn,phải nói rom chạy ngọt ngào quá!cảm ơn bạn nhiều!chúc sức khỏe!

thangna

kính thưa bác là dow về giải nén ra làm gì có CustomRUU.exe mà up.chi có RUU_signed.nbh thui.híc :|

duytien124

vẫn hok tìm thấy setup connection !!hichic !! tải bản mới về họk có file.exe nên ko up được !!hichic !!túm lai là hok thấy gì hết!!!!!

thangna

sau khi test có 1 số nhận xét như sau.touch flo 3D khá đẹp.đã fix được lỗi cameera luc xoay màn hình,free ram cũng khá còn khoảng 37mb nếu dùng manila,chức năng zoom không có,sau khi vao 1 số chương trình thi mất touchflo ở màn hình today..... để vọc thêm rồi báo cáo lại cho bác khoa biết nha:D

thangna

báo cáo thêm tình hình là không có nhạc chuông,cũng không cài được nhạc chuông.treo máy thì liên tục,híc nói chung là quay lại bản cũ của bác thui:D

thekhoa202302

báo cáo thêm tình hình là không có nhạc chuông,cũng không cài được nhạc chuông.treo máy thì liên tục,híc nói chung là quay lại bản cũ của bác thui:D

thiệt là buồn quá. Mình thì rất tiếc vì ko có máy để test lại bản này cho các bạn:|. Bạn thangna vui lòng cho mình xin 1 vài tấm hình nhé!;;)

thangna

sau khi up rom bác thì máy em bây giờ chỉ hiện lên chữ touchdiamond nữa híc.em lam đủ mọi cach rồi cứu với

thangna

HÍC đã khắc phục được,mất hồn.rom này chắc có lỗi rồi bác khoa ah.cài xong chỉ hiện lên mỗi chữ touch diamond thui,mong bác có máy sớm để cho anh em nhờ:D

thekhoa202302

HÍC đã khắc phục được,mất hồn.rom này chắc có lỗi rồi bác khoa ah.cài xong chỉ hiện lên mỗi chữ touch diamond thui,mong bác có máy sớm để cho anh em nhờ:D

Máy ở đâu nữa mà nhờ!:| hồi trước mình test thấy OK mà ta?:-?? thiệt là khổ quá!:((

nhinho2008

Thanks thekhoa202302.
Tôi đang sử dụng Rom Honey của thekhoa202302 nhưng thấy Rom này đẹp quá phải up thử ngay